Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Bạn ơi khảo sát 28818 và 28814 làm thế nào :binhsua122:

Mình mới làm khảo sát 28818 xong, câu đầu nó hỏi trong gia đình có ai làm nghề này nghề nọ ko, bạn nói ko là ok vào làm thôi, bên trong nó có mấy câu hỏi bạn đã xem clip quảng cáo này chưa, cứ tick chưa, nó mở cho mình xem, rồi hỏi mấy câu linh tinh, gần cuối có hỏi mấy câu hình như để confirm lại thông tin cá nhân của bạn, bạn coi lại trong profile mà trả lời là pass thôi. Gud luck, 150p.

có được mỗi ngày 1 cái khảo sát ko bạn :D

Còn tùy vào hồ sơ thông tin bạn khai báo ban đầu nữa. 1 tuần trung bình khoảng 3-4 khảo sát, có điểm từ 150-300p/1 khảo sát. Bạn nên chơi 1acc/1pc cho nhiều khảo sát. Nếu làm ref sẽ được hướng dẫn cụ thể.

Bạn chủ thớt cho mình xin mấy mẫu khảo sát bạn đang có được không, mình là ref của bạn, email: [email protected]
Cảm ơn bạn nhiều

Ok. Tối nay mình sẽ gửi email cho tất cả ref mới đăng ký.

Mình mới làm khảo sát 28818 xong, câu đầu nó hỏi trong gia đình có ai làm nghề này nghề nọ ko, bạn nói ko là ok vào làm thôi, bên trong nó có mấy câu hỏi bạn đã xem clip quảng cáo này chưa, cứ tick chưa, nó mở cho mình xem, rồi hỏi mấy câu linh tinh, gần cuối có hỏi mấy câu hình như để confirm lại thông tin cá nhân của bạn, bạn coi lại trong profile mà trả lời là pass thôi. Gud luck, 150p.
Cứ theo kinh nghiệm mình đã hướng dẫn, khó ở mấy câu đầu hỏi gia đình có ai làm nghề này nghề kia thì chọn không, sau đó cứ sử dụng google dịch và tìm thông tin là được.

Có ai dùng IP nào gủi tin nhắn cho mình được ko! Vô check hết 2 cái web rồi mà toàn không vào đucợ web với dính cái bản quyền gì đó đòi login thôi à! @@

Còn tùy vào hồ sơ thông tin bạn khai báo ban đầu nữa. 1 tuần trung bình khoảng 3-4 khảo sát, có điểm từ 150-300p/1 khảo sát. Bạn nên chơi 1acc/1pc cho nhiều khảo sát. Nếu làm ref sẽ được hướng dẫn cụ thể.

Ok. Tối nay mình sẽ gửi email cho tất cả ref mới đăng ký.

Cứ theo kinh nghiệm mình đã hướng dẫn, khó ở mấy câu đầu hỏi gia đình có ai làm nghề này nghề kia thì chọn không, sau đó cứ sử dụng google dịch và tìm thông tin là được.

Có khảo sát này mà chưa dám làm :) Mới thử làm 1 cái khảo sát về ô tô mà bị out đc có 20 điểm (28810 - 250 points)

Last edited by a moderator:
có được mỗi ngày 1 cái khảo sát ko bạn :D
Mình đăng ký ref của chủ topic từ hôm 22 mà đến này đã nhận đc 4 survey nè bạn, riêng hôm nay nhận được 2 cái 150p. Tính ra thì ngày nào cũng có nhưng mình mới pass được có 1 cái =.=

Mình đăng ký ref của chủ topic từ hôm 22 mà đến này đã nhận đc 4 survey nè bạn, riêng hôm nay nhận được 2 cái 150p. Tính ra thì ngày nào cũng có nhưng mình mới pass được có 1 cái =.=

Ừ, tự dưng dạo này survey về liên tục, mấy hôm giờ mình toàn 2 survey 1 ngày (sáng đến giờ thì được 2 cái: 1 cái 150, 1 cái 450.^^.) Tiếc là vào đúng cái acc ko phải ref của chủ thớt, để ip việt nam đăng kí nên sợ nó ban nick thì khóc mất:binhsua117: HUHU.

Survey Information
Survey ID28770
Length10 minutes
TopicFood
Available Until2012-08-01
or sooner if we reach our target for number of respondents
a ai có mẩu khảo sát này ko ae ?

Rewards
Maximum RewardsUp to 480 points
and up to 15 chances to win a share of $5,000!
Screened Out20 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28816
LengthAverage of 30 minutes
TopicAlcoholic Beverages
Survey Participant ID1592493
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards
làm được có 2o points :binhsua149:

Ừ, tự dưng dạo này survey về liên tục, mấy hôm giờ mình toàn 2 survey 1 ngày (sáng đến giờ thì được 2 cái: 1 cái 150, 1 cái 450.^^.) Tiếc là vào đúng cái acc ko phải ref của chủ thớt, để ip việt nam đăng kí nên sợ nó ban nick thì khóc mất:binhsua117: HUHU.

Dùng IP UK, US tạm cũng được bạn ơi!

bửa giờ máy mình ko đọc được word nên ko xem được mẩu khảo sát nào ae gởi hết..bùn

Thời này máy tính không có word khó tin đấy!

Survey Information
Survey ID28770
Length10 minutes
TopicFood
a ai có mẩu khảo sát này ko ae ?

Hình như hôm nay mình cũng nhận được khảo sát này, để lát rảnh làm xem nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week