Tutorial [Hotdeals.com] Super FAST SPIN + FAST Register,Verify

Reactions
162
MR
0.000
các bác làm kiểu đó thì em nói thật nhá " chó nó pay cho " , suy nghĩ một tí chứ cứ cắm đầu cắm cổ cheat kiểu đó thì lợi nhuận nó lấy đâu ra mà trả , kêu sao ko band , liệu mấy ai làm mà đi vote , comment cho nó 1 tiếng đâu @@

Cho dù nó ko band thì tới tháng chưa chắc nó đã trả tiền , thiếu gì lý do , với thấy có nhiều thím hài vãi , cheat reg mà đặt tên giống nhau , tăng dần số thứ tự . quá bá đạo o_Oo_O

Cho dù nó ko band thì tới tháng chưa chắc nó đã trả tiền , thiếu gì lý do , với thấy có nhiều thím hài vãi , cheat reg mà đặt tên giống nhau , tăng dần số thứ tự . quá bá đạo o_Oo_O
hừm , bác biết sao không chỉ người ta đi :) , sao bị ban là lao vào như là đúng rồi , lỡ nó pay bác có làm theo không :)

hừm , bác biết sao không chỉ người ta đi :) , sao bị ban là lao vào như là đúng rồi , lỡ nó pay bác có làm theo không :)
đó chỉ là nhận định của tớ , tớ đâu có nói là chắc chắn 100% . Với lại tớ còn lo kiếm cơm chứ time đâu ngồi chỉ hả cậu . Tớ cũng chả là cái gì cả , nghĩ sao nói vậy thôi

fexfer96

Junior
Reactions
36
MR
0.002
đó chỉ là nhận định của tớ , tớ đâu có nói là chắc chắn 100% . Với lại tớ còn lo kiếm cơm chứ time đâu ngồi chỉ hả cậu . Tớ cũng chả là cái gì cả , nghĩ sao nói vậy thôi
thím nhìn xa hơn 1 tý đi, éo phải cái mmo là giành riêng cho dân vn ko đâu, vn ko cheat thì bọn tàu, bọn tây... nó cũng cheat ầm ầm nhé. đừng nghĩ chỉ vn mới bá đạo thế, ko là cái đinh gỉ gì so với thế giới đâu. Nó ban thì ban những acc cheat thôi, chứ thím lấy reg thật, quay tay thật xem nó có ban ko. Những ai cheat bị ban thì chịu, thím ko cheat ăn đc thì thím hưởng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week