Humanatic - Kiếm tiền cực dễ cho newbie - Min pay $5 qua paypal

Bắt buộc thanh toán paypal à các bác

paypal thôi, nó đang cbị add method mới mà ai biết bao giờ

Đã đăng ký theo link của thớt và đã làm được 4$ kèm theo 52 cục gem ( ko tính 25 gem ref ) . Tớ đăng ký xong nhưng trả thấy nhận được 25 gem thớt ơi .... thớt xem lại đi hình như cái này nó tuyển ref qua mail chứ ko phải tuyển qua link
View attachment 89780
Ví paypal chưa veri nên chưa có làm tiếp :)) theo tình hình là cái này ko cần phải biết tiếng anh vẫn làm được

ừ nó link ref qua mail, mà mình request ref về 2 mail thì nó đưa cùng 1 link nên mình lấy link luôn
For each friend you get to sign up, you will each receive 25 gems after that friend earns his or her first $10.

làm tí đc 3$ rồi . mình biết tiếng anh nên khoẻ , chọn không đúng nó trừ tiền hả

có trừ cũng tầm 1 cent thôi

Khi thanh toán nó sẽ yêu cầu bạn nhập bản thuế, nhưng hiện tại chưa có bản thuế W8, và không phải 5$ pay nhé mà là 10$

Nhìn payment của mình đi bạn, ngày 4/1 hôm nay đấy, nếu bắt W8 thì mình đã thông báo ở #1 rồi nhé
Lúc request payment nó chỉ hiện 1 vài câu hỏi và phải viết 1 đoạn ngắn về công việc hiện tại để nó phân loại cuộc gọi thôi

đã ref cho bác. nó pay manual hay instan vậy bác. sao bắt đăng nhập paypal mà ko phải là chỉ điền địa chỉ paypal thôi. sợ bị hack pass quá

pay theo tuần vào T2 và T3, nó bắt verify paypal để xác thực như login app = facebook ấy

paypal thôi, nó đang cbị add method mới mà ai biết bao giờ

ừ nó link ref qua mail, mà mình request ref về 2 mail thì nó đưa cùng 1 link nên mình lấy link luôn
For each friend you get to sign up, you will each receive 25 gems after that friend earns his or her first $10.

có trừ cũng tầm 1 cent thôi

Nhìn payment của mình đi bạn, ngày 4/1 hôm nay đấy, nếu bắt W8 thì mình đã thông báo ở #1 rồi nhé
Lúc request payment nó chỉ hiện 1 vài câu hỏi và phải viết 1 đoạn ngắn về công việc hiện tại để nó phân loại cuộc gọi thôi

pay theo tuần vào T2 và T3, nó bắt verify paypal để xác thực như login app = facebook ấy
sao lúc có lúc không vậy bác

sao lúc có lúc không vậy bác

call á hả bác ? thường thì nó nhiều vào buổi tối vì vn mình lệch ~ 12 tiếng với mỹ mà
mà giờ k biết sao nó load chậm quá, k biết do mạng hay do bên nó

call á hả bác ? thường thì nó nhiều vào buổi tối vì vn mình lệch ~ 12 tiếng với mỹ mà
mà giờ k biết sao nó load chậm quá, k biết do mạng hay do bên nó
Paypal veri mới chơi được à bác

Èo có bác nào thu $$ site này ko , acc PP ko very đc . Ai thu thì CMT cho tớ biết nhá.

hình như nó đang add thêm cổng BTC

kim cuơng để làm gì các bác
Mua categories, item hỗ trợ, v.v...

Lên 5$ thì k làm được nữa
Nói vậy cũng k biết đường mà chỉ, ít ra cũng phải có tấm hình hay mô tả chứ

đăng ký không được
Như trên

Èo có bác nào thu $$ site này ko , acc PP ko very đc . Ai thu thì CMT cho tớ biết nhá.
PP verify add vào 1 acc 1 pp bán kiểu gì @@

Paypal veri mới chơi được à bác
Đúng rồi bạn

lừa đảo đó bác ơi. nó kêu nhập pass paypal vào. lỡ nhập phải đổi pass gấp. đổi xong nó kêu ko very mà rõ ràng paypal mình very từ lâu rồi. cảnh báo các bạn không có mất tiền oan đó. đổi pass paypal gấp đi. nghe hay ko là tuỳ các bạn nhé! chẳng có ai cho tiền mình dễ vậy đâu. đã làm và ko pay đc

Nói vậy cũng k biết đường mà chỉ, ít ra cũng phải có tấm hình hay mô tả chứ

Thì đơn giản là k làm được nữa thôi, cái % chính xác thì nó k hiện nữa (trước đó 89%). Outbound thì k có call đề làm, inbound thì vào làm 1 cái là chuyển ra ngoài, đúng sai gì cũng k có gì.

lừa đảo đó bác ơi. nó kêu nhập pass paypal vào. lỡ nhập phải đổi pass gấp. đổi xong nó kêu ko very mà rõ ràng paypal mình very từ lâu rồi. cảnh báo các bạn không có mất tiền oan đó. đổi pass paypal gấp đi. nghe hay ko là tuỳ các bạn nhé! chẳng có ai cho tiền mình dễ vậy đâu. đã làm và ko pay đc

Nhập pass gì thì cũng nhập bên trang paypal chứ có nhập ở trang nó đâu mà cảnh báo =)). Cái này nó trả công rẻ mạc ra chứ làm gì mà cho tiền dễ vậy đâu

Hồi trk m đăng ký cái này mãi ko dk. Bây giơ nó tuyển nhiều hả b

ai biết đâu à, buồn buồn vào đăng ký có bắt verify gì đâu, làm 2 tiếng nó bonus cho đủ 5$ rồi with thôi

Thì đơn giản là k làm được nữa thôi, cái % chính xác thì nó k hiện nữa (trước đó 89%). Outbound thì k có call đề làm, inbound thì vào làm 1 cái là chuyển ra ngoài, đúng sai gì cũng k có gì.

Nhập pass gì thì cũng nhập bên trang paypal chứ có nhập ở trang nó đâu mà cảnh báo =)). Cái này nó trả công rẻ mạc ra chứ làm gì mà cho tiền dễ vậy đâu

tầm khuya nó mới nhiều call, mà mạng lag hay sao ấy. hồi 2h sáng vừa làm bt mà

thế xác định là bạn cheat rồi :rolleyes: mình làm và vẫn đc pay đó thôi, lúc verify nhập pass nó hiện rõ ràng là bên paypal bạn k biết đừng có nói bừa. nói như bạn thì bạn bảo mình fake proof để lừa mem à ?

Hồi xưa đợi veri pp xong đăng kí bị từ chối lol, bực quá spam mail nó trình bày hoàn cảnh mà bị chặn mất tiêu :D

Trang này là trang nổi tiếng, đảm bảo không lừa đảo, chỉ là các bác có làm được việc hay không thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom