Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.
Tình hình out net nó có trả không anh em?
Điên thằng này lắm rồi, nó vừa update tiền tháng 12. Trong analytics của youtube báo mình tháng 12 của mình đc 60$, là tiền tính từ lúc nó chuyển sang cái net Zoomin.TV từ ngày 22/12 thì phải, còn tiền trước đó không biết đi đâu về đâu. Như vậy, nếu tính tháng này mình ít nhất cũng phải có 42$, thế mà nó update của mình có 33 $. Đã mất tiền từ lúc nó chuyển net rồi, lại còn ăn bớt, thế mà nó kêu là số tiền trước khi chuyển net vẫn được thanh toán. Thằng này làm ăn bố láo thật

Lần này quyết tâm out net làm lại từ đầu, k chịu đc nữa rồi

tôi out mẹ nó xong rồi :D, ra net nó chính xác đó , mình làm 100 nó ăn 40% rút về VN mất phí nữa thì còn bao nhiêu .
Ông thoát net có vấn đề gì về video không. Lần trước có kênh net Freedom mình out net nó nhận 1 loạt bản quyền video của mình

các bác cho em hỏi chút
1 gmail có thể tạo được nhiều kênh đúng không
mỗi kênh 1 chủ đề khác nhau
nếu có 1 kênh bị chết thì cả cái gmail đấy có bị sao không (các kênh còn lại có bị sao không)
làm Youtube US thì dùng mail VN có ảnh hưởng gì không? Có nhất thiết phải dùng VPS không ? thank mọi người nhiều

mình đã liên kết kênh mình với ga , mình tham gia thêm net này nữa có đc ko thớt nhỉ ?

mình đã liên kết kênh mình với ga , mình tham gia thêm net này nữa có đc ko thớt nhỉ ?
Tham gia thoải mái nhưng mà đừng dùng link ở trang này, không thì chỉ được có 60% thôi

Tham gia thoải mái nhưng mà đừng dùng link ở trang này, không thì chỉ được có 60% thôi
ừ , kênh được 8500 view rồi , mỗi ngày cũng được vài trăm view , chắc chơi được nhiều net bác nhỉ ?

có một kênh nhỏ hồi trước liên kết với net này, giờ đăng nhập vào cả bên mussic lẫn zoomin.tv ko đc, reset pass khi tích đầy đủ thông tin hiện lên mà khi click vào continue thì nó báo:
Unknown channel!
Giờ không vào được trang chủ của nó mà xem thông tin thanh toán được nữa

có một kênh nhỏ hồi trước liên kết với net này, giờ đăng nhập vào cả bên mussic lẫn zoomin.tv ko đc, reset pass khi tích đầy đủ thông tin hiện lên mà khi click vào continue thì nó báo:
Unknown channel!
Giờ không vào được trang chủ của nó mà xem thông tin thanh toán được nữa
vẫn zô bt, nó pay trể 8-25 :D

giờ nó cho sang zoomin tv rồi , mà tôi out của chúng nó lâu rồi giờ đang net khác ngon hơn , đang hóng nốt tháng 12 thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week