SCAM https://tiendientu.exchange/ không chuyển tiền 30 skirll

Status
Not open for further replies.
em nhờ xíu... sao mấy tụi buôn bán lúc nào nó cũng bán cái thiệt hại cho dân đen ko vậy... như em muốn mua tiền đt của chúng nó chuyển khoản ngân hàng phí mình chịu, khi kiếm được tí bán cho chúng nó phi mình cũng chịu, nó ăn trên đầu trên cổ mình.
ví dụ: em bán pm phí gửi pm 0.5% mình chịu phí ck ngân hàng mịnh chịu.(còn mình mua hoặc bán với chúng nó, chúng nó ko mất gì) dmcn.
p/s: đây là bức xúc của em có gì mod và ae bỏ qua.
1 nnười cần mua là bạn.
2 người cần bán cũng là bạn.
cái này là bạn nhờ người ta chứ người ta chưa chắc đã cần bạn :D

em nhờ xíu... sao mấy tụi buôn bán lúc nào nó cũng bán cái thiệt hại cho dân đen ko vậy... như em muốn mua tiền đt của chúng nó chuyển khoản ngân hàng phí mình chịu, khi kiếm được tí bán cho chúng nó phi mình cũng chịu, nó ăn trên đầu trên cổ mình.
ví dụ: em bán pm phí gửi pm 0.5% mình chịu phí ck ngân hàng mịnh chịu.(còn mình mua hoặc bán với chúng nó, chúng nó ko mất gì) dmcn.
p/s: đây là bức xúc của em có gì mod và ae bỏ qua.
thằng nào nó chả ghi trong điều khoản của nó là phí mình chịu, điều đó hiển nhiên mà

:))
điều chắc chắn là bạn cần thì bạn mới đến. còn họ là chỗ cho bạn đến. bạn không thích thì đừng đến.
bạn đến mua rồi thì chắc gì bạn sẽ đến đó bán đâu :D
mình thử bán... mà thấy vậy next luôn rồi... chúng ta không thuộc về nhau.
ps: mình chưa bao giờ gd với họ... bao gồm tất cả các trang gd online của VN.

mình thử bán... mà thấy vậy next luôn rồi... chúng ta không thuộc về nhau.
ps: mình chưa bao giờ gd với họ.
đó. vậy bạn thử đi kiếm chỗ nào bán mà ko tốn fee xem :D
bạn bây giờ có cần bán thì bạn cần người ta.
sau này bạn không có cần mua thì bạn cũng phải tìm người ta .

đã chuyển 69 triệu hôm qua cho bác tài khoản DUONG HOANG MANH TUAN, để mua USDT, đến giờ tất cả các thôn tin liên lạc đều không được, em phải làm sao ạ.

@iExchanger

Em chỉ bày tỏ bức xúc của em thôi có gì mong các bác bỏ quá... em thì chưa gd gì với mấy trang mua bán đến từ VN.

đã chuyển 69 triệu hôm qua cho bác tài khoản DUONG HOANG MANH TUAN, để mua USDT, đến giờ tất cả các thôn tin liên lạc đều không được, em phải làm sao ạ.

@iExchanger
bác lớn đấy, chờ thoy
trong đây có ai bik thông tin bác đó ko?

E xác định rồi các bác ah....remitano ko chơi cứ đâm đầu vào đây....hi vọng ko scam dù nhỏ biết nhỏ nhoi :(

Attachments

272 KB · Views: 128
Vụ này lớn đấy các bạn, mình thì mất tiền, cỡ 300$ thôi, nhưng nhiều bạn giao dịch có thể nhiều hơn rất nhiêu, và số lượng gd lớn, vụ này không biết BQT có thể giúp được gì thì mong BQT ra tay giúp đỡ nhé.

Tôi 20tr đây. Ông này ko giải quyết được là cũng tù 15 năm đấy đừng đùa nhé

ai bik địa chỉ nhà ông này ko? qua dằn mặt

Dương Hoàng Mạnh Tuấn - 22/01/1988 học lớp HHTT6, Đại học kỹ thuật quân sự - Hà Nội

Có ai ở HN vui lòng truy giùm địa chỉ người này giúp với. Mấy ngày nay là cũng mấy trăm triệu chứ ko đùa đâu

Dương Hoàng Mạnh Tuấn - 22/01/1988 học lớp HHTT6, Đại học kỹ thuật quân sự - Hà Nội

Có ai ở HN vui lòng truy giùm địa chỉ người này giúp với. Mấy ngày nay là cũng mấy trăm triệu chứ ko đùa đâu
bác bik địa chỉ nhà ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week