Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Đã nhận bonus, thx bạn nha

Báo cáo mọi ng hôm nay nhận được 2 cái

-1 cái 2000P -->Attitude & Behaviour chưa làm ai làm rồi chỉ với :binhsua53:
-1 cái 150P --> General

Bạn DK thong tin ban dau la nganh nghe hay cong viec gi ma no cho 2000p du vay ?

Survey ID 28693
Length 10 minutes
Topic Entertainment
Available Until 2012-07-12
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID 1589089
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Sao survey này nó cứ reload hoài, không khảo sát gì được.
nó thông báo "thank you for trying...."
có ai bị giống mình ko?
mình bị 2 cái rồi

Bạn DK thong tin ban dau la nganh nghe hay cong viec gi ma no cho 2000p du vay ?

đk bt thôi àh, nghề thì ghi quản lí nhân sự :binhsua156:, ở nhà hàng. Ghi linh tinh thôi. h mình còn chưa làm nữa , đang làm cái 150 .cái 2000 đó nghi rớt đài quá

Hum nay nhận đc 4 ks mà mis hết 3 cái được có 5 point

Xong cái 150 rồi, cái về thuốc lá. Ai nhận được thì cứ chọn bt hen. Chủ yếu chọn craven A, marlboro thôi. Mấy cái khác nó hỏi thì chọn 1-2 cái. Chủ yếu nó hỏi về Marlboro

cái ID 28728 ai làm chưa chỉ mình với :binhsua166:

Mình vừa vào acc phụ làm 3 survey ăn cả 3
1 cái 350 point cái này mình chọn bừa dc :| ID: 28695
1 cái 480 nhưng bị hạ còn 380 , cái này là về rượu bia, mình làm giống acc chính
1 cái 250 cái này về oto, ID: 28721. Nó hỏi có dự định mua xe ko, thì chọn trong 6 tháng, nó hỏi mua xe gì và các xe liên quan thì lên mạng tìm hiểu 1 tý. Ví dụ Toyota thì có Prado, Kia có Carens, Sorento; Hyundai thì Sonata, ... qua lượt này nếu bạn đánh tên chưa chính xác nó sẽ hỏi lại. Ví dụ CRV thì nó hỏi lại thì chọn CR-V. Qua hết là ok, lúc đấy nó bảo dc 250 p rồi thì phần sau thích chọn thế nào thì chọn

Quá thành công! Có kinh nghiệm bạn chia sẻ trên 4rum, mình đang nghiên cứu có chế độ bonus cho REF làm thành công và gửi mẫu về cho mình làm bộ sưu tập, sau đó gửi cho REF khác. Có gì sẽ bàn luận sau!
Đăng ký nhiều acc trên 1 IP cũng được hả chủ thớt. Khi đăng ký chỉ cẩn fake IP thôi phải ko?
Cách làm acc phụ cho PP như thế nào vậy chủ thớt. chỉ giùm gà nhé.

Phải fake IP khác nhau mới đăng ký nếu không bị ban nhé! PP phụ dễ lắm, vào PP add thêm mail khác rồi dùng mail này đi đăng ký acc.

admin chỉ mình cách đăng kí nhiều taai khoản trên may tính nhé ,
mà dạo này dùng google dich nó ko dịch được nhỉ , ?

Cái này mình đã gửi REF rồi nhé! Google vẫn dịch bình thường, nếu lỗi tải lại từ trang chủ.
Sao bạn đc nhiều câu khảo sát thế mình đợi mãi chỉ có 1 câu mới đau chứ:binhsua23:

Cái này do bạn khai báo thông tin thế nào đó nên không phù hợp, ít nhận được khảo sát.

Vậy là đăng ký nhiều acc, mỗi acc 1 email khác nhau + 1 IP khác nhau, còn email PP trùng nhau vẫn được ah?

Ok. nhưng email pp cũng khác nhau nhé bạn!

Đã nhận bonus, thx bạn nha

Báo cáo mọi ng hôm nay nhận được 2 cái

-1 cái 2000P -->Attitude & Behaviour chưa làm ai làm rồi chỉ với :binhsua53:
-1 cái 150P --> General

Cái 2000 point cụ thể ID thế nào bạn? Có vẻ point quá cao, chưa ai gặp bao giờ, nên chia sẻ, làm sai phí lắm
Đủ 400 point,bác cho em xin bonus với ạ
account : kimphung21188
email : [email protected]
PP : [email protected]
Thanks

đã đũ 400 piont chờ BN cũa chũ thớt:D
ID: Daniel34655
email :[email protected]
pp: [email protected]

Đã đủ 400 point:D
View attachment 13474
ID : damquangminh83
Email : [email protected]
PP : [email protected]

hôm nay đã hoàn thành một khảo sát mới hehe được 100điểm

View attachment 13475

tổng point kiếm đc 416
đề nghị chủ thớt BN theo chủ đề
ID: trinhthai
pp: [email protected]

Mình sẽ tập hợp và bonus cho tất cả vào ngày mai nhé!

bác chủ thớt ơi sao mình đk và cập nhật thông tin cá nhân đầy đủ 100% rồi mà 5 ngày nay chẳng có cái survey nào hết , nản ghê

Bạn xem thông tin đã khai báo thế nào nhé! xem bạn này nè:
Hum nay nhận đc 4 ks mà mis hết 3 cái được có 5 point

Chủ thớt cho mình nễu tạo thêm acc mới thì dùng 1 tài khoản PP (nhưng email khác nhau - 1 tk PP add dc vài email # nhau mà) có đc ko, hay nên tạo 1 tài khoản PP # để đăng ký :binhsua58:

Được bạn! Email PP khác nhau xem như PP khác rồi!

