Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

eo, nguy hiểm wá vậy

Thằng này đặt minimum bid là mấy hả bác?
next next next ok không cần quan tâm mấy cái thông số khác.

Cho mình hỏi 1 chút, chơi cpm thì nên dùng code nào là tốt nhất đối với newbie? Joomla, blogspot, hay wordpress?

Thanks

index.html 1st.
bs 2nd.
wp 3rd

cơ mà nó bắt điền minimum bid vs return url mà bác nhỉ??vào tạo zone thì phải điền những cái đó, k đc để trống. Mà k biết e tạo sai ở đâu mà đếch sold đc phát nào, toàn bị return =))

cơ mà nó bắt điền minimum bid vs return url mà bác nhỉ??vào tạo zone thì phải điền những cái đó, k đc để trống. Mà k biết e tạo sai ở đâu mà đếch sold đc phát nào, toàn bị return =))
SSH nát rồi :V. tui có acc 20$ chơi mãi éo đủ min :D

index.html 1st.
bs 2nd.
wp 3rd
Thank bạn,
Hiện tại mình đang host và tên miền 1 năm. Nếu dùng bs thì là không dùng đến host của mình nữa à? hic.
còn index.html bạn cho mình xin 1 số ví dụ được ko?

Your account was suspended for violating the rules. If you disagree or have any questions - you can contact support.

Tình tuyệt vọng

Your account was suspended for violating the rules. If you disagree or have any questions - you can contact support.

Tình tuyệt vọng
thằng nào thế kia :eek:

1. Your account has been blocked.
Please contact our support for more information.
2. Your account is inactive!
1 ngày đẫm máu
:eek::eek:
2 thằng nào ra đi thế thím :eek:

minnh k dám gửi lun ,your account will be gone . hhixxx :(:(

vc ssh mua 50k hom sau check llị die con 19k @@

Pay Tuần mà..site đã approved..từ tháng trước giờ mới mang ra boot vài ngày..đủ min pay thứ 2 tuần sau mới biết còn cần mail xin payment nữa à bạn :):)
phải xin payment ko gửi mail xin thì đợi đến móc mỏ nó cũng ko pay đâu :D

Pay Tuần mà..site đã approved..từ tháng trước giờ mới mang ra boot vài ngày..đủ min pay thứ 2 tuần sau mới biết còn cần mail xin payment nữa à bạn :):)
đờ mờ , bác làm cách nào nó approved z :(( e add 2 site zô 1 site nó ok 1 site nó ko chịu :(

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week