Hướng dẫn chơi Captchar với Pixprofit

ý mình là khi acc của mình pri đã 0 rùi , mình mún dừng lại để khi nào rảnh gõ tiếp nữa , mà khi out acc 1 lát sau quay lại thì pri tăng lên 7 và hiển nhiên là ko còn capt để gõ nữa , hic hic hic

cho hỏi khi add soft phải cung cấp id và pass đăng nhập pixprofit à? Biết pass của mình bị hack làm sao? newbie chưa hiểu muốn hỏi
cậu giao dịch với những người uy tín đảm bảo không lo bị mất tk đâu

ý mình là khi acc của mình pri đã 0 rùi , mình mún dừng lại để khi nào rảnh gõ tiếp nữa , mà khi out acc 1 lát sau quay lại thì pri tăng lên 7 và hiển nhiên là ko còn capt để gõ nữa , hic hic hic

>>> Click STOP WORK, gõ hết số code còn lại cho đến khi nhìn thấy status đã PAUSE thì hãy click CLOSE.

Chắc bạn không ấn stopwork rồi.

Cho mình hỏi account chính của mình payout đang process. Trong lúc đó mình thoát account con trong group đó để qua group khác thì payment có bị hủy ko?

Cho mình hỏi account chính của mình payout đang process. Trong lúc đó mình thoát account con trong group đó để qua group khác thì payment có bị hủy ko?
Cứ thoát ra thoải mái ko ảnh hưởng gì đến ID chính cả, request payment vẫn bình thường. Chỉ sợ ID con của bạn mà bị ban nick thì ID chính sẽ bị trừ đi 3$ thôi. Còn việc thêm vào hay thoát các ID phụ ra khỏi ID chính ko làm ảnh hưởng đến gì đến ID chính.

haiz tinh hình là Order từ sáng hôm qua nhưng bi h vẫn chưa có $ về. có lẽ là admin đi dự đám ma rồi

ĐÚng rùi đó nàng :D

Làm sao đổi id trong group vậy các bác? Em dismiss một phát là mất hết invite code luôn.

1 acc chính có 5 cái invi thôi, nếu add acc phụ rồi mà dismiss nó ra thì ko còn slot nào để add thêm acc phụ nữa trừ khj acc chính của bạn trên mấy ngàn code đó(mình ko rành phần cao cấp này :D)

Ruby nói lại các bước vào nhóm cho mình được không? Hôm trước vào tự làm được mà sao hôm nay mò không được. Không biết có phải do hai acc này không vô group được không nữa

Ruby nói lại các bước vào nhóm cho mình được không? Hôm trước vào tự làm được mà sao hôm nay mò không được. Không biết có phải do hai acc này không vô group được không nữa

Bấm vào Group -> Start new group -> nó sẽ cho bạn 5 cái mã -> copy lưu 5 cái dòng mã đó vào -> Sau đó vô acc phụ bấm Group -> Join Group rùi nhập 1 trong 5 dòng mã kia vào.

cho mình hỏi là làm nhiều accout trên 1 máy tính thì có cần reset modem, clear c o o kies không vậy các bạn
mình đang tập chơi cái này nên k biết j, mong các bạn giải thích

cho mình hỏi là làm nhiều accout trên 1 máy tính thì có cần reset modem, clear c o o kies không vậy các bạn

Không cần đâu bạn ak.

Vô tư nha bạn.

sao acc em chơi đang có tiền nhưng khi lạp group xong lại mất hết tiền nhỉ:((
anh nào giải thích giùm với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk