SCAM https://tiendientu.exchange/ không chuyển tiền 30 skirll

Status
Not open for further replies.
mong ban quản trị vào giúp đỡ

bổ sung thêm mình nữa :(:(

Attachments

• Screen Shot 2017-11-13 at 7.20.08 PM.jpg
    Screen Shot 2017-11-13 at 7.20.08 PM.jpg
    252.5 KB · Views: 149
Híc vào fb nhóm thấy có bác dính gần 300tr, không biết ad site scam là ai mà làm liều quá, site vẫn đang gom tiền, có nhiều người giống mình không cập nhật thông tin cái chuyển khoản cho nó luôn. Mình đọc bên trên thấy ai nói là có thông tin là ad site đang sốt xuất huyết và nằm viện không xử lý giao dịch được nhưng mình thấy củ các dấu hiệu scam. Hi vọng là công an vào cuộc sớm, phong tỏa hết tài khoản trước khi ad site rút tiền và bỏ trốn.

3 ngày vừa qua gia đình mình có việc đột xuất, mình lại để quên điện thoại ở nhà, máy hết pin nên hệ thống SMS không hoạt động và cũng không thể nhận và trả lời các cuộc gọi. Hiện tại mình đã giải quyết xong việc gia đinh, các giao dịch đang được mình tiến hành tra soát và xử lý (Refund hoặc xử lý theo tỷ giá hiện tại tùy theo nhu cầu của mọi người). Hiện khối lượng giao dịch tồn đọng trong 3 ngày là khá lớn nên anh em vui lòng kiên nhẫn đợi mình liên lạc lại nhé ;)

Hiện tại có khá nhiều thông tin trái chiều về việc ngưng trệ dịch vụ của mình 3 ngày hôm nay. Nên mình post thông tin chính thức ở trên để các bạn yên tâm. Anh em có người quen tra thông tin thì cũng biết rõ số tiền trong bank là còn nguyên, không có chuyện bị rút ra. Các giao dịch như skrill đều không được accept tự động.

Hiện tại các giao dịch đang được bên mình xử lý theo thứ tự. Mong anh em kiên nhẫn đợi chờ

Trân trọng,

Mình đã nhận đc số ETH mình mua...số eth mình mua thay đổi theo tỉ giá hiện giờ.anw , vậy là ok rồi....Hi vọng ko gặp trường hợp tương tự !

Vẫn chưa thấy thằng này refund tiền, nói thật với các bác, nó không refund, em bỏ ra 1000$ để xử nó, thông tin thì em có gần full rồi, em cay lắm, làm ăn mất dạy, láo toét.

đang chờ theo bạn đây
Vẫn chưa thấy thằng này refund tiền, nói thật với các bác, nó không refund, em bỏ ra 1000$ để xử nó, thông tin thì em có gần full rồi, em cay lắm, làm ăn mất dạy, láo toét.

Bên mình đang cố gắng hết sức để xử lý. Do khối lượng giao dịch tồn đọng trong 3 ngày là khá lớn nên các bạn vui lòng kiên nhẫn đợi chờ đền lượt giao dịch của mình. Còn bạn đừng nói chuyện theo cách này. Bạn bỏ ra 1K để xử mình thì mình sẵn sàng bỏ ra 10K. Chẳng biết ai ăn ai trong cái xã hội này đâu bạn ạ.

Thanks,

Last edited:
Hiện đã xử lý xong các giao dịch >= 100 triệu. Đang tiến hành xử lý các giao dịch theo thứ tự

Trân trọng,

những trang web mới tạo lại ko có lấy 1 xu bảo hiểm trong diễn đàn thì anh em tốt nhất né mẹ nó ra cho lành. web này chắc giao dịch tồn đọng phải còn cỡ vài nghìn nên xử lý mãi ko xong. :)))

những trang web mới tạo lại ko có lấy 1 xu bảo hiểm trong diễn đàn thì anh em tốt nhất né mẹ nó ra cho lành. web này chắc giao dịch tồn đọng phải còn cỡ vài nghìn nên xử lý mãi ko xong. :)))

Tồn đọng hơn 300 giao dịch với số tiền khoảng gần 3 tỷ. Còn bạn muốn xem chi tiết thống kê thì vào group nhé. Đừng vào ném đá kiểu vậy. Chẳng biết ai mới ai cũ đâu. Cái nick mình ít nhất giá trị hơn số tiền bảo hiểm của cậu đấy

Tồn đọng hơn 300 giao dịch với số tiền khoảng gần 3 tỷ. Còn bạn muốn xem chi tiết thống kê thì vào group nhé. Đừng vào ném đá kiểu vậy. Chẳng biết ai mới ai cũ đâu. Cái nick mình ít nhất giá trị hơn số tiền bảo hiểm của cậu đấy
cái nick cho ko thèm lấy, dựa vào đâu mà nói nó có giá trị :) giỏi thì xử lý cho khách đi, đừng ngồi đó mà bốc phét... bị người ta chửi cho ko nhục còn lên đây khoe tiền tỷ này nọ. còn việc ông ông làm tôi xem làm éo gì của nhà ông. lỗi ở đây là do bên ông chứ éo phải tại khách hàng nên đừng có xoắn

