Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.
tìm hiểu thì thằng music là net con bọn zoom này đếu biết nó có trả ko :S .
có nghĩa là nó vẫn trả như bọn music vẫn trả mình à, có phải cập nhật tài khoản hay thế nào không, mà net con kiểu gì sao tự nhiên tiền lại về 0 là thế nào, anh em mail cho thằng music hỏi xem thế nào

sell kenh cho em đi bac
kênh để dành up linh tinh + test net linh tinh :rolleyes:
cơ mà về lại $0.00 đổi thành Zoomin.TV Live rồi, có mấy chục ngàn VND mà cũng đi rồi :oops:

có thể đc trả tháng 11 (chỉ có thể vì nó nhận đc tiền tháng 11 rồi).. Cũng có thể nó giật luôn... Vì ko có chỉ số cho nó trả. còn tháng 12 thì xác định mất rồi nhé!.

Của mình kênh mới được thả từ đầu tháng 11 chưa thấy nó update tiền, mà giờ chơi GA chết nhiều quá, không biết có nên để lại trong net để chơi không, chán quá

Mình vẫn vào được nhưng nó không cập nhật tiền tháng 11, kiểu này chắc phải đợi out net thôi

có ai bị như này không:
Dear Channel Partner,

We are aware a number of channels from the Music Nations MCN have been transferred to the Zoomin.TV Live MCN over the last 72 hours and we apologise for any inconvenience caused. This is part of a back office re-organisation where Zoomin TV provides certain services to Music Nations Network Limited. We are working with Zoomin TV to resume normal Music Nations Network Limited service and dashboard. We are currently investigating the position as quickly as possible, so please don't be alarmed, we would like to confirm that you are still a client of Music Nations, therefore our agreement and arrangements still stand and we remain committed to providing the excellent service you are used to.

Kind regards,

Music Nations Team

This e-mail and its attachment contain PRIVILEGED AND CONFIDENTIAL information intended only for the use of the intended addressee(s) named above. Access to this message by anyone else is unauthorized. If you are not the intended recipient of this communication, or the employee or agent responsible for delivering it to the intended recipient, you are hereby notified that any dissemination or copying of this communication is strictly prohibited. If you have received this e-mail in error, please immediately notify us by telephone and destroy the original e-mail and all attachments. Thank you

Cũng bị chuyển sang zoomin có vài $ mà không biết có được pay tháng này không nữa

giờ có nên vào NET này nữa ko các bác
có vài kênh mới tạo có vào dc ko ad

Em vào được rồi và cũng không thấy cập nhật tiền tháng 11. Cũng nhận đc mail chuyển net :(

Nó tính tiền lại rồi kìa.. mà mất sạch tiền tháng 11 với tháng 12 rồi. haizzzz ... ko biết giải quyết sao... ko chỉ riêng tôi mà tôi nghĩ trong đây ai cũng bị thế!. mất tôi công sức 2 tháng cày.

kênh để dành up linh tinh + test net linh tinh :rolleyes:
cơ mà về lại $0.00 đổi thành Zoomin.TV Live rồi, có mấy chục ngàn VND mà cũng đi rồi :oops:
sell cho em kênh nào cụng được miễn là vào net thôi

cái net củ lol này đang muốn out ko đc bạn vô làm gì
thank bác
còn NET nào uy tín mà thoải mái kênh ko bác ơi
cho xin vài link

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364