Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
[h=1]chủthớt cho em hỏi sao từ hôm qua đến giờ tải add nào cũng bị trường hợp như hình đây. [/h][h=1]
[/h][h=1]Thớt giúp em cái nào ![/h][h=1]Email : [email protected][/h]

Mình k có tk ngân hàng thì làm sao đk acc paypal dc v bác?

Bạn có thể gửi về paypal của mình rồi mình gửi card điện thoại lại!

- - - Updated - - -

mình vừa ref cho thớt nè. giúp mình với nhe:binhsua37:

Email của bạn là gì?

- - - Updated - - -

Mình mới down cái vpn về đã free 7 ngày thành công nhưng không thể fake ip nước nào cả toàn báo lỗi kết nối sever gì gì đó , thế là uidfake vào gia hạn đến tận 2015 cũng không được luôn , bác chủ giúp em với

Lỗi như thế nào bạn? Có thể do bạn chọn PT2P hoặc L2TP

- - - Updated - - -

chủthớt cho em hỏi sao từ hôm qua đến giờ tải add nào cũng bị trường hợp như hình đây.

Thớt giúp em cái nào !

Email : [email protected]

Bạn fake IP bằng HMA hay VPN?

Em chọn ip nước nào cũng bị lỗi kết nối cả l2tp lẫn ppp gì ấy . chằng fake được ip .

có ai có tk itunes cho mình dùng chung với.giờ ko đăng ký ko dùng card được nữa rồi

Sell acc itune tất cả các nước cho các đồng chí muốn chiến feature và tapbooty. 0.3$/acc, mail của mình tạo hoặc các bạn tự tạo mail rồi gửi cho mình làm.

Có ai thử những trường hợp này chưa?
1.Các acc là ref của nhau xài trên các máy khác nhau. Thì có vấn đề gì không khi xài chung 01 wifi
2. Các acc rút tiền về cùng 1 tài khoản paypal thì có vấn đề gì không?

Nhờ mọi người chỉ giáo. E xài 1 ipad + 1 iphone + 02 android các acc là ref của nhau

1month 50-100$ trong tầm tay nhưng mà 1 day 7$ + 5$ futurepoint. hec. Túm lại là 1 day đc nhiều ko để mình kiếm iphone chơi thử nào ????????:binhsua38::binhsua38:

Em chọn ip nước nào cũng bị lỗi kết nối cả l2tp lẫn ppp gì ấy . chằng fake được ip .

Contact với HMA đi bạn!

- - - Updated - - -

có ai có tk itunes cho mình dùng chung với.giờ ko đăng ký ko dùng card được nữa rồi

Vẫn đăng ký như thường mà bạn!Down app free là được

- - - Updated - - -

1month 50-100$ trong tầm tay nhưng mà 1 day 7$ + 5$ futurepoint. hec. Túm lại là 1 day đc nhiều ko để mình kiếm iphone chơi thử nào ????????:binhsua38::binhsua38:

Được bao nhiêu còn tùy khả năng nha bạn! Newbie thì 2-3$ là ok

- - - Updated - - -

Nhờ mọi người chỉ giáo. E xài 1 ipad + 1 iphone + 02 android các acc là ref của nhau
Có ai thử những trường hợp này chưa?
1.Các acc là ref của nhau xài trên các máy khác nhau. Thì có vấn đề gì không khi xài chung 01 wifi
2. Các acc rút tiền về cùng 1 tài khoản paypal thì có vấn đề gì không?

Các acc là ref của nhau ok! Wifi chung vẫn tốt, hơn nữa fake IP thì wifi cùng không quan trọng
Rút về 1 paypal nhưng phải khác email nhé, vào add 7 mail phụ là ổn

cho mình xin cách qua các app có trả tiền với
Mail mình là [email protected]
Thank bạn.
Ah cho mình hỏi, sao 1 vài app tải rồi mà ko lên point nhỉ :( làm sao để khắc phục tình trạng đó thế :(

mình ko nhận được 490point khi đăng ký luôn

cho mình xin cách qua các app có trả tiền với
Mail mình là [email protected]
Thank bạn.
Ah cho mình hỏi, sao 1 vài app tải rồi mà ko lên point nhỉ :( làm sao để khắc phục tình trạng đó thế :(

mình ko nhận được 490point khi đăng ký luôn
View attachment 27017

Đã send rồi nhé! Chú ý làm đúng các bước mới không pending

[FONT=.HelveticaNeueUI]đã đăng ký làm ref cho bạn. Gửi mail cho mình nhé: [email protected][/FONT]

hix, bạn ơi mình chưa nhận dc, bạn gửi lại cho mình với dc ko :( thank bạn nhiều.
[email protected]

cả sáng đến h được 2.5$ rồi :D bị mấy cái ko lên point :(
Đã gửi lại rồi nha bạn

- - - Updated - - -

[FONT=.HelveticaNeueUI]đã đăng ký làm ref cho bạn. Gửi mail cho mình nhé: [email protected][/FONT]

Bạn cung cấp ID để kiểm tra, nãy giờ không có ref mới mà

Tapbooty đang gặp vấn đề về chuyển tiền về paypal thì phải. Hoặc Tap hết xèng :D

Tut quá hay lun, cảm ơn bạn nhiều, nhưng mà có cái là từ 5h chiều đến h mình ko nhận dc tiền về paypal :( liệu nó có bị sao ko nhỉ :(
Paypal có vấn đề tạm thời,hôm nay sẽ bình thường.tap mới trả lời trên fb

[h=1]thớt cho em hỏi sao dạo này device của em dùng HMA hầu như face IP US đều bị cảnh báo IP, các nước khác thì không. Có phải tappbooty đã khóa device của em phải không ? Thank? [/h][h=1]Email : [email protected][/h]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week