Tutorial Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm làm task CrowdFlower

cái này h nát quá rồi,acc lâu năm thì còn chiến được chứ acc mới ngồi cả ngày load chắc 1 2$,các bạn lên mua bảo hiểm ass trước :v

cuối cùng cũng leo lên dc top 1 bên diamond, mấy trang kia account lâu ngày ko làm h ít task cạnh tranh ko lại. Ai cần hướng dẫn sơ sơ thì buổi tối PM mình nha :)

cho cái thông tin vs :D
đang làm lại mà chả bik cái gì cả @@

ah là PM trên mmo4me nè bác, tại YH mình h 1 năm vào dc 1 2 lần :)
bac cho hoi la face ip ( dung sock thì có ảnh hưởng gì đến tài khoản trên trang crowdflowred ko??? Hay khi face IP thì phải logout tài khoản đó . và những trang nào thì cho face ip

Bro cho hỏi đăng ký 2 account của callmemoney có bị band không. Mình bỏ cái account đang sài rồi đăng ký account khác có được không.

bac cho hoi la face ip ( dung sock thì có ảnh hưởng gì đến tài khoản trên trang crowdflowred ko??? Hay khi face IP thì phải logout tài khoản đó . và những trang nào thì cho face ip
bác fake IP mà log vào mấy trang đang làm là bị banned đó, còn tài khoản crowdflower thì ko sao bạn

bác fake IP mà log vào mấy trang đang làm là bị banned đó, còn tài khoản crowdflower thì ko sao bạn
thot cho hoi là mấy cái task thông dụng như yelp... dao nay treo van an ko???. minh treo tầm gần tieemg may ra dk 1 cái.
có thể cho xin khoản giờ nào nhiều task nào ko???
có thể cho xin kinh nghiệm vượt qua skill test . mình làm cái thứ 2 toàn bị mắc ở chỗ tìm lỗi ngữ pháp sai . ( còn phần 1 thì dùng google và lacviet qua ngon lanh hi)

bác xóa hết cookies đi xong rồi chỉ log 1 account trên 1 đường mạng thôi thì ko sao hết bạn
Vậy mình có thể đăng ký và sử dụng 2 account cùng nhau được không (dĩ nhiên là trước khi login mình sẽ xóa hết cookies, cache, history..) Chỉ sợ nó band ip thì mệt vì mình sài cáp quang ip tĩnh.

Vậy mình có thể đăng ký và sử dụng 2 account cùng nhau được không (dĩ nhiên là trước khi login mình sẽ xóa hết cookies, cache, history..) Chỉ sợ nó band ip thì mệt vì mình sài cáp quang ip tĩnh.
nếu nó check mà bác cùng 1 mạng thì nó sẽ banned cả 2 dù bạn clear cookie cache gì cũng bị, hoặc dùng chung 2 account 1 pp cũng bị banned( kinh nghiệm thương đau của mình 1 lần )

thot cho hoi là mấy cái task thông dụng như yelp... dao nay treo van an ko???. minh treo tầm gần tieemg may ra dk 1 cái.
có thể cho xin khoản giờ nào nhiều task nào ko???
có thể cho xin kinh nghiệm vượt qua skill test . mình làm cái thứ 2 toàn bị mắc ở chỗ tìm lỗi ngữ pháp sai . ( còn phần 1 thì dùng google và lacviet qua ngon lanh hi)
tên skill task là gì bạn ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,059
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week