Got Paid Hướng Dẫn chi tiết Vagex và MyBrowserCash

quansh

Senior
Reactions
74
MR
0.000
Hai site hot nhất hiện nay là Vagex và MyBrowserCash

Với 2 site này sau 1 thời gian tham gia có thể sẽ tăng thu nhập rất cao,Đặt biệt là phần đầu tư CP của Mybrowsercash sẽ đem lợi nhuận rất cao mà không cần vốn với hình thức tái đầu tư

1.Vagex:kiếm tiền bằng cách view YouTube: (có Auto view) hướng dẫn bên duới :
Link đăng kí: http://vagex.com
Số tiền mình nhận gần đây:

Proof cũ 4;Proof cũ 3;Proof cũ 2;Proof cũ 1
2. MyBrowserCash : kiếm tiền bằng cách view ad,đầu tư mua share. hướng dẫn bên dưới

Khi đăng kí được tặng 0.43$

Link đăng kí: http://www.mybrowsercash.com
Số tiền mình nhận gần đây:

Proof cũ 1;Proof cũ 2;Proof cũ 3;Proof cũ 4

*Hướng Dẫn cụ Thể:

1. Hướng dẫn Vagex:

Đầu tiên.Nếu chưa có account bạn click vào http://vagex.com để đăng kí

Phần đăng kí rất dễ chỉ vài thông tin cá nhân. Sau đó các bạn tải phần Auto Vagex về máy.

- Link Auto Vagex : http://vagex.com/Vagex.zip
Phần mềm này chạy ẩn hoàn toàn nên không ảnh hưởng đến tốc độ của máy
Yêu cầu máy phải có Net Fremwork. nếu chưa có bạn có thể tải về ở đây: Net Fremwork 3.5

- Sau khi tải về các bạn giải nén ra và click vào tool và làm như hình dưới

- Để kiếm được nhiều điểm cho mỗi lần xem, bạn cần đăng ký 1 tài khoản tại Youtube.com, bạn chỉ cần 1 tài khoản Gmail là được, vì tài khoản Youtube và Gmail là một mà.

- Sau khi khởi động xong, các bạn vào Setting rồi chọn tất cả (hình),bấm "pause" rồi đánh dấu vào sau đó bấm "continue",mục Auto YouTube login(điền username và pass YouTube),mục Auto like, Auto subcribe , Auto favourite,.Auto comment, Auto watch, Star with window.

- Khi đã đánh dấu vào các mục này thì 1 view có tối đa đến 6 credit, nhờ đó số credit sẽ tăng lên rất nhanh

-Ngoài cách kiếm credit bằng view video bạn còn có thể kiếm thêm bằng cach post link ref lên Facebook, Twitter, các forum (forum nào cũng được hoặc tại đây cũng được),Alexa.. mỗi link sẽ được 1000 credit,có thể post mỗi ngày. hoặc tạo 1 video về vagex để kiếm 5000 credit. Như vậy mỗi ngày chỉ cần post 3 link lên facebook, twitter,forum chưa đầy 5 phút là bạn đã có 3000 credit,rất dễ dàng. Sau khi post xong bạn phải vào "Earn Free Credit/verify" và dán link facebook ,twitter ,forum của bạn vào.Cái này có thể làm mỗi ngày 1 lần
(hiện nay số credit từ post link đã giảm 1/2, chỉ còn 500 credit cho mỗi link)
_ Đổi credit và nhận tiền thanh toán:
Khi đã view nhiều video thì độ trung thành sẽ tăng lên (số sao sẽ tăng lên) khi đó số số điểm credit qui đổi sẽ giảm xuống và số tiền sẽ tăng lên.Khi đủ 10$ có thể yêu cầu thanh toán qua Aletpay và Paypal, từ đây ta sẽ chuyển về ngân hàng VN rất dễ .

Ngoài ra bạn còn có thể vào chơi game để nhận thưởng bằng credit nếu nằm trong top .Bạn hãy vào "Arcade" để lựa chọn game mình yêu thích để chơi nhé.
*Phần mềm view phụ add on Firefox:(cài firefox trước)
-add on này chạy riêng biệt với auto kia , do dó nếu ta chạy cả hai cái thì số credit ta nhận được tính cả hai. chứ ko phải chỉ nhận được 1 cái như nhiều người lầm tưởng
Link tải:Add on Vagex
Đây là phần view phụ chạy trên firefox.Cái này chỉ chạy phụ vì chỉ view nên số credit không nhiều bằng cái chính kia,chỉ nên chạy để kiếm thêm credit. Sau khi cài đặt sẽ hiên khung ID,chỉ việc pass ID vào và chạy, nếu không muốn chạy nữa thì bỏ dấu chọn

2.Hướng Dẫn Đầu Tư CP với MyBrowserCash:Có auto bên dưới
Khi bạn lướt web đồng thời đăng nhập tài khoản mỗi ngày bạn cũng nhận được tiền mỗi ngày >>> Và kiếm thật nhiều tiền hơn khi click quảng cáo.Nếu ta giới thiệu được nhiều người hoặc mua ref hoặc nâng cấp tài khoản thì ta sẽ kiếm được rất nhiều vì hoa hồng rất cao 45% với tài khoản free và 90% với tài khoản Bạc và Vàng.Link đăng kí :

