HYIP hourlyes.com lãi giờ

site e theo từ đầu xong nghỉ lâu rồi, thấy chạy được 5 ngày mới có vote xóa acc :D
hourly mà sống được 5~7 ngày là ok rồi, sợ mỗi mấy thằng hourly fast thôi chứ hết plan chục vòng thế này chả có gì để chê admin, :D

site e theo từ đầu xong nghỉ lâu rồi, thấy chạy được 5 ngày mới có vote xóa acc :D
hourly mà sống được 5~7 ngày là ok rồi, sợ mỗi mấy thằng hourly fast thôi chứ hết plan chục vòng thế này chả có gì để chê admin, :D
Em có 1 sự nhầm lẫn nhẹ hehe. Tất cả các site của admin này nó live hơn 100 ngày ko đó nhé! Chơi hyip nếu cả vốn lẫn lãi 3.3% 1 giờ. Nếu 10$ thì gần 2 ngày em lãi được 0.56$ ( tương đương 1 ngày 0.28$). Như thế lãi có cao không? Đã thế có bạn rút tiền nó trừ phí nữa.:DCái nữa các mon không có RCB cao em reinvest thì được 0.04 lỗ cả tiền phí dep.vậy có nên theo không? Hyip rủi ro rất cao nên xác định thật kỹ rồi vào. Admin này nó delet account của người khác bất cứ lúc nào. Đối với em nó ko tệ nhưng đối với người chơi mới nó tự làm như vậy, không tệ chứ là gì? Gặp các newbie mới dep vào mất ngay thì có ấm ức không? Anh không bao giờ post site của admin này vì không muốn anh em mất tiền. Site nào anh thấy được lãi cao sống qua vòng là anh post để anh em kiếm, không post site lung tung. Trước anh đánh giá site này rồi nên muốn nói để các newbie đừng vào site này thế thôi, cũng như học hỏi kinh nghiệm.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,532
Latest member
sharktankreruns

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week