Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Share mẫu về Ngân hàng đi chủ thớt ơi. 330p nhiều quá nên không dám làm sợ mất!!!

Mình đã chính thức share mẫu 10 này qua email cho tất cả REF kèm theo link down các mẫu cũ các bạn nhé!
Mẫu 10 này sẽ hết hạn vào ngày 03/8 nên tranh thủ làm nhanh không mất 330p thì phí!

Mình hiện không có survey này, cho mình hỏi là khi mình reg thì mình ghi 17 tuổi ( chọn đại :binhsua85::binhsua85:), nó yêu cầu người giám hộ xác nhận, đã xác nhận = mail khác. Liệu tuổi thấp có đc nhiều survey không

Mình hiện không có survey này, cho mình hỏi là khi mình reg thì mình ghi 17 tuổi ( chọn đại :binhsua85::binhsua85:), nó yêu cầu người giám hộ xác nhận, đã xác nhận = mail khác. Liệu tuổi thấp có đc nhiều survey không

Đăng ký acc khác đi bạn ơi, ít nhất tầm phải 30 tuổi, có con thì mới nhận nhiều mẫu, chứ như bạn e là không có mẫu nào, vì chưa có quyền công dân thì ai mà hỏi về Ngân hàng, Rượu... mấy mẫu khảo sát toàn giá trị lớn.

Bó tay bạn này, tự dưng làm khó mình, đăng ký dưới 18 tuổi cho khổ hả trời

minh bị trường hợp đang vào khảo sát mới qua 2 mục bị rớt mạng vào lại nó ko cho nữa,bị 2 lần mất hết 2 cái...bùn

Sao dạo này mình k nhận được mail của viettien nữa nhỉ

Email của bạn là gì nhỉ? Có thể thư nằm ở mục spam đấy.

minh bị trường hợp đang vào khảo sát mới qua 2 mục bị rớt mạng vào lại nó ko cho nữa,bị 2 lần mất hết 2 cái...bùn
Khảo sát cần làm lúc mạng ổn định, bị reset hay rớt mạng thì đành chịu! Không có nút back đâu nhé

mail đăng ký là [email protected] cậu ơi :| , cơ mà sao phần profile của mình có post code với mobile phone là chưa verified nhỉ

mail đăng ký là [email protected] cậu ơi :| , cơ mà sao phần profile của mình có post code với mobile phone là chưa verified nhỉ

OK, đã xác nhận email này, mình cũng sẽ gửi mẫu vào email này thôi. 2 phần này muốn xác minh verified thì phải là công dân Úc mới được. Nếu bạn có người quen ở Úc thì có thể nhờ mượn số điện thoại và địa chỉ để verified giùm. Phần này không veri cũng không sao, tiền vẫn về paypal bình thường.

mail mình là [email protected]. Mình check spam rồi mà cũng k thấy :|

À, do nhầm lẫn nên mình đưa bạn vào danh sách vi phạm quy định REF (dùng tài liệu của viettienvn share để lập topic tuyển ref khác, kiểu như ref hestina....), để lát sẽ gửi tài liệu lại cho bạn.

bị nó band mất acc roài :(

Lý do bị baned thế nào bạn?

đã reg theo bác [email protected],bác gửi info vs các cách vào mail e nhá\:D/,cho e ym luôn

Ok. Trưa nay sẽ gửi tài liệu nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week