Hướng dẫn chơi Captchar với Pixprofit

mình đang chơi PTC nhưng thời gian rảnh nhiều quá, đọc captcha để học mãi mà ko hiểu gì, bác nào giúp đỡ mình với, mình xin cảm ơn và hậu tạ

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

nick yahoo của mình là emgainho1991

mình đang chơi PTC nhưng thời gian rảnh nhiều quá, đọc captcha để học mãi mà ko hiểu gì, bác nào giúp đỡ mình với, mình xin cảm ơn và hậu tạ

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

nick yahoo của mình là emgainho1991
hiện tại chưa reg đc nick nên tạm đợi đi :d

mình nghe nói mua đc nick mà, mình cũng muốn mua 1 cái nhưng ko hiểu mua nick như thế nào
mua nick cũng đc nhưng sợ mới cạp gõ chưa quen thì nó hạ pri lại hoài tiền mua acc :)

về account thì nó có cái quan trọng nhất gọi là priority (Pri) phân làm 9 bậc. 0 là độ ưu tiên cao nhất, 9 thấp nhất. độ ưu tiên càng cao thì hình load càng nhiều còn thấp thì ngồi chơi với cái chữ "loading" thôi :)).
bình thường các pri cao (từ 4->9) sẽ load nhiều vào buổi đêm tầm 12,1h -> 5,6h sáng
còn các pri thấp (từ 0->3) thì sẽ load vào ban ngày. pri 2,3 thì tùy lúc còn 0,1 thì mình thấy lúc nào cũng có capt để làm.
acc cũng cần để tâm đến số capt đã gõ đc và tỉ lệ sai nữa. acc nào gõ dc nhiều capt + tỉ lệ sai ít thì khi gõ khó bị tăng pri hơn.

chơi capt này cũng dễ, chủ yếu là kiên trì và cẩn thận :))

mua nick cũng đc nhưng sợ mới cạp gõ chưa quen thì nó hạ pri lại hoài tiền mua acc :)

về account thì nó có cái quan trọng nhất gọi là priority (Pri) phân làm 9 bậc. 0 là độ ưu tiên cao nhất, 9 thấp nhất. độ ưu tiên càng cao thì hình load càng nhiều còn thấp thì ngồi chơi với cái chữ "loading" thôi :)).
bình thường các pri cao (từ 4->9) sẽ load nhiều vào buổi đêm tầm 12,1h -> 5,6h sáng
còn các pri thấp (từ 0->3) thì sẽ load vào ban ngày. pri 2,3 thì tùy lúc còn 0,1 thì mình thấy lúc nào cũng có capt để làm.
acc cũng cần để tâm đến số capt đã gõ đc và tỉ lệ sai nữa. acc nào gõ dc nhiều capt + tỉ lệ sai ít thì khi gõ khó bị tăng pri hơn.

chơi capt này cũng dễ, chủ yếu là kiên trì và cẩn thận :))
Bổ sung cho bác fi đô là cái dòng gạch đỏ phải cộng thêm công thức hên xui :binhsua112:

nhưng mình đăng ký tài khoản mà chả thấy mail nào báo cả, với cả phải chơi nhiều tài khoản 1 lúc àh bạn, nếu mình chơi 1 tk thôi có đc ko nhỉ?

lúc trước đăng ký thì gửi liền; nhưng dạo này phải đợi thôi bạn; có người đợi cả tuần mới có phản hồi đấy!
Bạn nên chơi nhiều tài khoản và add vào một group để nhanh lấy 3$! Chứ làm 1tk thì lâu lắm mà gõ cũng mất công nữa!

nhưng mình đăng ký tài khoản mà chả thấy mail nào báo cả, với cả phải chơi nhiều tài khoản 1 lúc àh bạn, nếu mình chơi 1 tk thôi có đc ko nhỉ?
bạn may mắn đấy, pix lại mở lại reg rồi đỡ phải mua acc :)).
đăng ký thì sử dụng Zing mail ấy, reg cái là có code confirm luôn
còn account thì làm 6 cái. 1 cái làm chủ group để rút tiền. 5 cái còn lại cho gia nhập group rồi gõ.
chơi 1 acc cũng đc, nhưng mà lâu. mà chẳng may pri nó tăng lên cao hình k load mà chưa đạt tới 3$ để rút thì lại vất vả. vậy nên làm theo kiểu group kia thì lỡ có tăng pri thì vẫn còn acc # ;))
mà nhiều ID thì log vào soft capt sẽ load liên tục ngày đêm nữa :">

mình mới reg 6 cái
có thể login vào web 6 acc 1 lần luôn bạn

mình bỏ qua captcha = cách nào
nếu mình bỏ qua = cách đợi cho nó hết time thì có bị giảm pri ko???

(load chậm kinh )

Bán acc pri 0 500 code giá 0.8$/1ID.
Giờ tình hình cam quýt nhiều quá nên khi mua ID, mình sẽ giao ID để các bạn test trước. OK thì giao tiền. YH: kiemtien_online1986

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week