• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

htkhanhduy - Huỳnh Quốc Khánh chuyên lừa đảo. Anh em cẩn thận!

Status
Not open for further replies.

datafire

Newbie
Reactions
281
MR
0.000
Thanks anh em nhiều, tí nữa làm cái proof.
Bị nó lừa lâu rồi nhưng không đáng công mình chửi nên làm biếng report.
Giờ thấy nó mở topic sợ nó lừa đảo anh em nữa nên mới post bài thui

giang8728

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
Dạo này thấy nhiều người bị chơi xỏ pp nhỉ, đúng là ở đời khó mà nhận ra ai thiện ai ác, may ra chỉ khi hoạn nạn mới biết chân tình @@. Chỉ có thể chia bùn cùng chủ thớt và hy vọng coi như "tái ông thất mã" (mất cái này được cái kia)

Thanks anh em nhiều. Bị lừa thì lâu lắm rùi, mình cũng coi như bỏ.
Tại thấy nó còn lập topic tính scam anh em ở forum nên up topic này.
30p nữa sẽ có proof cho anh em. + 1 ngày sau sẽ có bài trên tất cả các forum để tất cả anh em tránh xa nó ra

htkhanhduy

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Thanks anh em nhiều. Bị lừa thì lâu lắm rùi, mình cũng coi như bỏ.
Tại thấy nó còn lập topic tính scam anh em ở forum nên up topic này.
30p nữa sẽ có proof cho anh em. + 1 ngày sau sẽ có bài trên tất cả các forum để tất cả anh em tránh xa nó ra

Đang chờ proof của em,
Đạt à, em chỉ là con tốt thí trong tay họ thôi, em mua PP,WMZ nhiều để làm cái gì.Ngạn ngữ Trung Quốc noi rất hay:" Ngừoi mà không vì mình thì tời tru đất diệt," Anh chỉ gủi lời đến cậu vậy,gia đình cậu ở vĩnh long sống khổ thế nào, đâu cần thiết phải bu theo họ như *** vậy. Cậu không theo đựoc đâu, tỉnh ngộ nhé/
Chúc em học tốt, thân.!

Đang chờ proof của em,
Đạt à, em chỉ là con tốt thí trong tay họ thôi, em mua PP,WMZ nhiều để làm cái gì.Ngạn ngữ Trung Quốc noi rất hay:" Ngừoi mà không vì mình thì tời tru đất diệt," Anh chỉ gủi lời đến cậu vậy,gia đình cậu ở vĩnh long sống khổ thế nào, đâu cần thiết phải bu theo họ như *** vậy. Cậu không theo đựoc đâu, tỉnh ngộ nhé/
Chúc em học tốt, thân.!
Trời. Thế ông lựm 2 chai của tui rùi không trả tới h. Ông khác gì con cờ hó ăn phân?
Ông nói lời nào ra thì nghe hay lắm. Mà sao nhận tiền của người ta thì quịt không trả?
Còn chuyện tui thu paypal WMZ là chuyện của tui. Ông thiếu tiền không trả tui thì tui kiếm cách gỡ vốn.
Ăn quịt mà còn giở giọng đạo đức.

vẫn k có proof để mod ban nick scam hả thớt? ^^
mà khanhduy nói "họ" là ai thế :m195:
Đang up đây cậu ơi.
Mịa nó. Exchange thì phải thu theo yêu cầu của khách thui.
Nó sủa bậy đó chứ nói gì. Khách của mình cần gì mình thu nấy. Thằng cờ hó đó đã ăn cướp còn lên mặt nói này nọ.

tata_tubasi

Junior
Pre-verified
Reactions
66
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
ủng hộ bạn,ăn quịt mà còn dạy đời,nữa nó cũng dạy con cháu nó y rang vậy đó,úp lên để dòng họ con cháu nó sau này vào mmo4me mà xem học tập :binhsua50:

huyquyet

Senior
Reactions
156
MR
0.000
nói chung là anh em lên cẩn trọng trong giao dịch, lần trước có ít PP bán cho bác "datafire" ngon lẹ, chẳng có gì cả, vui vẻ cả 2. Thôi, chịu khó làm để lấy lại cái đã mất, coi như tai nạn nghề nghiệp. OK. Chúc buổi tối tốt lành!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week