Hướng dẫn cách làm việc với dự án pix từ a -> z (update 5/4/2012)

Status
Not open for further replies.
nếu gọi là hướng dẫn cho newbie thì mình nghĩ cậu nên cho thêm mục "hướng dẫn gõ 1 số captcha cơ bản", vì ids mới tính giá theo pri nên phải giữ pri thấp mà :)

Ok mình sẽ thêm vào ngày mai. Để tập hợp lại những code thường gặp trong Pix nữa

Đã updated thêm phần làm việc trên soft XD. Chiều up tiếp mục làm việc và những lưu ý trong quá trình làm việc :d

1 bài viêt good. Nevbie rất cần

Mình cần mọi người nhận xét, cần thêm bớt gì ko, chỉnh sửa gì ko, đừng nhận xét suông nhen :">

hô hô thấy chủ thớt qua box PTU chém gió, hóa ra là pro cap.

Thì đang tính học PTU hoặc offer mà :">. Tiếc là sang 2 box đó mà toàn gặp loại ích kỷ thôi, nên đành tự thân nghiên cứu :)). Tạm thời vẫn sống nhờ vào capt. Tranh thủ support cho newbie nhiệt tình thôi :binhsua02:

Post thêm cái mục cách reg ví WM và PR đi chủ thớt tiếng anh ko chả bik đường mà lần :D

thêm bonus " cắt móng tay khi gõ nữa " điều rất quan trọng khi mún cạp cho nhanh

nghe có vẻ nhảm nhưng thực tế là vậy í , ko cắt sát móng ngón áp út vì cơ tay của ngón này yếu và cắt gần sát ngón út vì đánh SHIFT nhìu làm dội lực lên ngón áp út, đau đánh nhìu sẽ viêm cơ tay, đừng vì cạp mà hỏng tay nhé ..

pro thì .. muốn cắt j cắt, cắt tay gõ bằng chân cũng ko ai cấm :binhsua11:

Nếu gặp Sorry hơi nhiều các bạn chỉ gõ phần trước dấu phẩy tức "Were sorry" được tính đúng (đã chiêm nghiệm) còn cẩn thận hơn là đánh hết những code của hình này vào txt sau đó coppy chờ sẵn, gặp hình này thì Ctrl + V và Enter cho nhanh, nếu ESC thì soft sẽ tự sumit dontsee, làm liên tục, Admin cho là spam không đúng hình ảnh...việc tiếp theo của Admin là gì thì các bạn đã biết rồi đấy. Kinh nghiệm chỉ có vậy nếu các bạn không muốn theo tôi về Hoàng Sa đảo.

Up thêm danh sách vài người bán group uy tín đi bạn, tớ đang muốn mua group ID cũ mà ko biết mua của ai nhất là vào cái giai đoạn mùa cam đang đến.

Tuần này lại bận rồi. Mình sẽ ráng viết nốt ngay khi có thể.

1% còn thiếu là phần thanh toán...vì đa số newbie đều hỏi 1 câu chung chung là: "Bác ơi em gõ xong thì nó trả tiền về nhà em kiểu gì hả bác":binhsua04:

1% còn thiếu là phần thanh toán...vì đa số newbie đều hỏi 1 câu chung chung là: "Bác ơi em gõ xong thì nó trả tiền về nhà em kiểu gì hả bác":binhsua04:
^^ nó gập tờ tiền thành hình máy bay phản lực rùi nó phi về nhà cho mình chứ sao :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week