• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix HQ RevShare - hqrevshare.com

chưa có bạn ạ. t gửi ticket từ hôm qua mà vẫn pending chưa trả lời
cứ chờ cả tuần đi bạn, chưa chắc đã có hồi âm đâu:(

Các bro chỉ cho mình cách đổi tài khoản PM đc ko? Lúc tạo tài khoản mình ghi nhầm thành nick đăng nhập. mình gửi ticket và mail 3-4 lần rồi nhưng admin nó đếch thèm trả lời. 5 ngày rồi mình ko thể rút dc tiền. Giúp mình với......
[/url][/IMG]

Cho mình hỏi mỗi ngày rút chỉ dc 1 lần hay rút tới khi max 188$ thôi nhỉ :v

PP mình bị limit khi nhận món tiền của nó ngày 23/10/2015. Không biết có bác nào dính như mình ko, contact nó để đổi cái pp mà nó ko thèm trả lời.
Bác nào đã change thành công cổng thanh toán cho mình cái form với :D.

PP mình bị limit khi nhận món tiền của nó ngày 23/10/2015. Không biết có bác nào dính như mình ko, contact nó để đổi cái pp mà nó ko thèm trả lời.
inbox face của nó khi nó onl thì may ra nó giải quyết :D

Dep $ cổng khác vào thôi. Lúc trc mình dep = pp, sau rút thấy bất tiện nên dep tiếp = pm. Hện tại rút toàn = PM, thoải mái.

Thế là thím tái chín 60 ngày đến hết tháng 11 mới rút ah, à đù, kiểu này có khi đu theo thím phát làm phát hoành tráng cuối năm =))
:D Mới đu thêm 6k nữa rồi đây a . Phen này khô khan hay hoành tráng cũng bem rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom