Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
vãi. nó gửi mail bảo mình fake :( thế là thế lào. ko trả rồi sao :-s

Bác fake offer àh, thế fake app $ có trả tiền lại k? Mấy bác làm hồi hộp quá...

có j mà sợ, hazzzz.... cùng lắm thì mit pp thui...chứ ai rảnh bắt bạn với mấy $ lẻ
có tí mà rùm beng lên

Em biết cách tải = tapbooty mặc dù vẫn dùng VPN đây =))
chắc dùng cách này thì nó ko biết
Sáng nay cũng bị paypal gửi thư limit tài khoản ....nhưng giờ thì bình thường rồi ...
Nó bắt thay đổi pass , câu hỏi bí mật , chụp ảnh CMND là xong :D

làm sao tải được mà dùng VPN vậy bạn? mình tải hoài không được mặc dù đã đổi sang Itunes US luôn rồi. Nhìn mấy phần mềm point cao không mà tải không được. Buồn ghê!

làm sao tải được mà dùng VPN vậy bạn? mình tải hoài không được mặc dù đã đổi sang Itunes US luôn rồi. Nhìn mấy phần mềm point cao không mà tải không được. Buồn ghê!
thô
Bạn vô tapjoy.com
Đăng kí 1 nick ... ( dùng facebook của tapbooty đăng kí )
Đăng kí xong nó hiện 1 loạt dãy các game , trong đó có cả tapbooty ...bạn ấn vô chữ earn bên cạnh nó để làm nhé
Bởi vì tapjoy và tapbooty là 1 nên các bạn ko phải lo ...làm bên tapjoy xong tiền sẽ tự động chuyển về tapbooty :D

Bạn hướng dẫn mình ref với, newbie :D mà bạn thông cảm email [email protected] , mà mình down 1 lúc chả thấy update app mới toàn app thấp point nhìn chán quá :( mình chơi khoảng 3,4 ip có sợ scam ko bạn

Bạn đăng ký theo link trong bài viết, mình sẽ support mọi thứ có thể

- - - Updated - - -

mình đã đăng ký ref cho bạn rùi đó

Thank, email của bạn là gì để gửi TUT

- - - Updated - - -

Có bạn nào gặp mail như thế này của Tapbooty không?

We suspect that you have committed credit-card-related fraud on our site, Tapbooty.com.

It appears that you have used fake or "virtual" credit card numbers to appear as if you were completing advertising offers when in fact, you were not completing those offers.

Here is what you can expect:

1. Your account has been permenantly disabled on Tapbooty.

2. We are working with the PayPal fraud team to pursue and prosecute these cases, and we will be pursuing legal action against you. We are already working with PayPal to turn over your Facebook account information, the IP addresses used, your email addresses, and the other information they need to pursue legal action. Action will be taken inside the US and abroad.

There is a cost to Tapbooty and to PayPal to pursue legal action against you. If you return the money you received from Tapbooty within 24 hours by sending it back to the M80 Labs, Inc. PayPal account, we will not pursue legal action against you.

Regards,
Tapbooty Legal & Compliance Team

Nguyên nhân dùng CC chùa để làm offer nên bị nó phát hiện, sau đợt bảo trì tapbooty đã mạnh tay với vấn nạn này. Các bạn liệu mà trả lại tiền vì trước sau paypal cũng limit

- - - Updated - - -

bạn ơi mình có thể làm ref của bạn được không? bạn gửi đề xuất qua mail anhnv.vtb@gmail cho mình nhé

Đăng ký theo link ở trang 1 rồi gửi mail xác nhận!

Bác fake offer àh, thế fake app $ có trả tiền lại k? Mấy bác làm hồi hộp quá...

Fake offer theo kiểu CC chùa mới bị thông báo, còn fake app có phí chắc chắn không sao. Mình chiến 2 máy đều fake app phí đều tốt cả.

- - - Updated - - -

thô
Bạn vô tapjoy.com
Đăng kí 1 nick ... ( dùng facebook của tapbooty đăng kí )
Đăng kí xong nó hiện 1 loạt dãy các game , trong đó có cả tapbooty ...bạn ấn vô chữ earn bên cạnh nó để làm nhé
Bởi vì tapjoy và tapbooty là 1 nên các bạn ko phải lo ...làm bên tapjoy xong tiền sẽ tự động chuyển về tapbooty :D

Thủ thuật rất hay! Thớt cũng test và xác nhận, các bạn vào tapjoy.com làm app sẽ cộng point bên tapbooty, dùng VPN vẫn thành công!

Fake offer theo kiểu CC chùa mới bị thông báo, còn fake app có phí chắc chắn không sao. Mình chiến 2 máy đều fake app phí đều tốt cả.

- - - Updated - - -

Thủ thuật rất hay! Thớt cũng test và xác nhận, các bạn vào tapjoy.com làm app sẽ cộng point bên tapbooty, dùng VPN vẫn thành công!
Chuẩn rồi. Fake OFFer bằng cc sẽ bị thông báo. Mình cũng dính và là nguyên nhân idevice bị block nặng và vĩnh viễn. Hic. Mình cũng đã trả lại hết số tiền ăn tại tapbooty và ngừng kiếm tiền tại đây :( mệt lắm.

Thủ thuật rất hay! Thớt cũng test và xác nhận, các bạn vào tapjoy.com làm app sẽ cộng point bên tapbooty, dùng VPN vẫn thành công![/QUOTE]

thớt gửi cho mình cái tut nhé
Gmail : [email protected]
thanks thớt :binhsua79::binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member