Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.

phamculuong

Junior
Pre-verified
Reactions
24
MR
0.165
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
fake offer theo kiểu cc chùa mới bị thông báo, còn fake app có phí chắc chắn không sao. Mình chiến 2 máy đều fake app phí đều tốt cả.

- - - updated - - -

thủ thuật rất hay! Thớt cũng test và xác nhận, các bạn vào tapjoy.com làm app sẽ cộng point bên tapbooty, dùng vpn vẫn thành công!

chính xác, mình cũng tải app bên tapjoy, chơi 20s thoát ra, vào tapbooty refhest cộng điểm nghe, rất hay, thanks bạn

jul12st83

Banned
Reactions
61
MR
0.000
có đến vài k thằng fake off nó đi giải quyết từng thằng 1 chắc, pp nó liên quan gì đâu mà limit acc chứ, nó chỉ làm nhiệm vụ thanh toán tiền mà thôi...tự nhiên dở hơi mà nó đi vác thêm việc vào người

davidjohn

Senior
Reactions
191
MR
0.000
Thủ thuật rất hay! Thớt cũng test và xác nhận, các bạn vào tapjoy.com làm app sẽ cộng point bên tapbooty, dùng VPN vẫn thành công!

thớt gửi cho mình cái tut nhé
Gmail : [email protected]
thanks thớt :binhsua79::binhsua79:[/QUOTE]

đã ref cho thớt cỉ miình cách chiến với nha [email protected]

Check mail đã gửi TUT nhé

- - - Updated - - -

Cái này android có chiến được không bác?

Hiện nay android đã chiến được món này!

- - - Updated - - -

Đã ref cho thớt. inbox cho tớ vượt app có phí nhá. Cảm ơn :D

Email của bạn là gì để gửi TUT

- - - Updated - - -

Thông báo tin vui trên tapbooty:
Mặc dù tapbooty đã chặn VPN One Click khi tải app nhưng một mem đã phát hiện ra cách lách luật

Bạn vào tapjoy.com
Đăng kí 1 nick ... ( dùng facebook của tapbooty đăng kí )
Đăng kí xong nó hiện 1 loạt dãy các game , trong đó có cả tapbooty ...bạn ấn vô chữ earn bên cạnh nó để làm nhé
Bởi vì tapjoy và tapbooty là 1 nên các bạn ko phải lo ...làm bên tapjoy xong tiền sẽ tự động chuyển về tapboot

khongthevl

Senior
Reactions
501
MR
0.008
Chat with me via Skype
ăng kí xong nó hiện 1 loạt dãy các game , trong đó có cả tapbooty ...bạn ấn vô chữ earn bên cạnh nó để làm nhé
1 loạt các game nhưng vô ko có nút tải app đâu để tải bác ạ bác hd e với đc ko

sakumi

Banned
Reactions
184
MR
0.000
Chỉ cách chiến bằng android đi cậu.

HÔM NAY IP RANDOM CO APP OFFER REVIEW (BEAUTY SALON 800 point) 0,99$ em lên kuaiyong tai ve xong vao appstore mở app lên và review, nhưng không được cộng point, sẵn đây mấy pro cho mình hỏi cách ăn điểm app dạng offer review luôn, điểm cũng cao mà không tài nào ăn nỗi. thanks các bạn trước

HÔM NAY IP RANDOM CO APP OFFER REVIEW (BEAUTY SALON 800 point) 0,99$ em lên kuaiyong tai ve xong vao appstore mở app lên và review, nhưng không được cộng point, sẵn đây mấy pro cho mình hỏi cách ăn điểm app dạng offer review luôn, điểm cũng cao mà không tài nào ăn nỗi. thanks các bạn trước

App review chỉ có cách dùng itunes, không thể cheat được nhé!

kiengia261

Hero
Reactions
481
MR
0.002
Bạn đã bị Mèo Tapbooty phát hiện.
Tài khoản, thiết bị, hay IP của bạn đã bị BANNED

Vừa nhận thông báo sáng nay :))

Đại ca nào có thuốc ko :(

Status
Not open for further replies.