Got Paid Hot. Kiếm tiền siêu đơn giản, Newbie bơi vào đây kiếm chác đi nào !!!!!!!!!!

thử xem thế nào:binhsua47:

nhìn có vẻ ngon.................

thằng này nếu muốn rút về paypal thì phải dùng mail đăng ký add paypal nhé, nếu dùng mail khác mail đăng ký sẽ nhận được thông báo gian lận của nó. Tôi đang phải gửi thông tin xác thực cho nó để nó chuyển tiền vào tài khoản paypal đây...

thằng này nếu muốn rút về paypal thì phải dùng mail đăng ký add paypal nhé, nếu dùng mail khác mail đăng ký sẽ nhận được thông báo gian lận của nó. Tôi đang phải gửi thông tin xác thực cho nó để nó chuyển tiền vào tài khoản paypal đây...
--Ý bạn là dùng mail FB hả?

có 1200 perk coin mà chưa đc avalible , vẫn đang pending :binhsua46:

có 1200 perk coin mà chưa đc avalible , vẫn đang pending :binhsua46:

Nếu mà là của ref thì đợi dài cổ đó bác

- - - Updated - - -

Sao không rút bitcoin bác

làm đc 1200p rồi, đang ngồi chờ coi khi nào bitcoin về :D

Đang thử , không biết sẽ thế nào

Mình có xem thằng này bên 4rum của tụi nước ngoài rồi! Chú yếu là search bằng nó rồi ai may mắn lắm mới được điểm chứ không dễ ăn như vậy đâu! Ai muốn tăng thu nhập thì phải refer càng nhiều càng tốt.

ref nhiều mà không được active cũng như không , cheat ref thì nó biết chứ sao không

hình như phải down sofp hả

Mấy thím khỏi ăn luôn là được rồi đó dùng VPN làm offer mà bắt cung cấp ID ko biết là cái gì

Thư nó gởi đó

Our offerwall partners have reported some invalid or fraudulent activity on your account. We are currently investigating these claims. In order to verify your offer completion please send us proof of identification in the form of a government issued ID. Once we have verified your account we will be able to send your reward.

Please feel free to contact us if you have any additional questions or concerns and we will be happy to assist you.

Thank you for choosing Perk!

Perk Customer Support

đọc xong ko hiểu cách làm là sao hết

search mãi mà không có point j cả

Trang này còn kiếm được không các bác để em vào kiếm tí cháo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member