@iExchanger Bình tĩnh xử lý thôi cậu. Việc xảy ra không ai muốn, mỗi người ngoài làm ăn buôn bán cũng có câu chuyện, cuộc sống gia đình của riêng mình nhiều khi k tránh khỏi ảnh hưởng, tác động k mong muốn. Dù gặp chuyện gì thì cũng gửi lời động viên tới cậu & gđ nhé. Sau mình cũng góp ý chút để làm dịch vụ như cậu thì việc để xảy ra tình trạng vừa qua là k tốt, cũng cần có những phương án chuẩn bị cho tình huống xấu, khách hàng hay ae bỏ tiền vào giao dịch cũng chỉ mong muốn đạt kết quả thuận lợi & k muốn bị scam nọ kia nên k tránh khỏi lời lẽ thiếu bình tĩnh. Xử lý xong mọi việc rồi thì mỗi người thông cảm cho nhau 1 chút. chúc ae an khang & kiếm được thật nhiều xèng ;)

*** Cập Nhật Lúc 16:00 ngày 14.11.2017
- Đã xử lý xong hầu hết các giao dịch lớn.
- Đã xử lý xong các giao dịch ngày 11.11.2017. Đang tiến hành tra soát và xử lý giao dịch ngày 12.11.2017

cần phải khen 1 câu: "làm ăn sống nhăn" :D:D:D

thử nghĩ: khách hàng, do chuyện gia đình đột ngột nên mới đến với dịch vụ ... nhằm ngay lúc dịch vụ củng bận chuyện gia đình đột xuất ... => kết quả làm trì trệ mọi thứ, vậy lỗi (tổn thất) về ai đây!? :eek::eek::eek:

thiết nghĩ (cá nhân): dù việc đột xuất, đột ngột và cấp bách đến đâu đi chăng nữa ... người có tính thần làm việc có trách nhiệm thì phải uyển chuyển: ngay tức thời dừng mọi hoạt động và có thông báo cho biết ( nói 1 cách cụ thể: TẠM THỜI ĐÓNG SITE => nhằm tránh thiệt hại (lỡ việc) cho khách hàng và việc này đâu có mất nhiều thời gian) vậy mà không làm nổi trong 72h :confused::confused::confused:

có cần đưa ra những diễn cảnh giả thiết về khách hàng không!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

giả sử: tôi là khách hàng đã giao dịch khá nhiều lần và thâm niên ở đây, đột xuất cần $ gấp (chẳn hạn như: mổ xẻ, ...) nhưng hiện đang đầu tư $ ảo nên cần quy đổi GẤP (bất cần lổ lời) ... và cứ thế qua hơn 3 ngày, nhận được $ rồi mua mẹ quan tài hay sao đây!? hoặc phải chịu lãi cao khi vai ngoài trong khi tôi không cần phải gánh!?, hay là phải khổ sở chạy đôn chạy đáo xoay $ mất ăn mất ngủ dẫn đến bị stress nặng!? => LIỆU ĐÂY LÀ LỖI DO TÔI o_Oo_Oo_O

Bác exchanger quay lại đàng hoàng thế này là anh em mừng rồi, vãi chưởng mấy bố tát nước theo mưa :D

Bên mình ko đóng site vì ảnh hưởng đến kết quả seo và quảng cáo. Bên mình có thông báo trên website nhưng nhiều bạn ko đọc nên mới có quá nhiều giao dịch bị delay đến vậy. Người mình nhờ viết thông báo không biết về kỹ thuật nên không giúp mình vô hiệu hóa chức năng mua bán được.

Lỗi bên mình nên anh em gạch đá thế nào mình cũng chịu. Nhưng vui lòng góp ý lịch sự, cầu tiền và đừng giở giọng giang hồ ra với mình

Thanks,

em nhờ xíu... sao mấy tụi buôn bán lúc nào nó cũng bán cái thiệt hại cho dân đen ko vậy... như em muốn mua tiền đt của chúng nó chuyển khoản ngân hàng phí mình chịu, khi kiếm được tí bán cho chúng nó phi mình cũng chịu, nó ăn trên đầu trên cổ mình.
ví dụ: em bán pm phí gửi pm 0.5% mình chịu phí ck ngân hàng mịnh chịu.(còn mình mua hoặc bán với chúng nó, chúng nó ko mất gì) dmcn.
p/s: đây là bức xúc của em có gì mod và ae bỏ qua.
Không lẻ bác bắt người ta chịu? Bác giao dịch liên tục 10k vnđ 1 lần, ngày làm 100 lần xem, thằng chủ web chết hay ai chết? Bác thử ra cửa hàng điện thoại, quần áo,... xem bác chuyển tiền thì phí bên nào chịu? Hãy suy nghĩ trước khi phát biểu? Bác thử gửi tiền vào ngân hàng thử xem có lấy phí không?
Loại như này tốt nhất đừng online trên mạng này!!! Về làm ruộng đi, bán lúa or mua lúa giống không mất phí!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back