Tutorial Hướng dẫn chiến IOS trên PC

Status
Not open for further replies.
các bác cứ cắm đầu vào làm giàu cho nó đi ::rolleyes:

thớt éo nào share tut thì cũng thấy 1 bầy đang kiếm ăn lao vào ném gạch .

Link down là link direct , đã éo down được nhưng mà sủa thì vl .

Nói trắng ra là cố gắng gạch đá vì sợ mọi người biết cách làm giả lập , rồi sẽ có người mò ra cái tut mà mình đang ăn dở , nên dù bằng bất cứ giá nào cũng phải gạch bằng được .

Cơ bản là các bạn Hèn, có thế thôi . biết là chửi bằng thừa , các bạn hèn mãi nó cũng quen , nhưng mà vẫn phải chửi giúp thớt 1 câu .

Kiếm tiền với rút gọn link ...Thớt quá gian ác...
Nó chỉ là trình giả lập Ipadian.
Không giúp được gì cho các bạn đâu...
Đừng kích vào vô ích lắm, làm giàu cho nó thôi.
8CC.Biz là trang của em nhé anh trai. Anh ngu nó vừa phải thôi ngu hết phần người khác.
Ipadian 30MB chứ làm mẹ gì cần tới 5.5GB
Toàn thằng ngu vào phát biểu

Last edited:
Kiếm tiền với rút gọn link ...Thớt quá gian ác...
Nó chỉ là trình giả lập Ipadian.
Không giúp được gì cho các bạn đâu...
Đừng kích vào vô ích lắm, làm giàu cho nó thôi.
Cái này không phải trình giả lập Ipadian của các thánh. :rolleyes: Lên đọc kĩ và xem rồi hãng phán

Toàn thánh ngu tỏ ra nguy hiểm
Thưa với các thánh là 8cc.biz là trang của em. Nó đơn giản chỉ là chỗ lưu file của cả Group em.
Các thánh lại phán là trang rút gọn link dow kiếm tiền :)))))
Còn thưa với mấy thánh
Ipan giả lập ios trên pc nó chỉ nặng tới 30MB chỉ không cần tới 5.5GB như thế đâu.
Mất công share còn ăn cháo đá bát.
Mod xóa bài giúp
đợi thớt từ hôm qua tới giờ mà sao del thớt mất rồi
kệ tụi nó đi bạn ơi ,
mình chưa down dc file của bạn nhưng đọc phần giới thiệu và tim google nên hiểu sơ qua cách làm rồi
mong bạn up tiếp phần 2 , phần 2 này mới chủ yếu cách chiến . thanks :D

Thưa với các thánh là 8cc.biz là trang của em. Nó đơn giản chỉ là chỗ lưu file của cả Group em.
Còn thưa với mấy thánh
Ipan giả lập ios trên pc nó chỉ nặng tới 30MB chỉ không cần tới 5.5GB như thế đâu.
Mod xóa bài giúp

Đừng để "con sâu làm rầu nồi canh" chứ bạn, có 1 ít "phần tử quấy rối" thì cứ kệ người ta đi. Đã làm việc thì làm cho xong. Chẳng lẽ vì một vài comment cỏn con mà close Topic luôn à? nhiều người đang chờ phần tiếp theo của bạn, nếu bạn close luôn thì có thể đó là điều mà 1 ít "phần tử quấy rối" đang mong đợi đấy. :(
Vote cho tinh thần chia sẻ của bạn và hóng phần 2. ;)

Còn thưa với mấy thánh
Mod xóa bài giúp
nói tóm lại là mấy thánh IOS đang sợ cậu share TUT ra mấy thánh đó mất hẳn nồi cơm IOS đang ăn ngon lành nên mới dùng kế khích tướng đó cậu. và bây giờ cậu đang bị trúng kết mất rồi :D :D

Còn thưa với mấy thánh
Mod xóa bài giúp
bỏ qua đi cậu à nhiều người nó thế nót ko dk làm vở miếng ăn của nó , tức quay lại cắn mình . Cậu share ra thì cậu ms là người quân tử chứ cố lên anh bạn :D
Ps: Một điều nhịn 9 điều lành cậu :D

:D qua giờ đọc comment tưởng nói cái rút gọn link nào :D hóa ra là site 8cc của vn : D. Mấy pro comment cũng hài thật 300 view vn được bao nhiêu tiền nhỉ :D nói câu view thì người ta còn chấp nhận cái này câu rút gọn link nghe haiz ko đỗ nổi nick còn quá trẻ và thiếu kinh nghiệm

Phần 2 :
Updating....

Sẽ priback cho các anh chị đã nhận phần 1 của em share.

Chúc anh chị vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week