Tutorial Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm làm task CrowdFlower

nếu nó check mà bác cùng 1 mạng thì nó sẽ banned cả 2 dù bạn clear cookie cache gì cũng bị, hoặc dùng chung 2 account 1 pp cũng bị banned( kinh nghiệm thương đau của mình 1 lần )
Mình bị như vậy:
- Dùng 1 pp cho 2 acc thế là nó band 2 acc.
- Mình clear cookies, cache, history... đăng ký acc, pp mới nhưng vẫn dùng IP cũ vì IP của mình là IP tĩnh. Sau đấy lại bị band tiếp (mình đoán là do acc mới đăng ký trùng IP với acc bị band nên vậy)
Bro cho mình hỏi nếu bây giờ mình đổi qua sài IP động rồi clear cookies, cache, history và đăng ký acc, pp mới thì có được không và có cần phải đăng ký mới cả acc CF không hay vẫn sài acc CF cũ.
Buồn quá 2 acc kia còn gần 40$ chưa kịp transfer.

Mình bị như vậy:
- Dùng 1 pp cho 2 acc thế là nó band 2 acc.
- Mình clear cookies, cache, history... đăng ký acc, pp mới nhưng vẫn dùng IP cũ vì IP của mình là IP tĩnh. Sau đấy lại bị band tiếp (mình đoán là do acc mới đăng ký trùng IP với acc bị band nên vậy)
Bro cho mình hỏi nếu bây giờ mình đổi qua sài IP động rồi clear cookies, cache, history và đăng ký acc, pp mới thì có được không và có cần phải đăng ký mới cả acc CF không hay vẫn sài acc CF cũ.
Buồn quá 2 acc kia còn gần 40$ chưa kịp transfer.
mình cũng bị giống như bạn 2 account trùng PP bị banned, mình gửi mail cho nó kêu là h sẽ chơi lại clear cookie session và tạo 1 tài khoản mới để chơi, sau đó mình tạo tới h thì rút tiền 3 4 lần rồi vẫn OK. tài khoản PP và CF mình vẫn xài cái cũ ko sao hết bạn

ko bác task review gì ah', còn làm típ nữa mà chắc để hôm nay làm típ, hehe mí bữa nay trúng task ngày nào cũng dc 10$+ :)
minh kung co task o honey va gifcap nhung toan task spam voi task phan loai bai viet tieng a. xuong ghe.
bac lam trang nao vay

Mún làm lại lắm mà acc cf lúc trước chơi mấy cái bài tét tùm bậy hk à giờ làm lại k dc @@
với lại chrome mình lag wa đang sài ff k bik có làm dc k
thớt hd e vs :( tiếng anh hơi cùi nên cần dịch :D

mình đang làm bên diamonds. H đang làm task
Does the Product match the given Query and User refinements?
30s là xong 1 task:)
bac huong dan mình lam task nay cai.
nó là sử dụng amazon hay google vậy
đợ trước mình làm sử dùng google search thì cái nào cũng thấy. dùng amazon nhưng làm đk 2 task thì low.
bây giời có > 2000 avai nên cẩn thận chút kiếm it $$$.
hay bác post 1 video lên thì tốt quá
mong bác chỉ giáo.

bac huong dan mình lam task nay cai.
nó là sử dụng amazon hay google vậy
đợ trước mình làm sử dùng google search thì cái nào cũng thấy. dùng amazon nhưng làm đk 2 task thì low.
bây giời có > 2000 avai nên cẩn thận chút kiếm it $$$.
hay bác post 1 video lên thì tốt quá
mong bác chỉ giáo.
task này bác cứ nhìn vào cái từ khóa search + kết quả. Nếu nó giống nhau thì chọn 1, còn khác hoàn toàn thì chọn 2, cái 3 4 95% là nó ko ra. Mẹo làm là mình thấy 70 80% là 1. Lúc mình làm lên được 100 task thì cứ vào chọn 1 hết là xong, task làm dc 220 lần là complete nha các bạn

task này bác cứ nhìn vào cái từ khóa search + kết quả. Nếu nó giống nhau thì chọn 1, còn khác hoàn toàn thì chọn 2, cái 3 4 95% là nó ko ra. Mẹo làm là mình thấy 70 80% là 1. Lúc mình làm lên được 100 task thì cứ vào chọn 1 hết là xong, task làm dc 220 lần là complete nha các bạn
em lam 1 cai low luon roi.
dau kho

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week