Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Newbie vừa gia nhập "e ít ô" :oops: web rank 9tr alexa hy vọng không chết trước payment 1

Attachments

18.5 KB · Views: 98
cơ mà nó bắt điền minimum bid vs return url mà bác nhỉ??vào tạo zone thì phải điền những cái đó, k đc để trống. Mà k biết e tạo sai ở đâu mà đếch sold đc phát nào, toàn bị return =))
sold dịch nôm na là "tỉ lệ đẹp trai" nhé. xấu trai thì không ăn được phát nào là phải rồi. Trước thì nó mặc định ai cũng dẹp trai hết. Giờ nó làm lại tiêu chí. Phải vuốt keo các thứ nó mới công nhận đẹp trai. :D:D:D

sold dịch nôm na là "tỉ lệ đẹp trai" nhé. xấu trai thì không ăn được phát nào là phải rồi. Trước thì nó mặc định ai cũng dẹp trai hết. Giờ nó làm lại tiêu chí. Phải vuốt keo các thứ nó mới công nhận đẹp trai. :D:D:D
mình đẹp trai từ bé mà bị ban mất 3 acc rồi . nản vãi ra mõi acc có 2$ :( . có cách gì hay chỉ mình với

mình đẹp trai từ bé mà bị ban mất 3 acc rồi . nản vãi ra mõi acc có 2$ :( . có cách gì hay chỉ mình với

Bạn không biết mình ăn tham nhất cái box cpm này à. Hỏi mình thà bạn hỏi đầu gối bạn còn hơn. Những cái mình không chủ động share thì đa phần toàn bốc phét cho qua chuyện.

Em vừa xin 1 người bạn có real traffic bên mỹ cho ké traffic dạng popup (lấy lý do để seo web nên k đặt popcash hay popads được @@). Pro nào có net ngon chấp nhận traffic popup ra chỉ em với :D

có bác nào biét code php thì pm mình nhé. mới tìm dc cái tút không cần vps + ssh vẫn có $. nhưng yêu cầu giỏi code php

Em vừa xin 1 người bạn có real traffic bên mỹ cho ké traffic dạng popup (lấy lý do để seo web nên k đặt popcash hay popads được @@). Pro nào có net ngon chấp nhận traffic popup ra chỉ em với :D
cho mình ké site với. :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week