huants vào trả lời

vietts

Banned
Reactions
4
MR
0.000
tình hình là lâu lâu mới quay lại làm offer, làm cho đồng chí huants dc 10$ nhưng đến nay qua 2 lần thất hẹn vẫn chưa thấy gì. cũng ko chủ động pm. yahoo tắt nhưng nick trên diễn đàn vẫn tuyển mem rầm rộ. đề nghị chú huants và giải quyết, CN chính thức repost scam và đề nghị mod baner acc. Tiện a e cho hỏi post hinh lên tnao nhi?

Muốn post ảnh thì up lên host rồi chèn link vào :binhsua90:

tình hình là lâu lâu mới quay lại làm offer, làm cho đồng chí huants dc 10$ nhưng đến nay qua 2 lần thất hẹn vẫn chưa thấy gì. cũng ko chủ động pm. yahoo tắt nhưng nick trên diễn đàn vẫn tuyển mem rầm rộ. đề nghị chú huants và giải quyết, CN chính thức repost scam và đề nghị mod baner acc. Tiện a e cho hỏi post hinh lên tnao nhi?

Bác huanst làm ăn uy tín lắm./ chắc gặp trục trặc gì thui.

trục trặc thì ko biết nhưng hẹn 2 lần roài. mà lần nào đến hẹn cũng ko nói 1 câu. yahoo thi tắt. nhưng vẫn lên mạng tuyển men :))
Ông huan gì đó cứ 1 tuần lập 1 topic tuyển mem rồi 2 ngày sao close

đợi đi bạn ơi
ngày xưa mìh làm thuê cho ngta, hẹn đến gần chục lần mới pay :-s
qan trọg là bạn làm sao đủ minpay r pm kiu pay, cứ buzz yh thoải mái đến khi pay r mới làm tiếp :))

đợi đi. chắc hnay bác ấy ăn rằm ko onl đc :D

TỚ nói là từ thứ 5- chủ nhật tớ sẽ cố gắng trả cậu mà
Người scam là admin mà tớ vẫn ráng bồi thường cho cậu
Chưa đọc hết câu mà đã report :|

Cậu nói tớ thất hẹn lần lần thứ nhất thì tớ xin nhận
Còn lần hai cậu xem lại log chat đi
Chừng nào tớ thất hẹn lần 2 hã report nhé :|
Làm thế tớ còn làm ăn gì dc

Em bó tay k bồi thường hoặc bồi thường thiếu chắc lại bị report wa :|
. Lấm SUp thì chả được lợi bao nhiêu ăn được mấy đồng lẻ thôi với lại còn phải hỗ trợ mem cực vãi cả ra chả có lợi lộc gì . NỘi bỏ thời gian support cũng phải ghi nhận công sức của người khác, c chứ chủ thread , mà việc này nếu co xảy ra admin scam chứ sup đâu scam. chứ sao bạn lại nắm đầu bạn SUP này . bạn SUP này cũng là người làm công giống bạn thôi chứ đâu hơn gì có đâu bạn lại đối xử như thế , có gì nói riêng ở ngoài cần gì phải vậy. mà topic tuyển mem đâu có ghi rõ là nếu site scam sẽ đền bù 100% số tiền đâu bạn.

haizzzz

Cậu nói tớ thất hẹn lần lần thứ nhất thì tớ xin nhận
Còn lần hai cậu xem lại log chat đi
Chừng nào tớ thất hẹn lần 2 hã report nhé :|
Làm thế tớ còn làm ăn gì dc

đọc lại log chat nhé đồng chí. bạn bảo mình từ thứ 5-cn. mênh bảo thứ 5 thôi. đồng chí uh roài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week