huanst chính thức scam a e cẩn thận- post hộ ông e vietts

Status
Not open for further replies.
.................................................. ..............

Xác nhận là của mình nhé và mình chỉ thất hứa với chủ thớt chưa nói là k trả đâu tại thớt sock wa k thèm trả lun cùng lắm đi cái nick thôi

- - - Updated - - -

Xác nhận là của mình nhé và mình chỉ thất hứa với chủ thớt chưa nói là k trả đâu tại thớt sock wa k thèm trả lun cùng lắm đi cái nick thôi
chuẩn lun."chỉ thất hứa" :)) chứ đợt ku thất hứa vài lần nữa mới report ha. nói muốn ói. tháng này tháng cô hồn mà. coi như cúng cô hồn
200k mua được bản chất 1 con ng. quá rẻ. post cho a e tránh xa thôi.
thank chuatnhat post hộ
đề nghi mod bane nick. kết thúc ở đây con lo lam ăn
thank toàn thể anh em

chia tay e chia tay hoàng hôn..........mmo thế này có sống đc ko đây :m152::m152::m152::m152:

haizz... offers làm thì phải tin tưởng ;)) thấy pác huanst này cũng đc lắm mà ;)) NET chậm vài ngày thôi chứ k phải k pay

Thôi trả 10$ xong rồi ai đi đường nấy :))

chuẩn lun."chỉ thất hứa" :)) chứ đợt ku thất hứa vài lần nữa mới report ha. nói muốn ói. tháng này tháng cô hồn mà. coi như cúng cô hồn
200k mua được bản chất 1 con ng. quá rẻ. post cho a e tránh xa thôi.
thank chuatnhat post hộ
đề nghi mod bane nick. kết thúc ở đây con lo lam ăn
thank toàn thể anh em

Chậm tiền vài hum thì có sao :-s hơi tí là report

- - - Updated - - -

Nếu chỉ đi cái nick thì không cần phải vào thanh minh thế này, còn nếu đã thuê người ta làm thì chậm phải có trách nhiệm thông báo .Nếu ông làm ăn mà cứ theo cảm xúc thế này thì chẳng dài lâu

Ừ nhớ tránh nha :))
HỎi coi ta có scam ai bao giờ chưa :))
Thằng thớt cứ đòi K có $ thì chịu ban thui :))
5n l

+ Thái độ đó là scam rồi bạn à , chứ mà viện lý do ghét người ta mà không thích thanh toán cũng xếp đồng vào bọn scammer viên lý do thôi .. làm ăn không uy tín vậy bạn , newbie người ta làm cũng trông chờ tiền về khi làm nhận được $$$ đầu tiên , bởi vì bạn là người liên lạc được trực tiếp với admin hiểu rõ tình hình hơn nên bạn cũng không lo lắng gì mấy thử hỏi bạn là mem làm đổ công sức vào đó mà chả có biết thông tin gì cả về site mình làm và chỉ thông qua bạn và bạn lại hứa hẹn thời gian payment không chính xác vậy và sau đó bạn lại nói ghét không trả tiền chịu scam. Mình hy vọng bạn giải quyết cho cho chủ thread đừng vì mấy bạc lẽ ấy mà đánh đổi uy tín và mang tiếg scam của mình ( đã vậy còn đổi thừa này nọ)

Đừng biến mình là luongxuancong7 thứ 2 nhé bạn

Last edited by a moderator:
kih :|.. lão huanst123 này lắm tai tiếng thật :|... HOT nhất 4rum cmnr :)

sao bọn scam này mặt dày quá

ghét nhất thể loại xl này, làm công cho mình đến ngày pay nói ko thíc là xong, scam nói mẹ nó scam là xong, lằng nhằng làm gì cho nó mệt

Thấy 2 người hơi nóng tính rồi , nên xử sự cho hay hơn chút ko được sao? Hai nước giao tranh còn ngồi lại đàm phán được mà có 10$ ko thương lượng được sao? Mỗi người nhường một bước trời yên bể lặng!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week