New [hot] site nga lướt web là có tiền

cho hỏi là xem chi tiết mình kiếm được bao nhiêu ở đâu và nút Request paypout ở đâu .. click mấy cái rồi mà không biết xiền ở đâu nữa

cái này mình cài xong để nó 1 bên rồi làm việc khác bình thường phải k thớt :binhsua50:

Theo sự ấp úng của thớt thì tg cực lâu mới có đc 0.11$ (chắc 1 tuần ++) . Tham gia nặng firefox.

Theo sự ấp úng của thớt thì tg cực lâu mới có đc 0.11$ (chắc 1 tuần ++) . Tham gia nặng firefox.

thế thì bạn nhầm to nhé proff kia mình có dc sau 3 ngày đó mình đăng bài mọi người bảo cho coi proff nên mình đành chích ra 1 nửa để pay cho mọi người coi
cái này tùy thuộc vào nhiều yếu tố lắm lúc thì 1 đống lúc thì ko
mà mình cũng dc nói trc cái này ko làm giàu dc rồi mà để giải trí khi lướt web cũng hay đâu có mất mát gì đâu

thế thì bạn nhầm to nhé proff kia mình có dc sau 3 ngày đó mình đăng bài mọi người bảo cho coi proff nên mình đành chích ra 1 nửa để pay cho mọi người coi
cái này tùy thuộc vào nhiều yếu tố lắm lúc thì 1 đống lúc thì ko
mà mình cũng dc nói trc cái này ko làm giàu dc rồi mà để giải trí khi lướt web cũng hay đâu có mất mát gì đâu
chuẩn đấy đã là công việc nhàn thì ko bao h có chuyện lương cao
nếu ko ảnh hưởng nhiều tốc độ mạng với tài nguyên máy thì cắm chơi chả mất gì

chuẩn đấy đã là công việc nhàn thì ko bao h có chuyện lương cao
nếu ko ảnh hưởng nhiều tốc độ mạng với tài nguyên máy thì cắm chơi chả mất gì

ko ảnh hưởng gì đâu bạn ah khi nào bạn click vào nó mở ra trang mới bạn có thể tắt trang đó đi luôn cũng dc nó vẫn tính point cho bạn
đúng thật là công việc nhàn thì chẳng bao giờ giàu dc trừ khi đầu tư mà đầu tư thì ai dám đảm bảo dc 100%

upp proff tiếp này

:binhsua85: mình payout như bạn mà nó bắt download cái gì gì đó .. hix giờ sao

thì bạn down về đó là file key bảo mật cho tài khoản của bạn thôi mà khi ban pay nó bắt nhập file thì up lên thôi
nhớ là đừng xóa file đó hãy cất đi để lúc khác pay tiếp :D

- - - Updated - - -

reg ủng hộ cho thớt 1 ac tinh thần chia sẻ, có site nào hay cứ pm :D

thank bạn nhé có nhưng đang xem xét sao đã :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203