Bạn cho mình hỏi khi đăng ký dùng tk pp vn đc ko? hay cũng phải fake ip Úc rồi tạo cái pp khác vậy
Tất cả đều dùng PP VN hết bạn nhé! Không cần fake IP tạo PP khác!

Xong cái 150 rồi, cái về thuốc lá. Ai nhận được thì cứ chọn bt hen. Chủ yếu chọn craven A, marlboro thôi. Mấy cái khác nó hỏi thì chọn 1-2 cái. Chủ yếu nó hỏi về Marlboro

cái ID 28728 ai làm chưa chỉ mình với :binhsua166:

Cảm ơn kinh nghiệm của bạn!

Hôm nay có 1 bạn REF đã gặp khảo sát thế này:
Survey
Survey Information
Survey ID28726
Length15 minutes
TopicClothing / Fashion
Available Until2012-07-14
Survey Participant ID1588551
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards
Kinh nghiệm làm thế này nhé:
Nó hỏi về thương hiệu Gối, Giày và sản phẩm chăn mền (tạm dịch vậy). Các bạn tìm google theo các từ" the brand's pillow in Australia" thay đổi các từ in đậm theo câu hỏi là ok rùi. Chú ý nên chọn khoảng 2 thương hiệu thôi nhé cho nhanh và dễ làm. Good luck !

Hôm nay có 1 bạn REF đã gặp khảo sát thế này:
Survey
Survey Information
Survey ID28726
Length15 minutes
TopicClothing / Fashion
Available Until2012-07-14
Survey Participant ID1588551
Kinh nghiệm làm thế này nhé:
Nó hỏi về thương hiệu Gối, Giày và sản phẩm chăn mền (tạm dịch vậy). Các bạn tìm google theo các từ" the brand's pillow in Australia" thay đổi các từ in đậm theo câu hỏi là ok rùi. Chú ý nên chọn khoảng 2 thương hiệu thôi nhé cho nhanh và dễ làm. Good luck !

Thank bác chủ thớt nhé. Mình cũng vừa nhận khảo sát này sáng nay mà chưa làm.

cái khảo sát này là may mắn nhiều thôi . chứ hầu như toàn sai , kể cả bạn điền đúng thông tin so với phần account:binhsua56:

cái khảo sát này là may mắn nhiều thôi . chứ hầu như toàn sai , kể cả bạn điền đúng thông tin so với phần account:binhsua56:
Theo bạn nói may mắn nhiều là không phải, 1 phần thôi. làm quen dần tự nhiên khảo sát đúng liên tục ah. Có cách làm hết, mình theo kinh nghiệm của bác chủ thớt và các bạn khác làm đén giờ gần 1800p rồi!

Lúc đăng ký nó không hỏi Email PP, nó chỉ hỏi Email thôi, Vậy email PP khi đăng kí xong mình ép vào sau ah
Lúc đăng ký bạn phải sử dụng email PP luôn nhé (email phụ cũng được)! Còn trường hợp không dùng email PP thì phải vào PP add email đó thành email PP, nếu không sẽ không nhận được tiền nhé!

đề nghị anh em làm chụp làm khảo sát nào không qua được để post anh em chia sẻ để kiếm nhiều tiền từ nó
cứ khảo sát kiểu 1 tháng chẳng có tiền mà húp cháo
mình khảo sát không qua mời các bạn cho cách hướng dẫn để kiếm 250 points cho 1 ngày làm việc

mấy tấm hình mình chọn những quan trọng chụp lại thôi.mới vào xác minh lịch bản thân mình không cần chụp cái đó lại
mấy tấm hình mình làm sai chỗ nào
mời các bạn góp ý

Last edited by a moderator:
Mấy hôm nay bận quá ít làm khảo sát mà giao đứa em họ làm, hôm nay rảnh rỗi lại nhận được 2 khảo sát 150p nên mới ngồi tập trung làm và thành công hết, mình đã gửi qua email 2 mẫu này cho tất cả REF. Ai chưa là REF đăng ký nhanh nhanh để nhận mẫu nhé! Đây là mẫu 4 và 5 trong bộ sưu tập gửi REF.

Mẫu 4

Chủ đề tập trung hỏi về gói trợ cấp của Chính phủ Úc, có vài chỗ nó gài hơi khó tí, dùng google tìm là ra. Các bạn làm theo y như mẫu của mình là được!
Kết quả sau 20 phút làm

Còn đây là mẫu 5:

Mẫu này chủ yếu hỏi về các nhà hàng thức ăn nhanh, các bạn vào google search fast food australia là có đầy rồi đánh vào, hoặc làm y như mình là được.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week