Humanatic - Kiếm tiền cực dễ cho newbie - Min pay $5 qua paypal

Mình đăng kí này 2 năm trước r` @@.
Mình chỉ nhớ sơ sơ là mình nói: mình là sinh viên và r` muốn tham gia Humanatic này để giúp cho họ và rèn luyện thêm tiếng anh. Mong hãy chấp nhận mình.
Thanks a lot.
r` 2 ngày sau mình đc accept
thanks bác 2năm trc thì còn dễ h mà ghi có student nó deny 30s

thanks bác 2năm trc thì còn dễ h mà ghi có student nó deny 30s
Đúng r` đúng r`, h nó đang bị cheat nữa, mình cũng bỏ 2 3 tuần nay r`, cheat cái làm đc nhiu trừ hết, nản :(

bác có mẫu đoạn văn ko cho e xin cái hồi trc viết mà nó deny hết h chả dám viết
mình nói mình making money onlin nè. nó accept sau 30p:D

đại khái là nói self-employed, making money online, rồi liệt kê các phương pháp kiếm tiền là đc

bác thớt viết đoạn văn về cv như thế nào vậy cho e tham khảo với
Mình viết mô tả công việc bình thường thôi bác, làm IT và muốn kiếm thêm chút tiền vào thời gian rãnh. Nên giờ cuộc gọi toàn liên quan đến IT cả. Bác nào muốn nhiều tiền thì tham khảo mấy cái categories hot ấy, lúc chưa viết review vào shop categories mà xem, rồi giả điên viết rv bảo t làm nghề liên quan đến cái categories đó.

chính xác thấp quá nó ko cho mua cate mới . giờ làm sao tăng độ chính xác nhỉ :V
Trả lời đúng nhiều thì tăng thôi :D

Mình viết mô tả công việc bình thường thôi bác, làm IT và muốn kiếm thêm chút tiền vào thời gian rãnh. Nên giờ cuộc gọi toàn liên quan đến IT cả. Bác nào muốn nhiều tiền thì tham khảo mấy cái categories hot ấy, lúc chưa viết review vào shop categories mà xem, rồi giả điên viết rv bảo t làm nghề liên quan đến cái categories đó.

Trả lời đúng nhiều thì tăng thôi :D
thanks bác e viết rồi khoảng bao lâu nó duyệt nhỉ

Vãi thật tự nhiên chính xác đang 90 mấy % ngủ 1 giấc dậy tuột còn 52% :eek::eek::eek:

thanks bác e viết rồi khoảng bao lâu nó duyệt nhỉ
Tầm 30p - 1 ngày

Hình như nâng lên Min 10$ rồi thì phải
Mà sao giờ này mà vẫn chưa có uotbond nhỉ
Làm tới lv5 sẽ đc tặng cái fast cash thì $5 là rút đc, những lần sau là $10, mua item fash cash thì $5

cái này là sao vậy mn?? mình bấm F5 xong xem lại số tiền thì bị trừ :(

mới chơi:D

View attachment 89856cái này là sao vậy mn?? mình bấm F5 xong xem lại số tiền thì bị trừ :(

khi mà bạn làm sai thì nó cho bạn cãi, nếu bạn review lại thấy sai thì ký tên rồi submit, nếu bạn chắc rằng bạn làm đúng thì bạn để lại comment yêu cầu admin check

Mình đăng kí này 2 năm trước r` @@.
Mình chỉ nhớ sơ sơ là mình nói: mình là sinh viên và r` muốn tham gia Humanatic này để giúp cho họ và rèn luyện thêm tiếng anh. Mong hãy chấp nhận mình.
Thanks a lot.
r` 2 ngày sau mình đc accept.
Mà thời đó lúc đó chắc nó còn thiếu người làm nên mình dễ, chứ giờ bạn ghi "để cải thiện tiếng Anh" coi chừng nó k accept nha. Tại dạo này nó đang bị cheat nên mấy vấn đề vậy nó khó khăn hơn đó
c thường làm category nào cho mình xin tý exp với :D

c thường làm category nào cho mình xin tý exp với :D
ặc ặc, bèo mà bác, em chủ yếu đăng để mọi ng` biết là nó có pay thôi, chứ 1 ngày chịu làm thì tầm đc 2$/3 tiếng. Làm còng cả lưng @@
Mình chủ yếu làm Live conversation - Inbound thôi

ặc ặc, bèo mà bác, em chủ yếu đăng để mọi ng` biết là nó có pay thôi, chứ 1 ngày chịu làm thì tầm đc 2$/3 tiếng. Làm còng cả lưng @@
Mình chủ yếu làm Live conversation - Inbound thôi
đù làm inb thôi mà kiếm đc ~300 hả c, vậy là pik c cũng chịu khó r đó hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week