Got Paid Hướng Dẫn chi tiết Vagex và MyBrowserCash

Bị lỗi Vagex về machine adress đã được đăng ký bởi người dùng khác. Bạn nào biết cách khắc phục không?
Do đã max 5 your machines mà lại chạy vagex trên 1 machines address mới ( như do cài lại win,ghost,login acount window khác,sử dụng máy khác..) Để khắc phục phải reset lại machines address:
1/ Reset tự động: vào đầu mỗi tháng sẽ tự động reset vào lúc 12giờ trưa ngày 1 tây, như hôm nay 1-5 nó vừa mới reset lúc 12giờ, chắc hẳn máy bạn đã hết lỗi đó rồi
2/reset manual: Nếu bị lỗi mà còn lâu mới đến ngày 1 tây,ta có thể reset manual
Vào computer info copy machines address , sau đó click vào chử "check" ở phần your machines address và pass machines address vào khung "Reset a Machine address",rồi nhấp vào "Go". Sau 24->48 giờ sẽ được reset

các bạn xem giùm mình: bị thế này là sao: vagex.jpg
Nhờ cả nhà hướng dẫn giùm.
Xin cảm ơn

Attachments

22.4 KB · Views: 44
Last edited by a moderator:
chữ quá nhỏ, theo mình chắc ko ai đọc được đâu ,bạn nên dùng paint cắt lấy khung giữa thôi, mọi người sẽ dễ dọc hơn

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

các bạn xem giùm mình: bị thế này là sao: View attachment 10151
Nhờ cả nhà hướng dẫn giùm.
Xin cảm ơn
Khi vagex chạy thì luôn có một trình duyệt IE chạy ẩn , nhưng ko biết lí do nào đó bạn đã vô tình tắt nó đi,hoặc IE va chạm với phần mềm nào đó làm nó tạm thời ko chạy được nó sẽ xảy ra lỗi ở trên, chỉ cần mở thêm IE hoặc reset lại máy là hết thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back