Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Đã gửi tất cả mẫu khảo sát cho ref, gồm cả mẫu mới 8 ở trên. ref nào mới đăng ký thông báo để mình gửi bổ sung nhé!

Đã gửi tất cả mẫu khảo sát cho ref, gồm cả mẫu mới 8 ở trên. ref nào mới đăng ký thông báo để mình gửi bổ sung nhé!
Bạn kiểm tra xem có ref trieuhoxanh không nhé.

Bạn kiểm tra xem có ref trieuhoxanh không nhé.

Bạn cung cấp chính xác email đăng ký mới kiểm tra được nhé? Nếu email của bạn là trieuhoxanh thì bạn không có trong danh sách ref của viettienvn, mau đăng ký acc ref để nhận email mẫu khảo sát.

Góp ý chủ topic nên bỏ hình mẩu khảo sát vào folder, tên folder là ID Survey. Như vậy thì dễ theo dõi hơn là bỏ vào file doc. Word load ảnh khá chậm

Chủ thớt xem giùm mail [email protected] có nằm trong ref không? không nhớ đăng ký ref ai nữa

Xác nhận ref nhé!

chủ topic sao lâu chua pay cho mình vậy , mình có 2 acc đủ > 400 point rùi. Đợi mãi :binhsua85: lâu quá :binhsua85:

Check xem
2 id : maxhoo & bimrua
pp : [email protected]

Chế độ bonus ở trang 1 bạn đọc lại nhé! Khi nào có proof tháng này mình sẽ xem xét bonus tiếp.

Góp ý chủ topic nên bỏ hình mẩu khảo sát vào folder, tên folder là ID Survey. Như vậy thì dễ theo dõi hơn là bỏ vào file doc. Word load ảnh khá chậm
Cảm ơn góp ý của bạn. Vì quá trình khảo sát đỡ mất công lưu từng file ảnh nên mình đưa vào word cho tiện. Vừa tham khảo vừa làm thì load không chậm lắm đâu.

Em mới đăng kí ref của bác ạ, bác chek xem có tên em không: [email protected]
Em đủ 400p thì bác còn bonus 0.5 bucks cho em không ạ.^^.

Xác nhận ref, chế độ bonus bạn xem trang 1 nhé.

Xác nhận ref nhé!

Chế độ bonus ở trang 1 bạn đọc lại nhé! Khi nào có proof tháng này mình sẽ xem xét bonus tiếp.

Cảm ơn góp ý của bạn. Vì quá trình khảo sát đỡ mất công lưu từng file ảnh nên mình đưa vào word cho tiện. Vừa tham khảo vừa làm thì load không chậm lắm đâu.

Xác nhận ref, chế độ bonus bạn xem trang 1 nhé.

Chủ thớt cho hỏi dùm với! Cái này nó chỉ giao dịch qua Paypal thôi à! Có giao dịch qua alerpay ko! Paypal thì mình chưa làm visa nên chả very tài khoản được

tình hình là mình dùng mạng wifi của khách sạn kế bên nên modem bên đó chặn không cho đổi ip.
Mình thử lại bằng cách dùng 3g thì hoàn toàn thất bại không đổi được proxy lúc nào củng là ip VN. Ai biết chỉ giúp với:binhsua122:

Bạn dùng hidep IP fake sang IP US, UK là được rồi. Muốn fake IP Úc nên dùng Proxy Switcher

Pp unveri vẫn chơi thoải mái chả sao cả mà. lo gì
OK! Không cần PP veri nhé bạn.

Mình hơn 1 tuần nay rồi mà không thấy có khảo sát :(
Đang được 1800 point rồi mà chờ mãi để làm khảo sát cho đủ point mà lâu quá.

Bạn xem lại hồ sơ thông tin thế nào, có thể khai báo nghề nghiệp, gia đình không phù hợp nên không có khảo sát.

dù ko nằm trong đội tuyển của bạn, nhưng mình đề nghị nên tìm ra 1 cái profile nào mà nhận đc nhìu survey rùi ae lập theo cái prolife ấy :binhsua104:

Chủ thớt kiểm tra ref [email protected] cho mình nhé :binhsua10:Kiểm tra xong thì gửi các mẫu khảo sát thành công ,kinh nghiệm thủ thuật ,.... qua mail này cho mình luôn nhé,thank thớt :">:binhsua07:

dù ko nằm trong đội tuyển của bạn, nhưng mình đề nghị nên tìm ra 1 cái profile nào mà nhận đc nhìu survey rùi ae lập theo cái prolife ấy :binhsua104:

Ok. Mình sẽ gửi profile này cho các REF tham khảo sớm.

Bạn ơi khảo sát 28818 và 28814 làm thế nào :binhsua122:

Mình chưa nhận được khảo sát này, chủ đề là gì bạn?

Chủ thớt kiểm tra ref [email protected] cho mình nhé :binhsua10:Kiểm tra xong thì gửi các mẫu khảo sát thành công ,kinh nghiệm thủ thuật ,.... qua mail này cho mình luôn nhé,thank thớt :">:binhsua07:

Ok. Xác nhận ref, khi đủ số ref trong ngày mình sẽ gửi email 1 lần luôn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom