[-HOT-]Trực Tiếp Giải SOD CHAMPION LEAGUE - Giải Thưởng 1200$

@kutjhocdoi lam trong tai:m146:

Kết quả chung cuộc:

____RX____ 3 - 0 ConHeoQuay

Set 1: 2-0

Set 2: 2-1

Set 3: 2-1

Cảm ơn nhà tài trợ và các bạn đã theo dõi chương trình tường thuật trực tiếp của chúng tôi.

Xin thân ái và hẹn gặp lại các bạn ở buổi tường thuật sau
Ngon...sắp đc ăn chơi r hen a trai=))

:m187: lr trung gian có bonus hok

không biết RX chơi với mình ko nhỉ. :D
Nhưng mà RX là người send trước nhé. :)

Bây giờ mình để Rate là 300$ ăn 100$

Nếu bạn để cao hơn mình thì oke?

À, mình có thể nâng rate lên tới 500$ ăn 100$ đấy:)

Bây giờ mình để Rate là 300$ ăn 100$

Nếu bạn để cao hơn mình thì oke?

À, mình có thể nâng rate lên tới 500$ ăn 100$ đấy:)

Minh chấp nhận là người send trước. Nhưng phải có thểm rule là trong vong 10-20 giây mà không send thì coi nhu RX thua.
Tối thiểu 10 lần chơi. Mỗi lần 100$. tỉ lê 100$ ăn 500$.
RX dám chơi không?

Minh chấp nhận là người send trước. Nhưng phải có thểm rule là trong vong 10-20 giây mà không send thì coi nhu RX thua.
RX dám chơi không?
cái này để chứngminh sameordiff gian lận ko fải ăn thua ở đây mà fải send từ 10-20s:(

Bá đạo thật. Tòa đại gia

cái này thì đã biết từ khá lâu rồi, canh time là batch ra chuẩn ngay mà :)). Nếu muốn chứng minh SOD k gian lận thì k chơi time đê =))))))

cái này để chứngminh sameordiff gian lận ko fải ăn thua ở đây mà fải send từ 10-20s:(
Tại thấy RX hô to quá. không biết dám chơi với mình không thôi. cung như rule sameordiff thời gian wait cũng gần như vậy. thích thì mình chơi lên 30giay wait. trọng tại sẽ canh 30 giây sau đó nhấn send 0.01 sang 1 tài khoan cua mình haoc RX. lấy con số đó lam mốc. Neu RX send sau số đó thì RX lose, còn trước thì compare với batch mình phần định thắng thua?
Nếu RX không chơi thì chỉ cần trả lời mình là không chơi có gì khó đâu...

Vấn đề là sod nó có canh time k? nó có quy định đúng 1 time k. Nếu có thì mới gọi công bằng? Đó là lý do vì sao đôi khi 3 transac tới sod hay mấy site đó 1 lúc. Nhưng nó lại canh time để send back. Nên transac gởi sau lại đc trả trước. Cái này t nghĩ là nó canh đc lâu r. Nhưng k nghĩ là tỉ lệ ăn là 100% nv thôi

RX dám chơi không?

Những điều mình nói ra đừng xóay ngược lại. Khi bạn nói ng khác thì hãy nhìn lại mình

Ví dụ:

Tôi nói tôi nhận batch với tỉ lệ 500$ ăn 100$ (ko giới hạn thời gian)

Nếu ai cảm thấy người nhận batch tỉ lệ win 500$ ăn 100$ còn lời quá thì hãy lên tiếng

Tôi sẵn sàng là người send trước với tỉ lệ như trên.

Còn bạn bảo bạn send batch với tỉ lệ 100$ ăn 500$

Thế bây giờ bạn dám đảo ngược vị trí với lời nói của bạn ko?

Tức bạn sẽ là người nhận batch và trong 20s phải send lại liền.

Sống ở đời, mình nói ra điều gì thì phải suy nghĩ lại nếu mình là người ta thì mình sẽ làm NTN :m131:

Đừng có sống kiểu trèo lên đầu lên cổ người khác.

Nói thế chứ bạn thích cỡ nào thì ra yahoo nếu đc tôi chiều bạn cỡ đó:m131:

Yahoo ở More Info nhé

Vấn đề là sod nó có canh time k? nó có quy định đúng 1 time k. Nếu có thì mới gọi công bằng? Đó là lý do vì sao đôi khi 3 transac tới sod hay mấy site đó 1 lúc. Nhưng nó lại canh time để send back. Nên transac gởi sau lại đc trả trước. Cái này t nghĩ là nó canh đc lâu r. Nhưng k nghĩ là tỉ lệ ăn là 100% nv thôi

SoD ko có quy định time nhé bạn

Bằng chứng là có những bet 1 2s có kết quả

Có những bet có 1 2 phút vẫn ko có kết quả

Có những bet send tiền sau nhưng lại được nhận batch trước... và ....

Những điều mình nói ra đừng xóay ngược lại. Khi bạn nói ng khác thì hãy nhìn lại mình

Ví dụ:

Tôi nói tôi nhận batch với tỉ lệ 500$ ăn 100$ (ko giới hạn thời gian)

Nếu ai cảm thấy người nhận batch tỉ lệ win 500$ ăn 100$ còn lời quá thì hãy lên tiếng

Tôi sẵn sàng là người send trước với tỉ lệ như trên.

Còn bạn bảo bạn send batch với tỉ lệ 100$ ăn 500$

Thế bây giờ bạn dám đảo ngược vị trí với lời nói của bạn ko?

Tức bạn sẽ là người nhận batch và trong 20s phải send lại liền.

Sống ở đời, mình nói ra điều gì thì phải suy nghĩ lại nếu mình là người ta thì mình sẽ làm NTN :m131:

Đừng có sống kiểu trèo lên đầu lên cổ người khác.

Nói thế chứ bạn thích cỡ nào thì ra yahoo nếu đc tôi chiều bạn cỡ đó:m131:

Yahoo ở More Info nhé

Không,. minh doc comment của bạn nghĩ bạn nói ai send cho bạn trước tỉ lê 100 ăn 500$. mạnh miệng quá nên muốn chơi với bạn thôi. Chứ mình thì không dám hô to như bạn, 100 ăn 500$ dau :D
Chú mình thừa biết mấy cai trò samediff này. tỉ lệ thắng thua tuy thuộc vào cách thức bạn làm thôi....

RX: minh cung khogn muon cãi nhau làm gì. mình hiểu cái ý ban muon mở topic này. nhưng cũng nên nói 1 câu công bằng: chẳng có game nào công bằng và cũng chẳng có mấy người chơi nào chơi vui là chính. luật ở đây là ai biết nhiều thì tỉ lệ win càng cao.... vậy thoi.
Stop lai nha RX. mất cong mất tình anh em ^_^

- - - Updated - - -

Có những bet send tiền sau nhưng lại được nhận batch trước... và ....
Minh đính chính cho nè: thứ tự send thì không sai nhưng do LR cập nhập chậm nen history hiện truoc sau. mọi người dúng vì thế mà nói site cheat. đó là do LR.
Luật batch: luon luon tăng khong bao giờ giảm. nên hãy dựa vào batch mà kết luận

Không,. minh doc comment của bạn nghĩ bạn nói ai send cho bạn trước tỉ lê 100 ăn 500$. mạnh miệng quá nên muốn chơi với bạn thôi. Chứ mình thì không dám hô to như bạn, 100 ăn 500$ dau :D
Chú mình thừa biết mấy cai trò samediff này. tỉ lệ thắng thua tuy thuộc vào cách thức bạn làm thôi....

