huanst chính thức scam a e cẩn thận- post hộ ông e vietts

Status
Not open for further replies.

chuatnhat

Junior
Reactions
14
MR
0.000
huanst chính thức là tên scam. mình đã lập topic đề nghị huants vào thanh toán nhưng đến nay vẫn tiếp tục thất hứa
đây là topic đã lập :http://mmo4me.com/showthread.php?75620-huants-vao-tra-loi
cần loại bỏ những phần tử không trung thực để newbie còn tránh. yahoo cua y: huanst123
đề nghị mod bane nick huanst

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us

Last edited by a moderator:
Mod vào xử lý kìa ............

UP thêm đoạn cuối nữa đi :))

cần loại bỏ những phần tử không trung thực để newbie còn tránh. yahoo cua y: huan123

sao phần more info thì yahoo khác mà, đâu phải huan123

đã thế còn lớn mật............anh em offer bjt đường mà tránh
Ừ nhớ tránh nha :))
HỎi coi ta có scam ai bao giờ chưa :))
Thằng thớt cứ đòi K có $ thì chịu ban thui :))

topic nào cũng chọc ngoáy giờ đến cái nick cũng không giữ đc :binhsua35:

Ừ nhớ tránh nha :))
HỎi coi ta có scam ai bao giờ chưa :))
Thằng thớt cứ đòi K có $ thì chịu ban thui :))

chả việc gì phải làm vẻ ta đây cả...........ko ai nói cậu scam cả, đã hẹn là phải trả tiền

2pic hot vl: wsnssiw, alvarorecobakaka, b0ynb2761993, BinBinQN, caubelego, chesunpha, chienthang9106, conduongdautu, damchivi, danielluu92, hanhyes, hoangtan1630, huanst, kutjhocdoj, machien89, makeMonlne, netconghung, nhock3n, nickname2606, shuchi, tangocanhalehap, Yoshikuni Kenji
=))

huan lập thêm cái yahoo đi scam hả e :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Trước khi đi chém vài cái :))

- - - Updated - - -

huan lập thêm cái yahoo đi scam hả e :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:
chắc thớt bị lé ;))
k để cho đúng :))
Uy tín thì tự mỗi người hiểu còn t thì k thẹn với lòng dc cái là thất hứa thui :binhsua146:

Fake YM roài . Ta thấy YM tay huanst trong list YM ta là :huanst123 mà . Khác YM mà chủ thớt là thiếu chữ :st

Uy tín thì tự mỗi người hiểu còn t thì k thẹn với lòng dc cái là thất hứa thui :binhsua146:[/QUOTE]

Chả biết ông này pro thế nào nhưng toàn scandal /:|

Xác nhận là của mình nhé và mình chỉ thất hứa với chủ thớt chưa nói là k trả đâu tại thớt sock wa k thèm trả lun cùng lắm đi cái nick thôi

- - - Updated - - -

Xác nhận là của mình nhé và mình chỉ thất hứa với chủ thớt chưa nói là k trả đâu tại thớt sock wa k thèm trả lun cùng lắm đi cái nick thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,940
Latest member
SAIGONTOCBAC

Most viewed of week

Most discussed of week