Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
acc mình sao, khi chưa đăng kí thiết bị với TapBooty thì hiện app để down, còn khi đăng kí thiết bị rồi thì chẳng thấy app nào cả, mặc dù đã FAKE IP????? Giúp với

- - - Updated - - -

Vẫn chưa thấy thớt gửi mail hướng dẫn tải app có phí

Inbox mình share lại cho:)

Vẫn chưa thấy thớt gửi mail hướng dẫn tải app có phí

Đã gửi email rồi nhé, sáng nay mình gửi qua hộp thư 4rum luôn rồi

- - - Updated - - -

acc mình sao, khi chưa đăng kí thiết bị với TapBooty thì hiện app để down, còn khi đăng kí thiết bị rồi thì chẳng thấy app nào cả, mặc dù đã FAKE IP????? Giúp với

- - - Updated - - -

Bạn vào lại, chọn nút 3 dấu gạch ngang bên phải rồi chọn reset tapbooty xem!
Nếu không được thì vào contact, nó support nhiệt tình lắm

- - - Updated - - -

Mình đã đc share rồi, còn vấn đề của bạn, nó check app đã down load theo số UID của máy, máy bạn đã đăng kí UID với nó thì những app nào đã down rồi sẽ ko down lại đc nữa trừ khi có thiết bị idivice khác ( có số UID khác )

Đã gửi email rồi nhé, sáng nay mình gửi qua hộp thư 4rum luôn rồi

- - - Updated - - -

Bạn vào lại, chọn nút 3 dấu gạch ngang bên phải rồi chọn reset tapbooty xem!
Nếu không được thì vào contact, nó support nhiệt tình lắm

Đã reset nhìu lần, và khi vào thì hiện app, khi bắt đầu down app thì nó bắt phải đăng kí thiết bị, khi đăng kí xong, nó ko hiện app nào nữa@@

Mình đã đc share rồi, còn vấn đề của bạn, nó check app đã down load theo số UID của máy, máy bạn đã đăng kí UID với nó thì những app nào đã down rồi sẽ ko down lại đc nữa trừ khi có thiết bị idivice khác ( có số UID khác )

Mình mới down có mấy app chứ mấy, chưa down hết

Đã reset nhìu lần, và khi vào thì hiện app, khi bắt đầu down app thì nó bắt phải đăng kí thiết bị, khi đăng kí xong, nó ko hiện app nào nữa@@

Mình cũng đoán bạn mới down app, thôi contact nó ngay!

Bạn xem lại đi, lúc chưa đk thiết bị nó sẽ hiện ra những app nhiều điểm cũ mà bạn chưa down, lúc đk xong rồi thì nó mất đi còn lại những app cũ, còn mình thỉnh thoảng vẫn bị mất 1-2 app vừa click vào down đến lúc vào ko cộng điểm cũng bị mất :)

Mình cũng đoán bạn mới down app, thôi contact nó ngay!

Contact nó rồi, mà chưa thấy nó contact lại@@
Iphone mình thông tin như thế này:

UDID: f4edd4c14cdb2424ffea714ac96e723f4201d690
MAC Address: 189efc23a233
IMEI/IMEID: 013125003307295
Serial #:
Tapbooty Device Id: 10349
Tapbooty User Id: 12216
IP Address: 178.33.234.57
Accept Language: en-us
User Agent: Mozilla/5.0 (iPhone; CPU iPhone OS 6_1_2 like Mac OS X) AppleWebKit/536.26 (KHTML, like Gecko) Version/6.0 Mobile/10B146 Safari/8536.25

Máy mình là Iphone 4, check trên Apple thì ko dc, do hàng tồn kho của apple thì phải@@, nên mình ngĩ, TapBooty nó check dc thì phải@@

Bạn xem lại đi, lúc chưa đk thiết bị nó sẽ hiện ra những app nhiều điểm cũ mà bạn chưa down, lúc đk xong rồi thì nó mất đi còn lại những app cũ, còn mình thỉnh thoảng vẫn bị mất 1-2 app vừa click vào down đến lúc vào ko cộng điểm cũng bị mất :)

Mình mới chơi đây mà, down dc 10 app trở lại thôi, FAKE sang IP khác vẫn ko có app j hết@@

bạn ơi cho mình xin cái yahoo dc không bạn ???

Nếu đc thì take screenshot lên đi bạn, để biết mà solve nó :D
Các bạn giúp với!!

Reset lại nè:

Chưa đăng nhập FB:

Login FB

Có đá list app mặt dù đã FAKE sang HK, IP này chưa down app nào hết@@

Đăng kí thiết bị:

Ko còn app nào hết

Mấy bác giúp với nhá!

Ref rồi mới share nha bạn!

Em muốn Ref của bác lắm bác ạ nhưng em chơi mất 2 ngày rồi..lúc đầu e k ref của ai cả vào trực tiếp luôn...giờ thì k ref đc nữa..bác thông cảm cho em lần này

Em muốn Ref của bác lắm bác ạ nhưng em chơi mất 2 ngày rồi..lúc đầu e k ref của ai cả vào trực tiếp luôn...giờ thì k ref đc nữa..bác thông cảm cho em lần này

Xem xét và chờ mail nha bạn

Xem xét và chờ mail nha bạn

cám ơn bác nhiều..e sẽ theo dõi và ref bác đầu tiên nếu có chương trình mới ạ

làm 3 ngày đủ 20 $ rùi mà có pp :binhsua32:

Vãi mấy bác thật , làm 2 ngày mà đc 20 lận . Mình cày 3 ngày nay đc 3 - 4 $ thôi à :(( tính riêng mỗi IP Uk là đc như vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week