Hướng dẫn chơi Captchar với Pixprofit

Gõ đi gõ lại toàn thấy gõ rồi là sao ACE help me
Bạn nên tìm hiểu kĩ cơ chế hoạt động của Pixprofit rỗi hãy hỏi >"< Các bạn hiện nay rất lười tự tìm kiếm nguyên nhân trước khi hỏi ,ko ai có thể trả lời mấy bạn với những câu hỏi lặp đi lặp lại như thế này đâu

ID mới khởi tạo vào làm nó sẽ bắt bạn qua bước test thử khoảng 30 code đầu tiên ,sau khi qua bước này thì ID của bạn mới chính thực đc công nhận và đc tính tiền :(

dạo này có ACE nào test IDpri0 không vậy?
mình thức tới 3h sáng mà pri4 load không ra
hôm nay vào thành pri 7 rùi
bạn nào dạo này test thì mấy h load vậy?
thanks

dạo này có ACE nào test IDpri0 không vậy?
mình thức tới 3h sáng mà pri4 load không ra
hôm nay vào thành pri 7 rùi
bạn nào dạo này test thì mấy h load vậy?
thanks
Nếu đã làm như vậy mà không được thì nhờ người test dùm luôn đi... :binhsua28:

mình không biết nhờ ai cả
vậy nên các pro nào biết dạo này test id giờ nào thì giúp với nha
bao nhiêu ID ? test thì lấy tiền ấy nhá chứ không có free đâu ... @@!

Nghe các pro bảo test pri 0 vào khoảng 2h sáng đến 7h sáng :D

Cách thoát ra như thế nào các bạn nhỷ @@ send pause rồi log out ra hở...Tại đọc đâu đó log out ko đúng cách tăng pri....tối hwa gõ mờ mắt 350 sai có 4 mà một cái pri6 một cái pri8...nhìn mà muốn ngất @@@@

cái code này mới gặp hôm nay. đánh sao nhỉ các bácView attachment 2268
Gó liền chứ ko cách :) mà theo mình thì nên " dontsee" :D
Cách thoát ra như thế nào các bạn nhỷ @@ send pause rồi log out ra hở...Tại đọc đâu đó log out ko đúng cách tăng pri....tối hwa gõ mờ mắt 350 sai có 4 mà một cái pri6 một cái pri8...nhìn mà muốn ngất @@@@
Bạn nên pause rồi mới log out ,khi pause nếu còn code hiện ra thì gõ nốt ,tuyệt đối ko log out đột ngột ,ko chỉ tăng pri mà có khi còn bị band ID :)

cho em hỏi,em test cái id xuống 0 rùi,blance 300 code h add vào group cái 300 code đó có đc cộng vào acc chủ ko

Hình như là ko bạn ạ , 300 code đó mặc nhiên thuộc về ID đó thôi , ko có cộng gộp vào ID chủ group . CHỉ khi vào group mời nhập code mới bắt đầu tính cho ID chủ group thôi

Cho e hỏi , e chích 1 thằng ra khỏi gờ rúp rồi. GIờ có làm tnao để mời thèng khác vào k. Và 1 chủ gờ rúp khi không còn thành viên nào, thì có thể làm thành viên của 1 gờ rúp nào đó k ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back