Tutorial Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm làm task CrowdFlower

muốn tự làm task crowd thì bác phải cần có vốn tiếng Anh có thể đọc và hiểu (google dịch cũng đc), mỗi task đều instruction hướng dẫn rất cụ thể.

Thớt cho hỏi là task trong neobux, mình fake IP để load task thì neobux có suspend acc hok nhỉ
miễn sao bác ko fakeIP load trang neobux thì ko sao cả

Hợ hợ , mới bị khóa acc poins4ads :(
ghi Your account is currently marked as "Cheater". If you need any help please feel free to send us an help ticket.
zô thì vẫn zô đc mà nó éo cho zô làm , cũng không cho pay
Đăng ticker cho nó coi nó có thả mình ra không :(
thằng admin đó cũng dễ tính, lần trc bị banned mất 2 account xin hồi nó cũng thả ra :)

các bạn cho mình hỏi minh face ip mới đầu rất nhiều task . nhưng sau đó ko biết có vấn đề gì mà face ip rồi vẫn ko có vẫn như ko face

Thớt cho mình xin skype hay yahoo hoặc FB : thay' thot Promotion da~ . 0.5-2$/1day .. lam Captcha thoi gian ranh TREO may vay.

các bạn cho mình hỏi minh face ip mới đầu rất nhiều task . nhưng sau đó ko biết có vấn đề gì mà face ip rồi vẫn ko có vẫn như ko face
mình vẫn thấy task bình thường mà, bác check fake IP chưa, sau khi fake để khoạng 5 phút hãy vào trang task

mình vẫn thấy task bình thường mà, bác check fake IP chưa, sau khi fake để khoạng 5 phút hãy vào trang task
minh fix dk roi. su dung hotspot shield nhung cai nay nhieu nguoi dung nen ip cua no ko co task
face bang proxy share thi task binh thuong ( tốn tiền mua hotspot với ssh )
Bác cho hỏi ip nước nào thì cho nhiều task nhất

minh fix dk roi. su dung hotspot shield nhung cai nay nhieu nguoi dung nen ip cua no ko co task
face bang proxy share thi task binh thuong ( tốn tiền mua hotspot với ssh )
Bác cho hỏi ip nước nào thì cho nhiều task nhất
thường thì US sẽ nhiều nhất, sau đó là UK bác

thường thì US sẽ nhiều nhất, sau đó là UK bác
minh face us du 10 cai task invest xong la het cung ko co nhieu lam. có lẽ do face ban ngày. ko biết giờ nào face thì có nhiều task nhất

sau 1 thời gian bận rộn cuối cùng cũng có thời gian rảnh làm tiếp, mai sẽ show thành quả của tháng trc lên :) ... mọi người ai có thắc mắc thì PM Skype quangviet88 nha, mình dự định sẽ lập 1 room skype chia sẽ thông tin về task, ai muốn tham gia thì nói mình nha

sau 1 thời gian bận rộn cuối cùng cũng có thời gian rảnh làm tiếp, mai sẽ show thành quả của tháng trc lên :) ... mọi người ai có thắc mắc thì PM Skype quangviet88 nha, mình dự định sẽ lập 1 room skype chia sẽ thông tin về task, ai muốn tham gia thì nói mình nha

hay đó bác, có gì mình tham gia với nhé

thành quả 2 tháng quay lại task, còn cơ số task rút về PM.PZ,WMZ nữa :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week