Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

hôm nay lần đầu tiên mình thấy hệ thống yesup (inf, xta, clicksor ) bảo trì, ko biết có biến gì ko đây
infi đang pay đều 3 tuần thì nó đứng từ tuần trước đến h, còn vài chục $ mà mãi chưa thấy pay :|

Inf bão rồi hả bà con?
Hnay rate cao xong cái bảo trì về 0...balance bị trừ mất mấy chục $...pending 3$...vãi quá...:mad:

Làm đc site như hitleap giàu vãi :(

thang infinityads sao k log in vao duoc nua vay moi nguoi, cung k thay no bao suspend hay banned gi , ai bi nhu minh ko.

hôm nay lần đầu tiên mình thấy hệ thống yesup (inf, xta, clicksor ) bảo trì, ko biết có biến gì ko đây
Clicksor mới chuyển $ qua Paid đó
Inf bão rồi hả bà con?
Hnay rate cao xong cái bảo trì về 0...balance bị trừ mất mấy chục $...pending 3$...vãi quá...:mad:
vl nhà nó ngày 9 tự nhiên thây nhiều $, cái hôm ni thấy nó trừ cmnr hết ngày 9 rồi, trừ còn có 0,09$ :))
có thánh dùng 300 slot hitleap chả bảo trì sao đc :p
ai thế bác :v

:confused::confused::confused::confused: thiệt hại nặng nề quá

exo banned hết mấy acc đau quá
Sao tự nhiên nó ban thế bác?? E gửi active acc mới mà hơn gần 2 ngày nó mới trả lời, đang lo k biết có biến gì không thì tối qua nó active cho rồi :v

:confused::confused::confused::confused: thiệt hại nặng nề quá

exo banned hết mấy acc đau quá
Đã có 1 cuộc thanh trừng ở đây. Chia buồn cùng bác.
:):)

Sao tự nhiên nó ban thế bác?? E gửi active acc mới mà hơn gần 2 ngày nó mới trả lời, đang lo k biết có biến gì không thì tối qua nó active cho rồi :v
Sau bao ngày vật lộn giờ cũng có được acc actived. Chắc nghiệm ra được TUT rồi bác nhỉ? Mở Service sell TUT or Acc đi bác:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,983
Latest member
sonchongnong247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back