Link đăng kí :http://www.mybrowsercash.com
Bạn sẽ được tặng 0.43$ sau khi đăng kí., khi được 20$ có thể yêu cầu thanh toán cho bạn

Nhấn vào link đăng kí và làm theo hướng dẫn dưới đây :

Điền đầy đủ thông tin như hình vẽ sau đó đăng nhập vào tài khoản:

Lưu ý : đăng nhập IE và Firefox mới nhất để dowload, chrome không chấp nhận.Sau khi chạy file mybrowsercash.exe xong, nó hiện lên trình duyệt IE hoặc Firefox yêu cầu thông tin đầy đủ như dưới

Sau khi cài đặt song phần mềm đăng nhập ở đây:
http://www.mybrowsercash.com/members/index.php

Xem giao diện bên trong tài khoản:

Tiếp theo các bạn chọn High và nhấn Update Settings
Hình dưới đây:

Vậy là song rồi đó bước tiếp theo là bước quan trọng nhất là click quảng cáo!

Khi các bạn vào 1 trang web nào đó ở trình duyệt Firefox hay IE nó sẽ hiện ngẫu nhiên 1 quảng cáo nhỏ ở bên trên góc phải của trình duyệt ta nhấn vào là được tính,mỗi quảng cáo đó =0,0050$.

-Hoặc khi bạn thấy 1 link ẩn màu xanh có 2 gạch dưới (hình) thì hãy click vào sẽ được tiền.

Ngoài ra có một số trường hợp banner choán hết màn hình của các bạn khi lần đầu tiên chúng ta vào tài khoản và bắt đầu lướt web. Lúc đó chúng ta chỉ việc đợi thời gian chạy hết 5s rồi bấm vào :"Close" ở bên phải như hình dưới đây :

Khi ta có được nhiều người đăng kí dưới mình hay có tiền để mua ref (dành cho đại gia )thì chúng ta phải nâng cấp tài khoản ngay lập tức,sau đây là thông tin nâng cấp tài khoản các bạn xem nhé !( nâng cấp qua VISA và Alertpay).

phần mềm auto:
Lúc site mới ra thì việc dùng tool đều bị reset số tiền kiếm được. Nhưng mấy tháng gần đây thì việc dùng tool đã dễ đi nhiều,mọi người vẫn nhận được thanh toán.
Hiện nay tool cho site này trên mạng cũng rất nhiều ,bạn hãy tìm cho mình tool nào hiệu quả và an toàn để sử dụng
-Đây là auto sử dụng khá tốt và an toàn của bạn mmo84:
Topic tải auto Mybrowsercash

**.Đầu Tư Mua Cổ Phần:

CÁC BẠN KHÔNG KIẾM ĐƯỢC Referral HOẶC Referral KHÔNG MANG LẠI $ MỘT CÁCH ĐỀU ĐẶN ? ĐỪNG LO , MYBROWSERCASH MANG ĐẾN CHO CHÚNG TA MỘT HÌNH THỨC MUA CỔ PHIẾU GIỚI THIỆU ( Referral Shares!) . CHI TIẾT NHƯ SAU :
- MỖI Referral Shares! ( GỌI TẮT LÀ CP) GIÁ 5$ .
- 1 CP CHỈ HOẠT ĐỘNG TRONG VÒNG 60 NGÀY .
- LÃI SUẤT HÀNG NGÀY CỦA 1 CP LÀ 2% . NHƯ VẬY HÀNG NGÀY 1CP SINH LÃI LÀ 0,11$ ==> TIỀN NÀY SẼ VÀO TÀI KHOẢN CHÍNH CỦA BẠN.
- SAU THỜI GIAN 60 NGÀY CP NÀY SẼ TRƯỞNG THÀNH . NÓ SẼ DIE VÀ MANG LẠI :
+ 1$ TRONG Account Balance ( CÁI NÀY CÓ THỂ RÚT VỀ XÀI)
+ 2$ TRONG Purchase Balance (CÁI NÀY ĐỂ MUA CP TIẾP THEO ...)
NHƯ VẬY VỚI 5$ / 1CP :SAU 60 NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ
+ 0,11*60 + 1 = 7,6$ TRONG Account Balance .
+ 2$ TRONG Purchase Balance.
VỚI 10 CP ( 50$ ) HÀNG NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ LÃI 1,1$ VÀ SAU 60 NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ : + 0,11*60*10 + 10 = 76$ TRONG Account Balance .( LÃI 26$)
+ 20 $ TRONG Purchase Balance. MUA ĐƯƠC 4 CP....
.... . .. . . .. .
CÁC BẠN CỨ TÍNH THỬ XEM . NẾU CÁC BẠN TÁI ĐẦU TƯ ( KHI ĐỦ 5$ ), MUA TIẾP CP . . . . . KHI ĐẠT ĐƯỢC 100 CP :
HÀNG NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ LÃI 11$ VÀ SAU 60 NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ : + 0,11*60*100 + 100 = 760$ TRONG Account Balance .( LÃI 260$)
+ 200 $ TRONG Purchase Balance.
MỘT CON SỐ THẬT ẤN TƯỢNG PHẢI KHÔNG CÁC BẠN .
* LƯU Ý :- ĐỂ ĐƯỢC CÓ LÃI HÀNG NGÀY THÌ CÁC BẠN FIAR CLICK ĐỦ 10 ADS HIỆN RA
- pHẢI ĐĂNG NHẬP VÀO SITE ÍT NHẤT 1 LẦN ( NẾU LÀ THÀNH VIÊN FREE)
chú ý:hiện nay giá cổ phần và số tiền nhận hàng ngày đã thay đổi ,và không nhận được 3$ khi kết thúc 1 share(block)mà số tiền 3$ đó sẽ nhận chung số tiền hàng ngày trong 75 ngày:
1 CP= 5,5$ và tiền nhận hàng ngày là 0.11$-0.12$/CP/75 ngày.
1 CP=5,5$ sau 75 ngày ta được trung bình khoảng 8.5$(có thể chênh lệch chút ít)