RX: minh cung khogn muon cãi nhau làm gì. mình hiểu cái ý ban muon mở topic này. nhưng cũng nên nói 1 câu công bằng: chẳng có game nào công bằng và cũng chẳng có mấy người chơi nào chơi vui là chính. luật ở đây là ai biết nhiều thì tỉ lệ win càng cao.... vậy thoi.
Stop lai nha RX. mất cong mất tình anh em ^_^

Mình mở topic với lý do chứng minh SoD SCAM

Hòan tòan ko vì lý do dụ dỗ các member khác chơi

Bạn Conheoquay chủ động chứ mình ko hề rủ rê bạn ấy.

Oke ngừng tại đây, mất công mất tình anh em

Mình mở topic với lý do chứng minh SoD SCAM

Hòan tòan ko vì lý do dụ dỗ các member khác chơi

Bạn Conheoquay chủ động chứ mình ko hề rủ rê bạn ấy.

Oke ngừng tại đây, mất công mất tình anh em
Mình nghĩ ở đây ban không nên nói là scam. bạn dựa vào rule để đanh1 giá scam hay không chứ dùng dựa vào cách bạn hiểu. mac dù mình hiểu bạn đang nghĩ gì ^_^ ai cũng mục tiêu vì money cả thôi mà cậu ^_^
Còn mình nói thẳng, với cach thức thằng sameordiff mình vẫn có cach đưa tỉ lệ của nó về 50-50 có khi còn cao hơn.... Còn anh em thua là vì anh em chưa hiểu kỹ về batch lr và cách thức để giải tỉ lệ lose xuống thôi
Mình nói chân tình đó ^_^ RX công nhận không?

Mình nghĩ ở đây ban không nên nói là scam. bạn dựa vào rule để đanh1 giá scam hay không chứ dùng dựa vào cách bạn hiểu. mac dù mình hiểu bạn đang nghĩ gì ^_^ ai cũng mục tiêu vì money cả thôi mà cậu ^_^
Còn mình nói thẳng, với cach thức thằng sameordiff mình vẫn có cach đưa tỉ lệ của nó về 50-50 có khi còn cao hơn.... Còn anh em thua là vì anh em chưa hiểu kỹ về batch lr và cách thức để giải tỉ lệ lose xuống thôi
Mình nói chân tình đó ^_^ RX công nhận không?

Đồng ý với bạn với câu nói trên.

Nhưng 50 50 thì ko phải?

Bạn thử chơi 5 game 0.5$ và 1 game 500$ trên site SoD thì sẽ thấy sự khác biệt.

5 game 0.5$ thời gian delay sẽ ~ 5 -> 10s

Game 500$ chắc chắn sẽ >30s :)

Còn chuyện send batch trước và sau thì mình ko dựa vào thứ tự ghi trong HISTORY LR

Mà mình dự vào số batch

Ví dụ mình chơi 2 game với batch là 00 và 01

Khi nhận kết quả thì batch của 01 lại có số 90 và batch của 00 lại có số 91

Ví dụ như thế, bạn chơi nhiều thì sẽ gặp ngay thôi :)

Đồng ý với bạn với câu nói trên.

Nhưng 50 50 thì ko phải?

Bạn thử chơi 5 game 0.5$ và 1 game 500$ trên site SoD thì sẽ thấy sự khác biệt.

5 game 0.5$ thời gian delay sẽ ~ 5 -> 10s

Game 500$ chắc chắn sẽ >30s :)

Còn chuyện send batch trước và sau thì mình ko dựa vào thứ tự ghi trong HISTORY LR

Mà mình dự vào số batch

Ví dụ mình chơi 2 game với batch là 00 và 01

Khi nhận kết quả thì batch của 01 lại có số 90 và batch của 00 lại có số 91

Ví dụ như thế, bạn chơi nhiều thì sẽ gặp ngay thôi :)
vụ 0.5 va 500 thì đúng rồi, nó có mánh của nó.
còn vụ time. nó mà set có định 1 time thì mình đảm bảo với cậu nó sẽ không sống đc tới giờ này ^_^ chắc cậu hiểu ý mình.... :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,416
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom