Got Paid Hướng dẫn chi tiết cách treo vps kiếm 30-60$/tháng

hôm qua mua thủ vps của 1 bác h đang dùng ngon. ai cần mình giới thiệu cho. chỉ 1$/tuần

hôm qua mua thủ vps của 1 bác h đang dùng ngon. ai cần mình giới thiệu cho. chỉ 1$/tuần

Không cần cậu giới thiệu đâu. Chỉ cần lập 1 topic buy vps 1$/tuần đầy người nhảy vào sell. Nhưng lúc vps gặp chuyện thì có thể không biết tìm ở đâu thôi :))

Không cần cậu giới thiệu đâu. Chỉ cần lập 1 topic buy vps 1$/tuần đầy người nhảy vào sell. Nhưng lúc vps gặp chuyện thì có thể không biết tìm ở đâu thôi :))
không sao, cũng chỉ có 1 tuần thôi, dùng 3 ngày chưa bị sao, cứ thử rồi mới biết

không sao, cũng chỉ có 1 tuần thôi, dùng 3 ngày chưa bị sao, cứ thử rồi mới biết

muốn del VPS khi nào mà không được cần PM mình cho 5 con VPS dùng trong 1 phút nè :binhsua12:

qua nay ít điểm gớm @@

cho mình hỏi một số vấn đề sau

+ 1 jing trên 1 máy add 4 lần link của 1 blog được không bạn....
+ nếu cách trên không được thì nếu mình có 4VPS thì add link của 4 blog vào từng VPS được phải k??

mn vào xem dùm blog này đã đạt yêu cầu chưa @@

thấy trên trang chủ của nó báo

thế nghĩa là sao chỉ 1 link đc chấp nhận hả sao thấy chủ thớt cả mấy ngàn cái @@

cái PTP h nát rồi ... treo lỗ tiền VPS, 2 VPS treo dc 0.2/ngày dù đầy đủ jling hitleap và surf :(

mấy ngày nay không treo cug lên :binhsua10:

Mọi người cho em hỏi em chạy cái tools SpiritSoft sao nó hiện vậy ko cho add site nữa là sao ạ ?
Vì e chưa đủ 20 post nên chưa post đc link ạ
nx5.upanh.com/b5.s37.d3/9f5e2bf9ea470647cdfd413d7485d110_56107485.loi.png

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week