*tóm tắt dễ hiểu:
Đây giống như là mình cho họ mượn tiền lại và trả góp hàng ngày,mượn 5,5$(1 CP) thì góp ngày khoản 0.11$-0.12$trong 75 ngày.
từ 5,5$ sau 75 ngày sẽ thành khoảng 8.5$ (tùy lợi nhuận của site có thể nhiều hơn hoặc ít hơn chút)
Vì vậy khi kiếm được 5,5$ ta có thể tái đầu tư và mua ngay 1 CP, cứ như vậy số tiền ta nhận sẽ ngày một tăng cao.
* Ngoài ra còn có thể vào làm offer để nhận credit và đổi CP (5 credit=1CP) . khi hoàn thành 1 offer ta được 1->2credit. Khi đủ 5 credit thì sẽ tự động chuyển sang cho ta 1 CP

HƯỚNG DẪN MUA CP :
ĐĂNG NHẬP TÀI KHOẢN ===> CHỌN NHƯ HÌNH :

NHƯ VẬY LÀ CÁC BẠN ĐÃ CÓ THỂ KIẾM TIỀN ĐƯỢC RỒI ĐẤY
VÀ ĐÂY LÀ SỐ CP ĐÃ MUA:

Trang này kiếm tiền thật dễ dàng hơn so với các trang PTC cần đầu tư + click quảng cáo
Tất cả các site kiếm tiền chỉ được đăng kí 1 account mỗi máy tính và IP thôi nhé
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền

Last edited by a moderator:
Bạn cho hỏi sao vagex của mình dc hơn 180.000 credits mà vẫn có 2 sao nhỉ? mà 1 $ = hơn 21K. Vai~ thật. Acc được gần 9$ rồi nản quá.

bài này copy từ thời ăn lông ở lỗ ấy mà, bi giờ nó thay đổi rule nhiều rồi. chủ thread nên update thêm thông tin

bài này copy từ thời ăn lông ở lỗ ấy mà, bi giờ nó thay đổi rule nhiều rồi. chủ thread nên update thêm thông tin
ko xem mà phát biểu kì vậy bác,vagex 1.85 mới chụp ngày 18-12 nha bác,thông tin ko đổi thì vẫn như cũ. bài cũ làm gì có auto comment, làm gì có game hả bác

Bạn cho hỏi sao vagex của mình dc hơn 180.000 credits mà vẫn có 2 sao nhỉ? mà 1 $ = hơn 21K. Vai~ thật. Acc được gần 9$ rồi nản quá.

thông tin về sao bác cứ cứ chỉ chuột vào sao và nhấp cái.Muốn lên 3 sao thì mau nhưng lên 4 sao rất lâu ấy. 3sao là từ 100.000 view , 4 sao phải từ 1000.000 view

sao tool của vagex có virut thế nhỉ
ai có link vagex ko vỉut ko
share với
Đây là auto từ site chủ.Mấy chục ngàn thành viên đang xài có ai nói có gì đâu bác. Làm gì có nơi nào an toàn hơn site chủ của nó bác ơi.

cài tube stop. vagex điểm o tăng.

có cách nào loại bỏ load video o chủ thớt. chạy trên vps o nổi.

cài tube stop. vagex điểm o tăng.

có cách nào loại bỏ load video o chủ thớt. chạy trên vps o nổi.
ko có cách nào bỏ load mà tăng diểm cả. vps mọi người sài vẫn load tốt mà.có lẽ do mạng

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

http://vagex.com/?ref=23942

Đầu tư CP của Mybrowsercash giống site justpenpaid quá.Tuy nhiên CP của Mybrowsercash chỉ 5$ so với Justpenpaid là 10$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,457
Latest member
nhanict001

Most viewed of week

Most viewed of week

Back