Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
[/QUOTE]Bạn vào contact với nó nội dung đã tải mà chưa thấy cộng point sẽ được giải quyết[/QUOTE]
Cho mình xin cái mẫu đơn bảo giải quyết point :D . Ngu tiêng anh

Mình bị thế này khi get rewards: Your account has been flagged for suspicious transactions. please contract Tapbooty support.

Vấn đề này có ai bị ko? và giải quyết thế nào?

đã ref cả tháng trước mà vẫn không nhận được mail nào

chủ thiết làm ăn kiểu gì vậy

nãn...........

Vẫn rút tiền ầm ầm nha bạn, ngày nào cũng có proof mà

Mình bị thế này khi get rewards: Your account has been flagged for suspicious transactions. please contract Tapbooty support.

Đây là vấn đề lớn nhất mà anh em chơi Tapbooty và rút tiền về paypal. davidjohn vào hổ trợ cho anh em rút được tiền về đi rồi chiến Tapbooty tiếp, chứ chơi thì nó vẫn tính điểm mà khi rút nó không cho.

mình đăng ký tapbooty trên android rồi, có hỗ trợ android ko vậy bạn
featurepoint thì mình ko biết cách nào để reset nó nên ko đăng ký bạn được

Android về cơ bản cách làm tương tự, bạn ref sẽ được hỗ trợ

- - - Updated - - -

Bạn vào contact với nó nội dung đã tải mà chưa thấy cộng point sẽ được giải quyết[/QUOTE]
Cho mình xin cái mẫu đơn bảo giải quyết point :D . Ngu tiêng anh[/QUOTE]

Tapbooty help article: I downloaded an app or completed an offer. Why didn't I get my Booty Coins?.

- - - Updated - - -

đã ref cả tháng trước mà vẫn không nhận được mail nào

chủ thiết làm ăn kiểu gì vậy

nãn...........
Email của bạn là gì? Mình đã gửi TUT cho tất cả, check lại xem

- - - Updated - - -

Có thể bạn dùng CC hoặc vi phạm khi làm offer nên mới thế này. Chứ mình rút đều, chưa bao giờ có vấn đề gì

- - - Updated - - -

Đây là vấn đề lớn nhất mà anh em chơi Tapbooty và rút tiền về paypal. davidjohn vào hổ trợ cho anh em rút được tiền về đi rồi chiến Tapbooty tiếp, chứ chơi thì nó vẫn tính điểm mà khi rút nó không cho.

Phải biết nguyên nhân mới khắc phục được, nếu làm đúng luật mà không được rút thì contact nó là được ngay

Phải biết nguyên nhân mới khắc phục được, nếu làm đúng luật mà không được rút thì contact nó là được ngay
Đúng luật thì không fake ip. Chỉ dùng ip Việt Nam. Mà dùng ip Việt Nam thì một ngày chắc gì được 1$? Mình cũng chơi thuộc dạng bình thường không dùng cc hay gì hết vì rút kinh nghiệm từ lần trước máy bị tapjoy block. Giờ đổi hẳn máy mới. Chơi nghiêm chỉnh. Nhưng cũng bị banned do dùng VPN fake ip. Mà do tapbooty banned chứ ko phải tapjoy.
Với tapbooty mình nhận ra một điều. Họ đang ghét VN rồi :( thằng bạn mình máy mới coong vào tapbooty fake ip phát banned liền :(

Ai cho mình hỏi có rất nhiều apps ấn vào nó không hiện ra chỗ dow báo lỗi gì màu vàng ý -_- . Hôm sau vào vẫn còn , nó không làm mới cho mình nhỉ :(

Đúng luật thì không fake ip. Chỉ dùng ip Việt Nam. Mà dùng ip Việt Nam thì một ngày chắc gì được 1$? Mình cũng chơi thuộc dạng bình thường không dùng cc hay gì hết vì rút kinh nghiệm từ lần trước máy bị tapjoy block. Giờ đổi hẳn máy mới. Chơi nghiêm chỉnh. Nhưng cũng bị banned do dùng VPN fake ip. Mà do tapbooty banned chứ ko phải tapjoy.
Với tapbooty mình nhận ra một điều. Họ đang ghét VN rồi :( thằng bạn mình máy mới coong vào tapbooty fake ip phát banned liền :(

Cái này mình thua, mình 3 iphone trước giờ VPN và HMA đều dùng mà có sao đâu

Mình chẳng dùng CC và làm offer gì cả. chỉ tải app và VPN các nước để tải app thôi. khi get reward thì mình dùng ip VN. chỉ vậy thôi. vậy là mọi người ko có cách nào để giải quyết ah?

các bác ơi em định chơi nhưng ko đủ tiền mua ip3gs, em mua ip 3G đc ko :binhsua162:

Thớt cho hỏi xem tài khoản mình bây giờ bị thế này: your account has been flagged for suspicious transactions.Please contact tapbooty support !

bây h phải làm thế nào đây ? thanks thớt.

Thớt cho hỏi xem tài khoản mình bây giờ bị thế này: your account has been flagged for suspicious transactions.Please contact tapbooty support !

bây h phải làm thế nào đây ? thanks thớt.

Bạn bị tapbooty đánh dấu điều tra rồi. Do vi phạm dịch vụ. Bạn viết email support nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week