Hot ! Site cạp mới cho ae tránh bão Pix và ăn cam Mega đã có proof

chưa cam dau, captchabox 2 ngay kìa, mình lam thử chiều 17 hom nay thử mở lên đã có tiền rồi. Proof day bc9c39af2146e070f3eeadaf32999479_44930723.3.jpg

trang thứ 1 sao toàn tiếng ....=))=)) tiếng việt đã mệt rồi,tiếng này đui lun ;))

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

mới thu thập tin tức dã man từ trang thứ 1 và 2 http://mmo4me.com/showthread.php?46193-CAPTCHABOX-them-1-site-cap-cho-ae/page2
trang 1 đỡ xíu,trang 2 :(( nó bán cam lâu lắc rồi giờ mình còn zo^ mua cam nữa

:m122::m122::m122: chủ thớt ơi - mega nó bán cam lúc nào nhỉ - chỉ là đc liều vitamin cho 1 số anh em mega thui - chứ proof vẫn đầy ra đó à . tỉ lệ 50/50 à:m131::m131::m131:

:m122::m122::m122: chủ thớt ơi - mega nó bán cam lúc nào nhỉ - chỉ là đc liều vitamin cho 1 số anh em mega thui - chứ proof vẫn đầy ra đó à . tỉ lệ 50/50 à:m131::m131::m131:
Bạn hãy thử tính tỉ lệ nó ban khi gần được 3$ + không thanh toán+ thấp thỏm chờ đợi nó pay+....
= rate có khi không bằng KOLO

Trang turingtest.ru mình request 48 tiếng rồi, tình trạng thấy là đã xong mà tiền chưa về ví, thế là sao mọi người nhỉ?
captchabox.ru thì 24 tiếng đã có tiền.

Trang turingtest.ru mình request 48 tiếng rồi, tình trạng thấy là đã xong mà tiền chưa về ví, thế là sao mọi người nhỉ?
captchabox.ru thì 24 tiếng đã có tiền.
Bạn xem lại đã điền đúng WMR chưa.

Mình xem kỹ rồi bạn ạ, đúng wmr cho cả 2 site turingtest.ru và captchabox.ru
Thích đánh cho turingtest vì load nhanh hơn mà kiểu này thì xài tạm captchabox thay đổi không khí vậy.

giống mình,tiền pay xong nhưng chưa về ví
còn trang 1 ko biết đăng kí chỗ nào nữa :l ba' con hướng dẫn cách zo zoi' :)

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:25 AM ----------

à vào được rồi,thanh thứ 3 trên menu ,hiện ra cái bảng rồi chọn cái đầu tiên ,xong nó hiện ra các trang liệt kê,chọn captchabox.ru,nhưng mà ko hiểu sao có sẵn số wmr của ai vậy kà :l

Bạn truy cập nó chuyển đến trang internetbot thì chọn ô thứ 3 trên menu, chọn dự án là có link đến . Đến trang captchabox thì không cần đăng ký, chỉ cần điền ví và Email của bạn và chiến. Kết thúc làm việc nhớ ấn thanh toán ở bên phải ô làm việc

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:25 AM ----------

à vào được rồi,thanh thứ 3 trên menu ,hiện ra cái bảng rồi chọn cái đầu tiên ,xong nó hiện ra các trang liệt kê,chọn captchabox.ru,nhưng mà ko hiểu sao có sẵn số wmr của ai vậy kà :l

Số WMR đó hình như là của admin để chuyển tiền. Cònm mình sẽ điền WMR của mình và ô đầu, và email ô thứ 2.

Số WMR đó hình như là của admin để chuyển tiền. Cònm mình sẽ điền WMR của mình và ô đầu, và email ô thứ 2.

nếu cạp xong lỡ tay xóa trang mà chưa nhấn payout,là coi như đi toi công sức ,hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week