Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

dùng cái addon này cảu firefox fake ip có được kg anonymoX

Ok. Xài addon này vẫn được!
Cái này ngon không mọi người :m131:

Bạn nhìn số lượng thành viên tham gia, đọc bài viết là biết ngon hay không mà. Tham gia cái này vừa nghiên cứu thêm tiếng Anh mà chịu khó $ cũng nhanh về thôi.

nếu mình đặt lệnh rút rồi mà bị ban là coi như xong luôn đúng ko chủ thớt :)
Nếu quá trình rút mà bị ban thì mất luôn đó, nên hạn chế cheat nhiều acc/1pc nếu không biết cách.

2000 point nó cho out ngay vòng gửi xe, chọn đầu nào cũng trật :))

Chà, trên 4rum có ít nhất 5 bạn nhận được khảo sát này, nhưng mình chưa nhận được khảo sát này nên chưa biết thế nào, để chờ thêm vài ngày nữa xem có không để làm. Nhưng với số point quá cao thế nào rất khó hoàn thành.

Chà, trên 4rum có ít nhất 5 bạn nhận được khảo sát này, nhưng mình chưa nhận được khảo sát này nên chưa biết thế nào, để chờ thêm vài ngày nữa xem có không để làm. Nhưng với số point quá cao thế nào rất khó hoàn thành.

cái 2k point
Earn 2000 points by completing this 3-3.5 hour survey- in order to complete you must complete section 1 within 24 hours of entering the survey and is important that you complete it before Sunday and then complete the full survey by Tuesday .

nói chung là 2k point khó nhận đấy :D

trước chưa ref cho chủ thớt có 1 cái acc thôi, mà ở chỗ cũ, mạng khác, acc cũ làm cái 480point. Qua chỗ mới mạng khác ko log acc đó nữa, mà reg acc mới theo chủ thớt, cũng nhận được cái survey đó, nhảy vào làm thì nó kêu mình đã làm trên máy này, rồi nó block cái survey đó luôn, haizz

chào bà con!!
Tình hình là mình là người mới tham gia vô mmo lần đầu tiên. Thấy bài này hướng dẫn khá hay nên chơi thử nhưng nghe đâu là phải fake ip qua úc không được ip nước khác. Nên 3 ngày nay mình dùng đủ chương trình như Hide IP Easy, đổi proxy thủ công, ProxySwitcher Standard, rồi dùng Hotspot Shield Launch ... Mãi cuối cùng cũng được 3 cai proxy xài được, nhưng thật nản mạng vô chậm cực kỳ tạo mãi mà không được acc.
Theo kinh nghiệm của anh em 4rum chỉ cho mình biết nên dùng proxy nào với. Mới thử tham gia lần đầu mà đã nản kiểu này thì thôi chắc bye luôn quá:binhsua52:

Theo ý kiến của các anh em trên 4rum thì việc fake IP úc hiện hơi khó, nhưng fake sang IP US, UK thì nhanh và khảo sát, rút tiền đều được, chưa có ai bị banned. Nên bạn dùng IP US, UK để làm nhé.

sao bi giờ chỉ mỗi 30ref đầu tiên đc thôi vậy
Bất công thế chủ thớt >"<
Mình đang chờ proof mới về rồi sẽ xem xét bonus tiếp, bạn chờ nhé.

Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

bac cho e xin cai yahoo cho tien lien he :)

Y! viettienvipvn
Nhưng mình rất bận nên ít online, cuối tuần mới online nhiều nên có gì cứ post lên 4rum.
hehe! tình hình là mình vừa làm thành công khảo sát 2000 point, mất gần hơn 4 giờ( từ 2h sáng tới giờ lun :( ) mới làm xong hix hix mừng quá post lên cho mọi người xem ^^
Không biết có được chủ thớt bonus không nhỉ ^^ [email protected]

Note: mình vừa nhận được mail của pạn nào hỏi gì đó mà click nhầm nút xóa thư rùi! huhu nếu ai hỏi mà chưa trả lời thì gửi lại dùm mình nha!!!

Last edited by a moderator:
hehe! tình hình là mình vừa làm thành công khảo sát 2000 point, mất gần hơn 4 giờ( từ 2h sáng tới giờ lun :( ) mới làm xong hix hix mừng quá post lên cho mọi người xem ^^

Oh men! Lần đầu tiên thấy người làm được khảo sát khủng vậy! 2000p = 20$, đáng giá thật, bạn có chụp lại hình không? Tiếc quá, sao mình chưa nhận được khảo sát này nhỉ

Wow, chúc mừng bạn nhé, làm xong rồi là được rút luôn.^^. Bạn chia sẻ cách làm khảo sát này cho mọi người với.^^.

Wow, chúc mừng bạn nhé, làm xong rồi là được rút luôn.^^. Bạn chia sẻ cách làm khảo sát này cho mọi người với.^^.

Chà, cái khảo sát này viettienvn chưa gặp, giá trị quá cao, có làm trong 4 tiếng cũng chịu, vì 20USD mà. Bạn nào làm khảo sát này thành công, có chụp lại hình mẫu và gửi email cho viettienvn thì mình sẽ bonus 1$, và dùng nó làm mẫu để chia sẻ anh em REF!

Oh men! Lần đầu tiên thấy người làm được khảo sát khủng vậy! 2000p = 20$, đáng giá thật, bạn có chụp lại hình không? Tiếc quá, sao mình chưa nhận được khảo sát này nhỉ

hihi! Quan trọng là những câu hỏi đầu tiên nó sẽ điều tra về thông tin cá nhân của bạn, phải thật chính xác mới được nhé, nó khác những khảo sát bình thường (100,200,..) là thông tin cá nhân nó kiểm duyệt rất nhiều ( mình làm hơn tiếng về cái này, phải vừa đọc vừa tra google và xem lại thông tin cá nhân hihi!!!! :vlvl:)
Qua được bước đó là oke rùi, những phần sau là click chọn thoải mái trong 3 đến 4 tiếng nữa ^^:binhsua25::binhsua166:

các pạn có thể vào đây lấy nhé: http://www.mediafire.com/?dq02eko07gp5vez
Hoặc file mình sẽ gửi cho chủ thớt để chủ thớt chia sẽ với mọi người nhé!

Mà tiếc cái là không được rút liên, đã yêu cầu thanh toán nhưng phải đợi trong 4 đến 7 tuần :binhsua10:

Tối qua được chủ thớt cho biết là fake ip us chơi vẫn được nên 11h mình đã ngồi tạo 1 acc. Qua trình tạo khá đơn giản đến lúc tra lời thông tin cá nhân thì ôi thôi vất vả, hình như minh đổi proxy nên thang chorme chẳng chịu dịch sang tiếng việt cho mình làm phải cứ ngồi cop qua cop lai bên tranlate để dịch. Ngồi mãi đến hết trận banh mà vẫn chưa xong the là ngủ quên đến 8h sáng dậy làm tiếp. Thế là cũng xong và tới trưa nay đã nhận được mẫu khảo sát
Rewards
Maximum RewardsUp to 270 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28834
Length27 minutes
TopicPersonal Care
Available Until2012-08-03
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1593285
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards
nhưng đang ở công ty nên để dành tối về làm.

Mình là thành viên mới rất mong giúp đỡ.

hình như cái này bạn chọn giới tính là nữ ah :))
// cái 2k point bạn nhận được ko giống cái mình nhận thì phải :-?

cần sự giúp đỡ cũa chũ thớt.
tình hình là máy hư ghost lại giờ chẵng con j` . lại wen cái email + tên đăng nhập.
chũ thot coi trong danh sách ref rồi gữi lại đùm mình nha
mình nhớ là Daniel j` đó .
tài khoãn dc 1000 point roi mất thỳ tiết wa . mong chũ thớt giúp mình .
mình chĩ cần tên đăng nhập hoac email cũng dc vì mình vẫn còn nhớ pass.

Mà tiếc cái là không được rút liên, đã yêu cầu thanh toán nhưng phải đợi trong 4 đến 7 tuần :binhsua10:

Rất cảm ơn bạn đã làm xong và gửi mẫu về khảo sát 2000p, viettienvn sẽ dùng nó làm nguồn tư liệu để gửi cho các REF khác cùng tham khảo.
Sau khi yêu cầu rút khoảng 4-5 tuần tiền sẽ về paypay.

Tối qua được chủ thớt cho biết là fake ip us chơi vẫn được nên 11h mình đã ngồi tạo 1 acc. Qua trình tạo khá đơn giản đến lúc tra lời thông tin cá nhân thì ôi thôi vất vả, hình như minh đổi proxy nên thang chorme chẳng chịu dịch sang tiếng việt cho mình làm phải cứ ngồi cop qua cop lai bên tranlate để dịch. Ngồi mãi đến hết trận banh mà vẫn chưa xong the là ngủ quên đến 8h sáng dậy làm tiếp. Thế là cũng xong và tới trưa nay đã nhận được mẫu khảo sát
Rewards
Maximum RewardsUp to 270 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28834
Length27 minutes
TopicPersonal Care
Available Until2012-08-03
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1593285
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards
nhưng đang ở công ty nên để dành tối về làm.

Mình là thành viên mới rất mong giúp đỡ.
Hình như mình có gặp khảo sát này nhưng bị out, sau đó mới hiểu ra, phải chọn giới tính ban đầu là nữ thì mới phù hợp; nhưng do khai báo đăng ký ban đầu là nam nên có lẽ không làm được.

cần sự giúp đỡ cũa chũ thớt.
tình hình là máy hư ghost lại giờ chẵng con j` . lại wen cái email + tên đăng nhập.
chũ thot coi trong danh sách ref rồi gữi lại đùm mình nha
mình nhớ là Daniel j` đó .
tài khoãn dc 1000 point roi mất thỳ tiết wa . mong chũ thớt giúp mình .
mình chĩ cần tên đăng nhập hoac email cũng dc vì mình vẫn còn nhớ pass.

Bạn kiểm tra xem: email [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week