Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
chủ thớt device của em dùng IP việt Nam bị cảnh báo IP, giờ dùng IP nào cũng bị cảnh báo, không vào được, thì làm sao hả thớt, có cách nào gỡ không, nhờ thớt giúp em.
Email : [email protected]

Thế contact nó bảo sao? Mình vẫn chiến như thường HMA phà phà
Thế thì bác may mắn thật :) mình contact mà chưa thấy trả lời từ phía tapbooty có lẽ đây là lỗi bên họ. Dù không xài HMA cũng bị BANNED :(

chủ thớt device của em dùng IP việt Nam bị cảnh báo IP, giờ dùng IP nào cũng bị cảnh báo, không vào được, thì làm sao hả thớt, có cách nào gỡ không, nhờ thớt giúp em.
Email : [email protected]
Bạn viết một ticket gửi [email protected] nhé nói họ mở khóa kèm theo IP bạn đang dùng. Nhớ là IP không phải proxy fake nhé

Có cao nhân nào có cách unbanned chưa.... mail support nó ko thấy trả lời... đau hết cả đầu

Có cao nhân nào có cách unbanned chưa.... mail support nó ko thấy trả lời... đau hết cả đầu
UH. Công nhận vụ BANNED Tapbooty cứ im im. Hôm nay mình vào được tap bằng IP chính rồi. Login facebook bình thường nhưng chưa dám đăng ký thiết bị. :( mà thử tải apps chưa thấy cộng điểm :)

Vẫn chưa hiểu lý do banned nhỉ?Nhiều bạn contact đã gỡ ban rồi
Hôm nay thử một vài thủ thuật không thành công mới biết Tapbooty banned device trên hệ thống của họ. Bạn dùng ip mới, facebook mới ok vào được trang tapbooty và hiện "Hi tên bạn". Nhưng đến khoản đăng ký thiết bị là bạn sẽ bị banned và đồng nghĩa auto banned tài khoản facebook và ip :(

Hôm nay thử một vài thủ thuật không thành công mới biết Tapbooty banned device trên hệ thống của họ. Bạn dùng ip mới, facebook mới ok vào được trang tapbooty và hiện "Hi tên bạn". Nhưng đến khoản đăng ký thiết bị là bạn sẽ bị banned và đồng nghĩa auto banned tài khoản facebook và ip :(
Nghĩa là ban iphone, chỉ có bạn nào biết restore, thay ID máy thì mới hết

Mình dùng iphone vào tapbooty thì ra rất nhiều app có cả app $ để tải . Vậy mà khi dùng ipad cũng facebook đó thì chả còn cái nào có $ cả . mấy cái còn lại dow về cũng chả tính coin :(( . Vậy là sao nhỉ :binhsua46:
- Mà VPN không qua mặt được tapbooty ạ . Dùng mà nó toàn hiện ra con mèo đang nhảy múa

Mình dùng iphone vào tapbooty thì ra rất nhiều app có cả app $ để tải . Vậy mà khi dùng ipad cũng facebook đó thì chả còn cái nào có $ cả . mấy cái còn lại dow về cũng chả tính coin :(( . Vậy là sao nhỉ :binhsua46:
- Mà VPN không qua mặt được tapbooty ạ . Dùng mà nó toàn hiện ra con mèo đang nhảy múa
Mèo nổi giận mà nhảy múa ầm ầm ý nhỉ ;)). Tình trạng chung thôi bạn à. Bị Banned rất nhiều không riêng bạn đâu

I'd be pleased to help you resolve this issue.

The issue could be that you using a proxy to use the web as if you're in a different country, which we don't allow. You can use Tapbooty only using the web on an ip that corresponds with your actual country of residence. If you're using a proxy, switch to your "natural" ip and give it another try!

If you are using your "natural" IP address, there still might be a problem with that IP address. If you can, try logging in from another internet connection, for example, at a coffee shop, a friend's house, or a university. If this fixes the problem, then the issue is likely that your IP address has a problem, and you should contact your Internet Service Provider to change your IP address.

Another issue is: Did you by any chance install an app called "Hotspot Shield VPN —Best VPN for Wi-Fi Security, Privacy, Save Data and Unblock Sites" or an app called "Onavo Protect - VPN Security"? If you did, you will need to completely remove those apps from your phone and then you should be able to use Tapbooty again. This applies to any "VPN" or "IP" or "Proxy" related app.

If none of these points solves your issue, reply with a link to your Facebook profile so I an look you up in our system and investigate further.

Thank you very much for understanding and for your patience!

Thanks,
Jonah

- - - Updated - - -

Họ trả lời chung chung quá. banned thì unban sao lạ nhỉ? :((

Cái này để nghiên cứu xem!

Mình tạo facebook mới OK, giờ vào được tapbooty bằng địa chỉ IP của nhà mạng. Vào tapjoy kiếm point ko cộng :((. Vào tapbooty làm offer thì bắt đăng ký thiết bị. đăng ký xong là done lại dính angered booty cat :( Không hiểu tap đang làm trò mèo gì :D

- - - Updated - - -

Mình tạo facebook mới OK, giờ vào được tapbooty bằng địa chỉ IP của nhà mạng. Vào tapjoy kiếm point ko cộng :((. Vào tapbooty làm offer thì bắt đăng ký thiết bị. đăng ký xong là done lại dính angered booty cat :( Không hiểu tap đang làm trò mèo gì :D

Bạn viết một ticket gửi [email protected] nhé nói họ mở khóa kèm theo IP bạn đang dùng. Nhớ là IP không phải proxy fake nhé

đã ticket tới [email protected] nhưng hình như hôm nay vẫn chưa mở khóa, không biết bao giờ mới mở ?

- - - Updated - - -

đã ticket tới [email protected] nhưng hình như hôm nay vẫn chưa mở khóa, không biết bao giờ mới mở ?

Hic- tờ hôm qua đến giờ không vào được, IP Việt Nam cũng vậy, lúc nào cũng toàn mèo nhảy múa :binhsua45:

- - - Updated - - -

Hic- tờ hôm qua đến giờ không vào được, IP Việt Nam cũng vậy, lúc nào cũng toàn mèo nhảy múa :binhsua45:
Minh restore lai ca iphone cung chang an thua. Noi chung bi tapbooty banned. Cu den doan register your idevice la bi banned :(

cái này cài giả lập trên PC đc không :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week