Hướng dẫn chơi Captchar với Pixprofit

Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm . Đã xấu còn xa . Đã sida còn xông pha đi hiến máu .
Box captcha mà nó dám dzô phát biểu vậy thì IQ nó còn thua con Heo

Vì sao nó banned vậy bạn. bạn cho biết cái còn tránh chứ :-s

Gõ sai hơn 20%,gõ chậm , ấn Esc nhiều quá, đang làm lâu lâu nó hiện lên cái bảng mèo ko để ý đang đà gõ cap mà enter cũng đi luôn

Gõ sai hơn 20%,gõ chậm , ấn Esc nhiều quá, đang làm lâu lâu nó hiện lên cái bảng mèo ko để ý đang đà gõ cap mà enter cũng đi luôn
Nó hiện lên bảng mèo ở đâu mà mình chưa gặp bao h nhỉ? 2 lý do đầu thì có thể tránh được. Nó mà ban thì buồn lắm :(

Bây giờ thì nó không hiện bảng chó mèo đâu.
Nếu bạn nào mà bị Admin nghi là sử dụng soft, thì có làm tốt đến đâu cũng vẫn bị ban hết.

Có cái hình đen thui thì gõ BLACK hả mọi người?

Thế còn hình không nhìn được thì gõ chữ gì cậu?

captcha pix mình reg acc mà sao đc 30 captcha đầu, sau thì 1 phút 2 captcha :| Không bik chơi sao

Mới reg mà test luôn ban ngày thì hết 30 code sẽ không có việc đâu. E reg acc xong thì để đến đêm mà test, lúc đó load nhanh em gõ khoảng 300-400 code mà sai ít thì chắc chắn sẽ được Pri thấp.

Thế còn hình không nhìn được thì gõ chữ gì cậu?
Error mà gõ thôi bạn, nhưng hạn chế thôi! nếu nhìn được chữ nào đánh đại chữ đó, gõ error liên tục là có kết quả tăng Pri đấy :D

Mới reg mà test luôn ban ngày thì hết 30 code sẽ không có việc đâu. E reg acc xong thì để đến đêm mà test, lúc đó load nhanh em gõ khoảng 300-400 code mà sai ít thì chắc chắn sẽ được Pri thấp.

Thế này thì xong 2 acc test ban ngày rồi. Tạo lại vậy. Hic!

chị phương cho em hỏi chị đang gõ kolo nữa hả, chị có sài soft không, tại em thấy có mấy bạn không biết có sài soft không mà bị ban rồi trừ captcha đủ kiểu cả, em cũng đánh kolo từ trước tới giờ chưa sài soft bao giờ và cũng chưa bị ban hay trừ captcha cả, nên em hỏi chị mình sài soft có ảnh hưởng j không...

chị phương cho em hỏi chị đang gõ kolo nữa hả, chị có sài soft không, tại em thấy có mấy bạn không biết có sài soft không mà bị ban rồi trừ captcha đủ kiểu cả, em cũng đánh kolo từ trước tới giờ chưa sài soft bao giờ và cũng chưa bị ban hay trừ captcha cả, nên em hỏi chị mình sài soft có ảnh hưởng j không...

Không bị sao đâu em ak. Chị vẫn đang làm bình thường mà.

mọi người ơi cho hỏi cái nút payout trong phần group là dùng để làm gì nhỉ, và khi mình payout cho 1 nick nào đó thì số lượng hình ảnh mà nick đó gõ được có mất đi ko thế, à mà bao nhiêu $ thì có thế payout cho nick trong group nhỉ, hii, mình cũng mới chơi group nên còn gà, hỏi hơi nhiều , mọi người thông cảm nha :D

hic nảy h gõ đc pri 0 mừng quá tắt máy chút onl lên lại thấy pri 7 :)) thiệt là hài , có ai bít cách nào cho nó ít tăng ko , chứ ko lẽ nó bắt mình gõ hoài 2 3 tiếng liên tục thì cũng hơi đuối :D

hic nảy h gõ đc pri 0 mừng quá tắt máy chút onl lên lại thấy pri 7 :)) thiệt là hài , có ai bít cách nào cho nó ít tăng ko , chứ ko lẽ nó bắt mình gõ hoài 2 3 tiếng liên tục thì cũng hơi đuối :D
haphuong có topic hướng dẫn ở ngoài đó bạn. Gõ 1h liên tục là được, đâu cần phải 2-3 h đâu

cho hỏi khi add soft phải cung cấp id và pass đăng nhập pixprofit à? Biết pass của mình bị hack làm sao? newbie chưa hiểu muốn hỏi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,547
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back