Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
HIc. Bị tapbooty BANNED giờ cứ đăng ký thiết bị là bị block. Anh em và thread có THUỐC gì chữa BỆNH này không?

- - - Updated - - -

bực mình nhiều cái nó báo có point mà ko thấy lên point. bựa thật
Bạn viết mail support xem. Họ kiểm tra và cộng lại point cho bạn đó. Yên tâm không mất được đâu nha

Đã ref nick mail : [email protected] . Face : Assassin Nguyen . Thớt check rồi gửi mail cho mình với :binhsua52:

HIc. Bị tapbooty BANNED giờ cứ đăng ký thiết bị là bị block. Anh em và thread có THUỐC gì chữa BỆNH này không?

- - - Updated - - -

Bạn viết mail support xem. Họ kiểm tra và cộng lại point cho bạn đó. Yên tâm không mất được đâu nha

bị giống bác này... nhờ cao nhân vào giúp

Tin vui: Tapbooty lại hiện app có phí, đây là lần 4 iphone mình hiện app phí, may mắn quá có nhiều app phí mới point cao, nên phải tập trung tải rồi support các bạn sau nhé!

IP VN ít app quá .

bực mình nhiều cái nó báo có point mà ko thấy lên point. bựa thật

Bạn vào contact với nó với nội dung sau

Tapbooty help article: I downloaded an app or completed an offer. Why didn't I get my Booty Coins?.

- - - Updated - - -

Đã ref nick mail : [email protected] . Face : Assassin Nguyen . Thớt check rồi gửi mail cho mình với :binhsua52:

Đã check nhưng bạn không có trong danh sách ref thông cảm nhé

- - - Updated - - -

admin ơi có vpn 1 click ko share mình với mình dùng android email [email protected]

Hiện mình dùng HMA Pro không dùng VPN

- - - Updated - - -

bữa giờ vẫn ko nhận được mail support mặc dù đã ref cho thớt rất lâu rồi :binhsua43:

[email protected]

đã ref rồi. mail [email protected] nhé!
thread check rồi mail cho mình với nhé!
thanks

Đã send qua email nhé, cả tải app có phí và làm offer

admin ơi bạn gửi mình cái hma pro vào mail nhé chiều mình có ip để test rùi, email [email protected]

cần người góp vốn mua hma

Last edited by a moderator:
Hôm qua ăn được 4 app có phí khá cao, SigNote, Doodle_God_HD, Just 6 Weeks, Monster Wars. Bạn nào gặp app này thì PM nhé

mới mua con ipad để thử kiếm tiền với hình thức này xem sao

thế bác mua giúp em cái acc hma với em trả bác bằng thẻ dt hay pp cũng được tại pp em chưa add bank
Bạn cần HMA PM mình nhé. Email [email protected]. Còn 1 slot $5 month. Bạn đồng ý giá đó pm mình. Mới renew HmA pro

Thử chiến phts xem nào :D.

Angry Booty Cat is usually because people use a proxy to use the web as if you're in a different country, which we don't allow. You can use Tapbooty only using the web on an ip that corresponds with your actual country of residence. If you're using a proxy, switch to your "natural" ip and give it another try!

If you are using your "natural" IP address, there still might be a problem with that IP address. If you can, try logging in from another internet connection, for example, at a coffee shop, a friend's house, or a university. If this fixes the problem, then the issue is likely that your IP address has a problem, and you should contact your Internet Service Provider to change your IP address. Or, if this issue just started happening when you were using Tapbooty in a new location, then it's possible that location has a problematic IP address.

Another issue is: Did you by any chance install an app called "Hotspot Shield VPN —Best VPN for Wi-Fi Security, Privacy, Save Data and Unblock Sites" or an app called "Onavo Protect - VPN Security"? If you did, you will need to completely remove those apps from your phone and then you should be able to use Tapbooty again. This applies to any "VPN" or "IP" or "Proxy" related app.

If none of these points solves your issue, log a support ticket by emailing support at tapbooty dot com and we will take a deeper look.

- - - Updated - - -

Tap block nặng mà thread vẫn OK nhỉ? có bí kíp gì không?
Mình dùng HMA, 3 iphone vẫn ok, chưa bị block bao giờ. Có lẽ do không chiến offer bằng CC mà làm nghiêm túc

Fake IP các nước châu Âu vào sẽ có offer khảo sát về tapjoy, làm tí 30s nhận 100p nha các bạn​

Mình dùng HMA, 3 iphone vẫn ok, chưa bị block bao giờ. Có lẽ do không chiến offer bằng CC mà làm nghiêm túc
Mình không chiến bằng cc gì cả. Chiến bình thường bằng HMA chỉ download apps và cài không làm gì thêm mà vẫn lock ầm ầm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week