Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.
nó đá ra thế nó đã nhả kênh luôn chưa? có khi nó đá mà ko nhả kênh thì đk net khác cũng không được luôn.
không đăng nhập được net quiz bạn ạ. còn trong youtube thì ko xác nhận đối tác của quiz nữa rồi. Youtube tắt sạch kkím tiền, còn thằng quiz nó nhận bản quyền mấy video. Kênh mình ngày 5$ thôi nhưng mình làm tay trái vậy ổn rồi. dm nó điên thật

không đăng nhập được net quiz bạn ạ. còn trong youtube thì ko xác nhận đối tác của quiz nữa rồi. Youtube tắt sạch kkím tiền, còn thằng quiz nó nhận bản quyền mấy video. Kênh mình ngày 5$ thôi nhưng mình làm tay trái vậy ổn rồi. dm nó điên thật
sao quiz chơi lầy vậy nhỉ, bạn mail support nó xem sao, nó không thả là mình khó vô net khác lắm.

yêu cầu mới của Music đây:
at least 2 videos
channel must be over 30 days old
with 50 subscribers
20 channel views
own and original content

sao quiz chơi lầy vậy nhỉ, bạn mail support nó xem sao, nó không thả là mình khó vô net khác lắm.
nó đá mình ra rồi mà. nó còn xác nhận bản quyền video của nó nữa. giờ không đăng ký được net nào cả, khốn nạn vãi

Mình bị 2 gậy , đang kiện vậy mà nó đá mất . Giờ còn có 1 gậy thôi . Nó đá mình tháng 9 vậy tiền tháng 8 nó có pay ko bạn.

nó đá mình ra rồi mà. nó còn xác nhận bản quyền video của nó nữa. giờ không đăng ký được net nào cả, khốn nạn vãi
bạn mail nó hỏi xem, bạn tìm thằng có nick là google.iricom ấy, t hay nhờ thằng đó support.

Mình bị 2 gậy , đang kiện vậy mà nó đá mất . Giờ còn có 1 gậy thôi . Nó đá mình tháng 9 vậy tiền tháng 8 nó có pay ko bạn.
ngày 30/9 này bạn log vào dashboard xem nhé. nếu pay nó sẽ hiện xanh dương

có ai dashboard được cập nhật sớm không?

Bọn này đăng ký thử 1 kênh reup, nhưng dợi 5,6 ngày r chả thấy nó gửi mail về, chắc reup k dc

bọn này ăn non vừa vào mấy kênh đc mấy hôm kiếm cho nó mấy trăm $ là nó đá để ăn non. vl

Ăn non chứ nhiều nó hok thèm ăn ah , ngẫm sao bạn bị đá mà có những người lại chả bị đá kênh nào ấy :3

Bọn này đăng ký thử 1 kênh reup, nhưng dợi 5,6 ngày r chả thấy nó gửi mail về, chắc reup k dc
bây giờ nó check kĩ lắm b, không phải dễ như trước nữa

Nó gửi mail về đây. Ko biết thế này là có cơ hội vào ko. Đã thử điền lại vào form thì nó chỉ bảo là channel đã nằm trong database.

For the moment we cannot hook you up to FiViHa Network network. The reason(s) and issue(s) is/are:

• We receive many applications each day.In order to keep things manageable we can only process applications from channels with at least 200 views per day. This doesn't mean that you do not have a cool channel! It just means that we would be swamped in admin work if our network channels do not have a minimum footprint. We will be tracking your progress from now on and your channel will automatically pop-up in our database once you have reached an average of 200 views per day.

This mail doesn't mean that your application has been "officially" rejected.Please keep up the good work and re-apply using the same application form - http://networks.musicnationsnetwork.com/forms/index.cfm?cid=62 once you have sorted out the issue or issues listed above.

Please read our http://www.phimviethoa.info/youtube-partnership/ for more info about the Music Nations network.
Feel free to contact us on #onsemailadres# and let us know your doubts.
Also please check out YouTube's copyright guidelines and Terms of Service http://www.youtube.com/t/copyright_centerhttp://www.youtube.com/t/terms

Best,

FiViHa Network Team

Dashboard cậu được cập nhật rồi hả , mình bị đá vào tháng 9 mà ko nó ko cập nhật chắc nó lấy tiền tháng 8 rồi . Mới bị 2 gậy đang kháng thì bị đá , giờ còn 1 gậy . Hỏi nó thì nó bảo Youtube trả tiền thì nó trả tiền . Vậy mà giờ ko cập nhập dashboard.

Ah mà cho mình hỏi luôn , sao giờ đăng nhập vào nó ko hiện lên cái pop-up chat với tụi support nữa nhỉ.

Ăn non chứ nhiều nó hok thèm ăn ah , ngẫm sao bạn bị đá mà có những người lại chả bị đá kênh nào ấy :3
Không đà chắc chả có đồng nào? Sang ga cho lành

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week