Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Hiện nay mình đã viết bài cụ thể hướng dẫn làm offer trên tapbooty cần xác minh điện thoại, point cao, chỉ share cho ref, ref check mail để nhận TUT nhé

Last edited by a moderator:
Hiện nay mình đã viết bài cụ thể hướng dẫn làm offer trên tapbooty cần xác minh điện thoại, point cao, chỉ share cho ref, ref check mail để nhận TUT nhé

Phù, đã share hết 1 lượt cho ref bí quyết này, các bạn làm ngay trên tap nhé. Bạn nào chưa nhận thì PM qua email

- - - Updated - - -

chỉ cho mình với nhé...mình cũng có 2-3 job nhưng làm hoài không qua...Job Insurance...Autocar...Finance....
Ai có bí quyết để trả lời các off như vậy thì share cho anh em nhé !!!

Email: [email protected]....Sènd cho mình với nha thớt

minh ref tai khoang [email protected] cau a nhung nho`cau send vao mail [email protected] giup minh nha cau check lai di :D thank thread

Admin share e voi nghe, da ref admin roi, phamculuong@ gmail.com
admin share em với nhé đã ref rồi mà chưa nhận được email [email protected]

Đã ref theo bạn này mà có ít off quá hi vọng được chia sẻ, [email protected] nhé bạn, ref cả 2 app luôn cho máu
Share DJ nhé: [email protected]
dạo này chảng down được gì

chủ thớt share bi quyết ăn mấy con offer với, em đã ref theo thớt lâu rồi, lần trước thớt cũng đã gửi email cách ăn app phí, giờ còn mấy con offer nhờ thớt giúp.
Email của em : [email protected]

Da ref theo chu topic nhe, co gi mong ban giup do
email: [email protected]

Đã send rồi nha các bạn

Thank for share, làm phát được gần 2k point, nhờ thớt mới biết chiêu điện thoại US

cho minh hoi sao minh dien zip code la 36863 o cai offer oto ma k duoc vay no chi cho nhap 4 so lam sao de an app ay vay cau

sao cai app quote rocket lam den buoc cuoi la cu bi loi nay
prefix is not valid for specified area code
lam sao de an app nay :-s
lam den day roi ma chang thay so dien thoai tong dai nao de goi. ca

admin ơi của mình nó báo cái offer là 832poin mà sao ở tapbooty có hiện thông báo mà ko thấy cộng poin vào nhỉ :(

Last edited by a moderator:
admin ơi của mình nó báo cái offer là 832poin mà sao ở tapbooty có hiện thông báo mà ko thấy cộng poin vào nhỉ :(
Bạn vào contact với nó với nội dung sau

Tapbooty help article: I downloaded an app or completed an offer. Why didn't I get my Booty Coins?.

Đảm bảo 1 ngày sau điểm sẽ update ngay!

- - - Updated - - -

Mình đã ref cho bạn trang TapBooty v[í email là: [email protected], còn trang FeaturePoints vớí mail là: [email protected]. Bạn share tut vào mail [email protected] giúp mình nhé. Thank

Mới đăng kí ref
email [email protected]
Check dùm mình để chiến ngay nha

Check mail đã share nhé

ID #36511 . Bạn check dùm mình :3 . Ghi đúng link rồi mà nhỉ :binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380