Got Paid Hot. Kiếm tiền siêu đơn giản, Newbie bơi vào đây kiếm chác đi nào !!!!!!!!!!

cho em hỏi thằng này chỉ pay qua paypal thui hả thớt :binhsua46:

Xin hỏi thớt chỗ paid chỗ nào

- - - Updated - - -

Pay qua paypal và Bitcoin cũng như redeem Gift Card nha mấy bác..:)min 0.05BTC(600 point)

aj có proof show nào

Dự là chuẩn bị nát cmnr :))

nát thế nào :)) ae nào cheat thì im lặng nhá

=.=". tôi nói thẳng luôn nhé..tôi ko tuyển đệ nhé =]]..đừng có bụng ta suy ra bụng người...tôi nói là share cách chiến thôi..chứ ko phải đem sites lên promote ăn REF như cậu mà ko hướng dẫn người ta chiến đàng hoàng nhé..Muốn có active ref mà ko chịu à?..tôi toàn tự làm và có group riêng mình chứ ko rảnh hơi chen chân phá nồi cơm của cậu..kể cả cậu pm inbox tôi cũng share..chứ đừng có mở mồm nói ra chen chân với cả chen tay :)...Cơ bản là thế..haiz.. thôi để cậu tự lo đấy =))..ráng mà ăn nhiều vào rồi điểm pending reset về 0 vào cuối tuần nhé :))
---"đừng có bụng ta suy ra bụng người" nếu thế thì xin lỗi rút lại lời đã nói==> nếu đã share thì share lun inbox up up mở mở ==> Khiến người ta hiểu nhầm....

1$=110point bạn, => 1 ref=0.45454545454$ cố gắng kiếm ref nèo
Theo như mình hiểu thì nó chỉ cho ref 10 người là có point thôi. mỗi một người ref được có 50 point thôi à!

Đánh dấu sáng mai xem :)

Theo như mình hiểu thì nó chỉ cho ref 10 người là có point thôi. mỗi một người ref được có 50 point thôi à!
==> Vậy mà bạn còn chê ít 50 point = 0.45 $ đó = 9000 VND
==> N
ó không hạn chế ref nha mình có 50 chục cái rồi và vẫn đang lên nhưng chưa biết Active được mấy cái bh vẫn đang Pending

mấy bác cho hỏi loggout nó sao thế tìm mãi ko ra :binhsua46:

sao point toàn peding ko thế này :binhsua46:

Last edited by a moderator:
Khó rồi.Chỉ lập ref ảo thì khó mà có tiền.Pending dài cổ :binhsua47:

thằng này làm đã tính hết rồi , nó là 1 công ty toàn mấy pro cheat trong đó dễ mà qua mặt nó à mấy bợn

Thằng này nghi là no active ref bằng cách là nhưng ref đó phải rút lần đầu nó mới active cho mình quá , giống mấy cái app của android nó cũng làm vậy , làm off cũng được 184point rồi đợi 600point rút thử xem thế nào

chưa thấy Proof nhỉ, Proof đẹp bay vào chiến thử xem thế nào, làm chính thức với nó thì chưa biết sao, chứ làm offer, làm ngay con Perk này là bị -$, đến tỡm với em nó :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,426
Latest member
zzbaozoz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom