Ask Hướng Dẫn Chơi Chitika

knight209

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bác trong đây, hiện giờ e đã đăng kí Chitika được cho cái blog cùi bắp của e rồi.:p
trên thống kê của Chitika lượt view thì cao mà số click thì không có, từ bữa đăng kí tới nay cũng 4,5 ngày rồi àm chỉ có 1 click thôi,
bác nào có cách làm cho có nhiều click thì hương dẫn e với, e cảm ơn nhiều, nếu mà thành công thì e hậu tạ luôn :D

mà e không biết Chitika nó có tính tiền cho lượt view không ta ??:rolleyes:
link blog e đây ạ : http://knightmmo.blogspot.com/

GA e cũng đăng kí luôn rồi, nó đồng ý rồi,:p nhưng chưa hoàn toàn, h nó chỉ cho blog e hiện 1 cái khung trống thôi, nó nói đợi khi nào đồng ý hoàn toàn thì mới hiện lên, nên bác nào voà mà thấy khoảng trông kì lạ thì đừng thắc mắc nhé :D

Last edited:
nghỉ chơi đi nhé.1 tháng chưa được 1$.mặc dù mỗi ngày hơn 1$ click :|.éo hiểu nó tính tiền kiểu gì.cuối tháng hơn 30$.qua đầu tháng nó thanh toán có 0.3$ :)

Chitika chỉ tính lượt click nếu như click đó đến từ view có ref Google hoặc các trang tìm kiếm khác.

bác đừng làm e nản chớ, e thấy có mấy bác phất lên từ thằng này mà

fa
Chitika chỉ tính lượt click nếu như click đó đến từ view có ref Google hoặc các trang tìm kiếm khác.
fake ip click đc hk ?

Mấy chục k view kia chắc surf cả phải không :D
không hẳn hoàn toàn đâu, bình thương sáng vừa mở mắt tui vào xem thông kê của thằng google thì cũng đc tầm 100view

bác đừng làm e nản chớ, e thấy có mấy bác phất lên từ thằng này mà

Thế thì bác tự nghiên cứu đi, nếu có người phất thế thì rãnh đâu mà chỉ bác chén cơm của người ta :))

Thế thì bác tự nghiên cứu đi, nếu có người phất thế thì rãnh đâu mà chỉ bác chén cơm của người ta :))
vậy là bác bị e giật tit nên mới vào đây đúng không :rolleyes:

Thớt có cheat thì cheat mấy site của Nga kìa :D

site nào vậy bác

nghỉ chơi đi nhé.1 tháng chưa được 1$.mặc dù mỗi ngày hơn 1$ click :|.éo hiểu nó tính tiền kiểu gì.cuối tháng hơn 30$.qua đầu tháng nó thanh toán có 0.3$ :)
bác có bí quyết gì thê ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week