Tutorial Hướng dẫn chiến IOS trên PC

Status
Not open for further replies.
Phần 1 hình như không tải đc turrent Macos :(

ko bít gì về IOS, mà nghĩ chắc lợi dụng cách giả lập môi trường Xcode trên các máy window để lập trình IOS mà các bác dev ko có máy Mac hay làm. Cài cũng được nhưng lỗi tùm lum, nhiều cái cug ko dùng được khi cài xog. Mà chả hỉu sao cứ up, share kiểu bầy hầy thế này nhỉ, sao ko up host media, fshare hay direct link lun.... Chắc có vấn đề ...:cool:

mình không biết vì sao thớt lại chỉ giới hạn đến 200 lượt tải.nhưng thấy mọi người xin phần 1 nhiều quá nên mình xin phép up phần 1 cho mọi người.nếu có ảnh hưởng gì đến thớt thì mong thớt góp ý bỏ qua nhé. link down phần 1 (p2 mọi người chờ thớt up mà down nhé).hix: (mình chưa tiếp thu thu dc gì,ai tiếp thu dc thì chỉ dạy nha.hiihi)
Mong bạn xóa link đi. Mình đã giới hạn lượt down nghĩa là k share tràn lan thêm.

chính xác thì là giả lập ios trên mac ảo. và mình cũng đang làm đây, cách này là để cho một số code lập trình ios mà ko có device . bạn mình cũng đang code như vậy. chạy khá mượt, có lẽ mượt hơn cả android trên win

Bác Trafffic lâu lâu chơi vài topic ấn tường để newbie vui mừng và để dân pro lo lằng vì nát

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week