• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

htkhanhduy - Huỳnh Quốc Khánh chuyên lừa đảo. Anh em cẩn thận!

Status
Not open for further replies.

datafire

Newbie
Reactions
281
MR
0.000
ủng hộ bạn,ăn quịt mà còn dạy đời,nữa nó cũng dạy con cháu nó y rang vậy đó,úp lên để dòng họ con cháu nó sau này vào mmo4me mà xem học tập :binhsua50:
Thanks đồng chí. Mình tính không chấp làm gì vì chuyện xảy ra cách đây cũng 1 tháng rồi. Nhưng thằng cờ hó này tiếp tục lập topic dụ anh em, hết site exchange scam nó tạo: expayza.com tới sell tool sell acc..... Nó dùng toàn $ bẩn để mua nên chắc chắn anh em mua hàng xong cũng ko dùng được và lại bị nó quịt tiền.

Không biết mấy năm nữa con nó hay bạn bè của con nó online thấy bố nó là thằng lừa đảo chắc vui lắm, tội thay cho thằng nhỏ.
nói chung là anh em lên cẩn trọng trong giao dịch, lần trước có ít PP bán cho bác "datafire" ngon lẹ, chẳng có gì cả, vui vẻ cả 2. Thôi, chịu khó làm để lấy lại cái đã mất, coi như tai nạn nghề nghiệp. OK. Chúc buổi tối tốt lành!
Thanks bạn nhiều. Ai cũng giao dịch uy tín như bạn thì hay biết mấy
ĐÁ lên Cho thêm Phần nóng bỏng! Đôi bên sớm dc giải quyết ;)
Thằng kia được giải quyết thôi bác ơi. Dân scam ăn quịt còn lên mặt đạo đức giả

nguyenluancmg

Junior
Reactions
67
MR
0.057
Thằng đó nó cũng scam mình 100$ với nick gatapsu. Và những vụ scam trong những ngày gần đây đều do nó mà ra, mình theo dõi mới biết ( như ngiavn.., carrick, mike... đều là nó) . Anh em nào muốn biết mình nói đúng hay sai thì tự xem lại mấy topic scam sẽ thấy ra thôi, còn làm sao mà mình biết thì ko thể nói được , nói ra là nó sẽ đề phòng mất dấu. Cái này chắc phải nhờ đến admin baner ip của nó vĩnh viễn thì mới hạn chế được vì theo minh theo doi thì nó còn tệ gì cũng 10 nick trên rum này và đang chờ cơ hội để scam tiếp...

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
up cho ông bạn thân..và ghét nhất bọn nào scam ông bạn của ta..Các ngươi scam thì đẻ con không có chym..có đ..i..t....:binhsua47:

andy_khanh

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Cái thằng chuyên lừa đảo. Bữa trước định SCAM mình acc RG PPS. Bảo cho xem teamviewer cái chuồn thằng. Ngoài ra còn đã lừa thằng e mình đưa cho cái Acc RG premium 1 tháng bảo acc có PPS :binhsua39:

Thằng đó nó cũng scam mình 100$ với nick gatapsu. Và những vụ scam trong những ngày gần đây đều do nó mà ra, mình theo dõi mới biết ( như ngiavn.., carrick, mike... đều là nó) . Anh em nào muốn biết mình nói đúng hay sai thì tự xem lại mấy topic scam sẽ thấy ra thôi, còn làm sao mà mình biết thì ko thể nói được , nói ra là nó sẽ đề phòng mất dấu. Cái này chắc phải nhờ đến admin baner ip của nó vĩnh viễn thì mới hạn chế được vì theo minh theo doi thì nó còn tệ gì cũng 10 nick trên rum này và đang chờ cơ hội để scam tiếp...
Haizza. Khổ thân ông anh...
Thằng cờ hó này scam xong còn giở giọng đạo đức giả...
up cho ông bạn thân..và ghét nhất bọn nào scam ông bạn của ta..Các ngươi scam thì đẻ con không có chym..có đ..i..t....:binhsua47:
Thanks ông @_@ gặp loại như vậy chỉ mún chém cho chít :-w
up lên cho mọi người cùng bit để tránh xa nó ra nào.
Đúng rùi ông. Cho hết ai bị nó lừa nữa
Cái thằng chuyên lừa đảo. Bữa trước định SCAM mình acc RG PPS. Bảo cho xem teamviewer cái chuồn thằng. Ngoài ra còn đã lừa thằng e mình đưa cho cái Acc RG premium 1 tháng bảo acc có PPS :binhsua39:
haizza, mình report sớm thì nó ko lừa được ai rùi, sorri bạn, vì mún cho nó 1 cơ hội làm người.... ai ngờ vẫn mún làm cờ hó
Xáp vô mà chửi cho đầu óc nó sáng ra chứ sao lại tranh xa hả bạn? :binhsua38:

Cũng đúng. Hehe

h41k1m

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Đang chờ proof của em,
Đạt à, em chỉ là con tốt thí trong tay họ thôi, em mua PP,WMZ nhiều để làm cái gì.Ngạn ngữ Trung Quốc noi rất hay:" Ngừoi mà không vì mình thì tời tru đất diệt," Anh chỉ gủi lời đến cậu vậy,gia đình cậu ở vĩnh long sống khổ thế nào, đâu cần thiết phải bu theo họ như *** vậy. Cậu không theo đựoc đâu, tỉnh ngộ nhé/
Chúc em học tốt, thân.!
ôi cả nhà htkhanhduy mày chết hết rồi sao để cho mày đi lung tung mà sủa bậy thế , cả nhà htkhanhduy mày chắc là bị dại chết hết rồi nên mày mới điên dại như vậy , cái loại như mày xuốt ngày chỉ đi rình rập ngửi mà chờ liếm đích thôi , cần ko tao cho qua liếm đích tao đây

ôi cả nhà htkhanhduy mày chết hết rồi sao để cho mày đi lung tung mà sủa bậy thế , cả nhà htkhanhduy mày chắc là bị dại chết hết rồi nên mày mới điên dại như vậy , cái loại như mày xuốt ngày chỉ đi rình rập ngửi mà chờ liếm đích thôi , cần ko tao cho qua liếm đích tao đây

Bình tĩnh đi bạn ơi......
Với loại người như vậy đừng có chửi nó không biết gì đâu, hại mình nói lời không hay thui :D

Bình tĩnh đi bạn ơi......
Với loại người như vậy đừng có chửi nó không biết gì đâu, hại mình nói lời không hay thui :D
Uhm dạo này mình hơi bận chứ không cái loại cờ hó htkhanhduy này mình thích đập đầu lắm , giống như người ta dạy cờ hó vậy , phải chửi và đập đầu nó mới nghe :D , mà cái loại này trước sau gì cũng chết à

vinhtrieu

Junior
Reactions
18
MR
0.000
xin chia buồn cùng chủ thớt, những ai đã từng bị htkhanhduy lừa đảo hoặc biết người này lập bao nhiêu nick xin hãy post lên để anh em đề phòng, anh em forum xin hãy up topic này lên hàng ngày để những anh em nào chưa biết có nhiều cơ hội hơn đọc được bài này :binhsua10:

kikilulu

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
Chia buồn cùng ku Đạt. Up lên cho admin ban nick đứa scammer nào, bọn này ko những lừa tiền mà còn làm mất thời gian, mất việc của các exchanger.

hoankido

Junior
Reactions
80
MR
0.000
gúc gồ đc cái này:195 Tôn Đản-Cẩm Lệ-Đà nẵng:binhsua08:

Aladin

Newbie
Reactions
8
MR